தாக்கரே: ரிஷ்தா சாத்ரா தனது கேங்க்ஸ் ஆஃப் வாஸ்கீபூர் என்று அழைத்தார் .. நவாசுதீன் சித்திகி 'பைபோலர்' டிரைலர் வெளியீடு வெளியீடு – Firstpost

தாக்கரே: ரிஷ்தா சாத்ரா தனது கேங்க்ஸ் ஆஃப் வாஸ்கீபூர் என்று அழைத்தார் .. நவாசுதீன் சித்திகி 'பைபோலர்' டிரைலர் வெளியீடு வெளியீடு – Firstpost

தாக்கரேயின் டிரெய்லர் வெளியீட்டு மணி நேரத்திற்குள், நவாசுதீன் சித்திக்கி நடிகர் சமூக ஊடக பயனாளர்களிடமிருந்தும் சில சமுதாயங்களுக்கு எதிராக வெறுப்புணர்ச்சியைப் புகழ்ந்ததற்காக திரைப்படத்துறையின் உறுப்பினர்களிடமிருந்தும் விமர்சனத்தை பெற்றார். ரிச்சா சத்தா Wasseypur கேங்க்ஸ் ஆஃப் Nawazuddin தாயார் நடித்த, அதே காட்சி அதிகம் பாதிக்கப்பட்டனர்.

தாக்கரே டிரெய்லரில் இருந்து. YouTube விழிப்பூட்டல்

தாக்கரே டிரெய்லரில் இருந்து. YouTube விழிப்பூட்டல்

இந்த படத்தில் நவாசுதீன் கதாபாத்திரமான பைசல் பற்றி குறிப்பிடுகையில், நடிகை ட்வீட் செய்தார், “எங்களது பைசல் பைபோலார்!”

அரிதாகி விட்டது!

– TheRichaChadha (@RichaChadha) டிசம்பர் 27, 2018

முன்னதாக, தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு நடிகர் சித்தார்த் எச் ஆகியோரும் டிரெயிலர் ட்விட்டரில் தனது கருத்தை பகிர்ந்து கொண்டனர். பால் தாக்கரேயின் உரையாடலில் நவாஜூடின் பேசும் உரையாடலுக்காக அவர் படத்தைக் குறைத்தார். தென்னிந்திய சமுதாயத்திற்கு எதிரான வெறுப்புணர்வு நிலைக்காகவும், பிரச்சாரத்தை ஊக்குவிப்பதற்காகவும் அரசியல் தலைவரை அரசியல் ரீதியாக காந்தப்படுத்தினார் சித்தார்த்.

நவாசுடின் ‘உத்தோ லுங்கி பஜாவ் புங்கி’ (லுங்கினை * உயர்த்தி) மற்றும் # தாக்கரே திரைப்படத்தில் * # $ அவரைத் திரும்பத் திரும்பக் கூறியுள்ளார் . தென்னிந்திய மக்களுக்கு எதிராக வெறுப்புணர்ச்சியைப் பேசுகிறது … அது சொன்ன ஒரு நபரை மகிமைப்படுத்தும் படத்தில்! இந்த பிரச்சாரத்திலிருந்து பணம் சம்பாதிக்க நீங்கள் திட்டமிட்டிருக்கிறீர்களா? வெறுப்பு விற்பதை நிறுத்துங்கள்! பயங்கரமான விஷயங்கள்! – சித்தார்த் (@ ஆக்ராம் சில்லாத்) டிசம்பர் 26, 2018

பொய்யான நீதி என்பது UPA யில் இருந்து ஒரு முஸ்லீம் நடிகர் புகழ்பெற்ற மராத்தி மதத்தின் ஒரு பகுதியாக ஒரு பிரச்சார திரைப்படத்தில் விளையாடும் போது.

– சித்தார்த் (@ ஆக்ராம் சில்லாத்) டிசம்பர் 26, 2018

அதேபோல, தாக்கரேயின் டிரெய்லர் வெளியீட்டுக்கு முன்னதாக, மத்திய வாரியம் திரைப்பட சான்றிதழ் (CBFC) படத்தில் மூன்று உரையாடல்களை எதிர்த்தது . இந்த படத்தில் தென்னிந்தியர்களைக் குறிப்பிடுவதைக் குறிப்பிடுகையில், மற்றொன்று பாபரி மஸ்ஜித் தொடர்புடையது.

பாலா சாஹேபின் மனைவி மீனாத்தாக அம்ரிதா ராவ் நடித்தவர் தாக்கரே . அபிஜித் பன்ஸால் இயக்கப்படும் படம் 2019 ஆம் ஆண்டு ஜனவரி மாதம் 23 ஆம் தேதி திரையிடப்படும்

புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி: டிசம்பர் 30, 2018 12:15 PM

கைரேகை மொபைல்