தபூ இருந்து நீனா குப்தா: 2018 ஆம் ஆண்டு முதல் சிறந்த நடிகைகளில் – இந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

தபூ இருந்து நீனா குப்தா: 2018 ஆம் ஆண்டு முதல் சிறந்த நடிகைகளில் – இந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

ஒரு வில், பெண்கள் எடுத்துக்கொள்.

இது திரைப்படங்களில் ஒரு அற்புதமான நடிப்பு ஆண்டு. பல நம்பமுடியாத திறமை வாய்ந்த பெண்கள் இந்த ஆண்டு தங்கள் கதாபாத்திரங்களுடன் மயங்கி, மயக்கமடைந்தனர் மற்றும் குழப்பம் அடைந்தனர், மற்றும் ஒரு பத்தாண்டுகளுக்கு கீழே பட்டியலைக் குறைக்க கடினமாக இருந்தது – என் பத்து நிகழ்ச்சிகள் உண்மையில் பத்து பெண்களிடமிருந்து வந்தன. இது ஏமாற்றமாக இருக்கலாம், ஆனால் இந்த சிக்கல் வாய்ந்த மற்றும் கேனடி எழுத்துக்களை நம்புகிறேன். இந்த ஆண்டு ஹிந்தி சினிமாவின் சிறந்த நடிகைகள்:

10. தப்சி பன்னு ( முல்க் )

தப்ஸீ பன்னு முல்க் ஒரு வழக்கறிஞராக நடிக்கிறார்.

இந்த ஆண்டு Taapsee Pannu எங்களுக்கு நம் கண்களை உருட்டியது. முல்கில், அவர் ஒரு குற்றவியல் வழக்கை வாதிடும் வழக்கறிஞராக நடித்தார், மேலும் அவர் ஒரு பெரிய வழக்கு விசாரணை வழக்கறிஞருடன் கையாளுகையில், அவளுடைய முகத்தில் உற்சாகம் எழுகிறது. பிங்க் இல் நடிகை ஒரு நீதிமன்ற அறையில் பாதுகாக்கப்பட்டு, இப்போது பாதுகாவலனாக இருப்பதால், அவள் உண்மையிலேயே தனது சொந்த இடத்திற்கு வருகிறாள். அவள் கன்னத்தில் முத்தமிட்டுக் கொண்டாள், இவ்வளவு சீக்கிரம் அவளுக்கு (பெரும்பாலும்) உற்சாகம் உண்டாக்கியது, இந்த பெண் எங்கள் வழக்கை வாதிடுவதற்கு நாம் அனைவரும் அதிர்ஷ்டமாக இருப்போம்.

9. அனுஷ்கா சர்மா ( பரி )

அனுஷ்கா ஷர்மா நடித்தார் மற்றும் திகில் திரைப்படமான பரி தயாரித்தார்.

நாங்கள் அவளுடைய கால்விரல்களை முதலில் பார்க்கிறோம். நாங்கள் பரிவில் ஷர்மாவின் ருக்ஷணத்தை சந்தித்த போது, ​​பகல்நேரமாக இருக்கிறது, ஆனால் அவள் ஒரு மூலையில் மிகவும் அடர்த்தியாக இருக்கிறாள், அவளை பார்க்க ஒரு செல் போன்-டார்ட் அவசியம். அவரது கணுக்கால் சங்கிலியால் பிணைக்கப்பட்டுள்ளது, மற்றும் அவள் சொல்கிறாள் – ஒரு சிறிய பெண்ணின் குரலில் – அவளுடைய அம்மா அவளைத் திறந்து விடுவாள். ப்ரெசித் ராய் படத்தின் ஸ்டோக்குகள் கோஷல் உருவகங்களை உருவாக்கி, ஷர்மா ஒரு காட்டுப் பெண்ணாக, அதிர்ச்சியும், பாரம்பரியமும் கொண்ட கப்பல். அவள் ஏற்கனவே காட்டியிருந்தாலும் அவளது பாதங்கள் பின்வாங்கவில்லை.

8. பூமி பெட்நேகர் ( லஸ்ட் ஸ்டோரிஸ் )

லுஸ்ட் ஸ்டோரீஸில் புமி பெட்நேக்கர் ஒரு வீட்டு உதவியுடன் விளையாடுகிறார்.

நீங்கள் காதலிக்கிறீர்கள் என்பதால் நீங்கள் ஒரு கூற்றைக் கொள்ளலாம் என்று அர்த்தமில்லை. ஜொயா அக்தர் லஸ்ட் ஸ்டோரிகளின் பிரிவில், பெட்நேகர் ஒரு வீட்டு வேலைக்காரியாக நடிக்கிறார், அவர் தரையிறக்கத்தில் இல்லாத போது, ​​அவர் வேலை செய்யும் மனிதரைச் சேர்ப்பார். இந்த நடிகை அற்புதமானவர், அவரை பெயர்கள் என்று அழைக்கும் போது – ‘நங்கா’ ஒரு உற்சாகம் நிறைந்த காலமாக ஆகிவிடும் – அதே சமயம் அவர்களின் சமன்பாடு துல்லியமாக துல்லியமாகவும் சமமாகவும் இருக்கும், அது நன்றாக முடிவடையாது. பெட்னேகர் தெளிவாக உதவியற்ற தன்மையை வெளிப்படுத்துகிறார், இறுதியில் நுரையீரல்லாத கனவுகளைத் தூண்டுவதற்கு, கிளர்ச்சியூட்டும் தன்மையால், நம் இதயங்களை சுருட்டுகிறார்.

7. நீனா குப்தா ( Badhaai Ho )

நீயா குப்தா நடுத்தர வயதிலேயே பாத்யாய் ஹோவில் கர்ப்பமாகிறாள்.

கண்கள் அது. பாத்யாய் ஹோவில் உள்ள ஆண்கள் சிறந்த வரிகளை வைத்திருந்தனர், ஆனால் குப்தா – பிரியமுவாடாவைச் சேர்ந்தவர், வீட்டின் இழிவான பெண், அமைதியாகக் கேட்டார்: அவரது கண்கள் அவரது மாமியாரின் அசெர்பிக் கருத்துக்களை முன்னிட்டு, மற்றும் அவரது கணவரின் கவிதை கொண்ட லிம்பைடு குளங்கள் மாறும். பின்னர், அவர் அழகை திருப்புவதற்காக அவரை ஒடித்துள்ளார். இது போன்ற ஒரு பெண், யார் எதிர்க்க முடியும்?

6. ரசிகா டகல் ( மன்டோ )

ரஸிகா டுகால் மண்டோவில் சாடத் ஹசன் மன்டோவின் மனைவியை வகிக்கிறது.

டூல் மான்ட்டோவிற்கு ஒரு தெளிவற்ற திறமைகளைத் தருகிறது. அவளது சுற்றிலும் ஒரு மூலதன சி கொண்டிருக்கும் எழுத்துக்கள் – சொற்பிறப்பியல் மற்றும் வோர்ஸ், உண்மையான மற்றும் கற்பனையான இருவரும் குடிகாரர்களாக – அவள் சடத ஹசன் மானோவிற்கு வைக்கப்பட்டிருக்கும் மனைவியின் ஒரு பகுதியுடன் நின்று கொண்டிருக்கும் போது. ஆனாலும் அவளது கணவன் தனது புத்திசாலித்தனத்தின் வழிகாட்டலில் தன் பாராட்டைப் பெறுவதை மறுக்கிறபடியால், அவள் மிகுந்த உற்சாகமுள்ளவன். அவர் ஆடம்பரமான தனது விமானங்களில் ஈடுபடுகிறார், மகிழ்ச்சியுடன் கூட அவரை சேர்ப்பார், ஆனால் அவற்றின் இறக்கைகள் பாடுவதை விரும்பவில்லை என்பது தெளிவு. கதைசொல்லிகளின் மனைவியைப் பற்றி ஒரு படம் பார்க்க விரும்பும் இந்த படம் நான் விட்டுவிட்டேன்.

5. மனீஷா கொய்ராலா (காமம் கதைகள்)

மனிஷா கொய்ராலா லுஸ்ட் ஸ்டோரீஸில் குடியிருக்க பெண் விரும்பவில்லை.

‘நான் எப்படி இருக்கிறேன் ?,’ என்று கேட்கிறார், அலைகளிலிருந்து வெளியேறுகிறார். ‘இருவரின் தாய் போலவே, அவர் பதிலளிக்கிறார். அவரது பதில் கோபத்தில் வருகிறது. கொய்ராலா சிரிப்பது யார்? திபக்கர் பானர்ஜி லுஸ்ட் ஸ்டோரீஸின் பிரிவில், அவர் ஒரு அரிதான பாத்திரத்தைச் சமாளிக்கிறார்: ஒரு பெண்மணி குடியேற விரும்பாதவர். அவள் தனது கணவரின் சிறந்த நண்பருடன் ஒரு விவகாரம் வைத்திருக்கிறாள், இறுதியில் பொய்களின் மற்றும் சாக்குதல்களின் முதிர்ச்சியால் இறுகிப் போகிறார். அந்த நடிகை பரந்த திறந்த மற்றும் ஒரே சமயத்தில் ஊக்கமளிக்கும் தன்மை உடையது, ஏனென்றால் அவளுடைய ஆசை மற்றும் அவளுடைய பொறுமை ஆகியவற்றை நிரூபித்து, படத்தின் முடிவில், தன் தோள்களை விடுவிப்பதற்காக இரகசியத்தை மறைக்கிறார் – அது மனிதர்களை எப்படித் தாக்கும் என்பதைப் பொருட்படுத்தாது. அவள் முதலாளி.

4. ஜோயா ஹுசைன் ( முக்கபாஸ் )

சோயா ஹுசைன் முக்கபாஸில் ஊமையாகப் பேசுகிறார்.

இந்த ஆண்டு திரைப்படங்களில் என் முதல் காதல் தருணம் இது. சுனந்தா, ஒரு ஊமையாக பெண், தன் தாயை, விரைவாக சைகை மொழியில், அவள் நேசிக்கும் மனிதனைப் பற்றி கூறுகிறாள். அம்மா ஒரு குத்துச்சண்டை வீரர் பற்றி கவலைப்படுகிறார், ஆனால் ஹுசைன் – இந்த மெளனமான பெண் நடிகை சில்லை செய்ய நிர்வகிக்கிறார் – பிடிவாதமானவர். ஒரு தலைவலி-ய நடனக் குறிக்கோளை அடையாளம் காண அவரது தலைமுடியைத் தூக்கி எறிந்து அவள் கைகளை ஓட்டுகிறார். “ரன்வீர் சிங்?” அம்மா அதை ஏஸ். “ரன்வீர் பார்க்கும் வழியில் அவன் உன்னைப் பார்த்துக் கொள்கிறான்.” சுனிதா தன் விரல்களை நகர்த்தித் தன் உதடுகளைத் தூக்கிக் கொண்டு, மூன்று ஆசீர்வாதமான வெளிப்படையான வாக்கியங்களைப் பேசுகிறான்: டீ-பை-கா. இது திரைப்பட நேசம், ஏனென்றால் படத்தில் மக்கள் நேசிக்கும் திரைப்படங்களில் நடிக்கிறார்கள், ஆனால் ஏனென்றால், உடனடியாக, ஹுசைன் நாம் சுனந்தாவை கேட்க முடியும் என்று நம்புகிறார்.

3. ராதிகா மதன் மற்றும் சனியா மல்ஹோத்ரா ( பட்டாகா )

ராதிகா மதன் மற்றும் சாய் மல்ஹோத்ரா ஆகியோரை பட்டாஹேயில் சகோதரிகள் சந்திக்கிறார்கள்.

இது முற்றிலும் நியாயமானதாக இருக்காது, ஆனால் இந்த நடிகை சகோதரிகளோடு விளையாடுவதை நான் இணைத்திருக்கிறேன், ஏனென்றால் ஒவ்வொரு செயல்திறனும் ஒரு யிங் மீது ஒரு யங் பரிசை தவறாகப் போடுவது தவறு என்று மற்றவரால் வரையறுக்கப்படுகிறது. இங்கே இருவருக்கும் புத்திசாலித்தனமான பெண்கள் இருப்பார்கள், அவர்கள் எல்லோருக்கும் புதல்வர்களிடமிருந்து காதலுடன் போரிடுவது அவசியம் இல்லை. மடான் மூத்த, ஒரு பரிசு வென்ற பால் பேரரசை உருவாக்கும் ஒரு லிப்-கடிக்கும் புல்லி, அடிக்கடி குரங்கு மல்ஹோத்ரா ஆங்கிலத்தை கற்கும் மற்றும் ஒரு பள்ளி தொடங்க விரும்புகிறார். அவர்களின் சத்தியம் folksy, அவர்களின் அபிலாஷைகளை திட, மற்றும் பிற கீழே எடுத்து போது அவர்கள் வாழ்க்கை முட்டாள்தனமாக, sniping மற்றும் hesing மற்றும் முடி அணைத்துக்கொள். இந்தப் படம் அவர்களை இந்தியா-பாக்கிஸ்தான உருவகமாக, இரண்டு பெண்களை குழப்பி விடுகிறது. அவர்கள் இருவரும் இந்தியாவில் இருக்க வேண்டும் என்பதால், அவற்றில் எது என்று தெரியவில்லை. உண்மையில் அவர்கள் இருவரும் இருக்கிறார்கள்.

2. கீதாஞ்சலி ராவ் (அக்டோபர்)

அக்டோபரில் கீதாஞ்சலி ராவ்.

‘சிறந்தது என்று நம்புவதற்கு’ சொல்லியிருந்தால் உண்மைகளைச் சமாளிக்கும் ஒரு நபர் என்ன செய்வார்? ராவ், ஒரு கடுமையான காயமுற்ற மகள் ஒரு ஐஐடி பேராசிரியராக நடித்தார், அக்டோபர் மாதத்தில் அவர் இதயத்தை உடைக்கிறார். அவளது குழந்தைகள், மருத்துவர்கள் மற்றும் மாணவர்களிடையே அவளால் கட்டுப்படுத்தப்படுகிறது, எந்தவொரு செய்திகளுக்கும் தனது எதிர்விளைவுகள், அம்மாவின் அம்மாவாக, மேலும் பொறுப்பை எடுத்துக்கொள்கிறதென்றும், எல்லோரும் அவளை கவனித்துக்கொள்வதையும், மிகச் சிறந்த வருத்தத்தைத் தெரிந்து கொள்வதையும் அறிந்திருக்கிறார்கள். இது ஒரு தொழில்முறை, செயலற்ற தன்மை கொண்ட இயற்கையான நடிகை ஒரு செயல்திறன் ஒரு உடையக்கூடிய அற்புதம். அவளுடைய மகன் துயரமடைந்தால் விசாரிக்கும்போது, ​​வர்க்கத்தை இழக்காதபடி அவனிடம் அறிவுறுத்துகிறார். உண்மைகள், எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, இன்னும் நாளை அங்கு இருக்கும்.

1. தாபு (அன்ஹாதுன்)

தபூ ஒரு பெண்ணை ரகசியமாக ரகசியமாக வைத்திருந்தார்.

ஆண்டிஹூனில் சிமிக்கு முற்றிலும் வேறுபட்ட அம்சங்கள் உள்ளன. ஆமாம், ஆனால் அவள் ஒரு ஹிட்ச்காக் பொன்முடி என்பவள், ஆனால் திரைப்பட நடிப்பிற்கும், புகழ்பெற்ற சினிமாவுக்கும் திருமணம் செய்து வைத்திருக்கிறார், அதே போல் ஒரு சாண்ட்லர் பொன்னிறமான ஒரு வலைத்தளமானது சிக்கலான வலைப்பின்னலை சுலபமாக்க முடியும். தாபூ விருந்துகளில் இந்த பஃபெட் வளைவுகள் மட்டுமே அவளுக்கு மட்டுமே, அவனது சோகம் மற்றும் ஒரே அளவிலேயே கொல்லப்படுவதைப் போன்ற பாத்திரத்தை பரப்புகின்றன. ஒரு பழைய துயரத்தை அவள் பார்த்துக் கொண்டாள் – ‘ஓ, இல்லை, மீண்டும் இல்லை’, சோர்வாக, மிகப்பெரிய கண்கள் என்று – அவள் எப்பொழுதும் தயக்கமின்றி செயல்படுகிறாள்.

சிமி தனது பாத்திரத்திற்கு இரண்டு அம்சங்களால் மறக்க முடியாததாக இருக்கிறது: அவளது ஆழ்ந்த நடைமுறையால் அவள் ஒரு மனிதன் இறந்தவளாகவும், அவருடைய மணிக்கட்டுக்காகவும் விரும்புவதை விரும்புவதைப் போலவே, அவளது அபத்தத்தினால் நிரூபிக்கப்பட்ட விதத்திலிருந்தும் அவள் அபத்தத்தினால் உறிஞ்சப்படுகிறாள் ஒரு நகைச்சுவையாளரின் முகத்தில் ஒரு போலி துப்பாக்கியை அசைப்பதன் பிறகு சிரிப்பு. இது ஒரு நகைச்சுவை, அவள் அதில் இருக்கிறாள். எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, அவள் கையில் ஒரு கத்தி மாஸ்க் கிடைத்தது.

முதல் பதிப்பு: டிசம்பர் 30, 2018 12:32 IST