நியூஜெர்சி விமான நிலையத்தில் நியூஸ் ஜெர்சி விமானநிலையத்தில் சாத்தியமான அளவு தாக்கத்தை ஏற்படுத்த சுகாதார அதிகாரிகள் போராடி வருகின்றனர்

நியூஜெர்சி விமான நிலையத்தில் நியூஸ் ஜெர்சி விமானநிலையத்தில் சாத்தியமான அளவு தாக்கத்தை ஏற்படுத்த சுகாதார அதிகாரிகள் போராடி வருகின்றனர்
NEWARK –

நியூ ஜெர்சி சுகாதார அதிகாரிகள் கிறிஸ்மஸ் தினத்தன்று நியூவர்க் லிபர்டி சர்வதேச விமான நிலையத்தில் பறந்து சென்ற பயணிகள் ஒரு பயணிப்பாளரான மீதமுள்ள மற்றொரு சாத்தியமான வெடிப்பைக் கட்டுப்படுத்தி வருகின்றனர்.

நியூ ஜெர்சி திணைக்களம் உடல்நலம் பாதிக்கப்பட்ட ஒரு சர்வதேச பயணி பிரஸ்ஸல்ஸில் இருந்து ஒரு விமானத்தில் முனையத்தில் பி வந்துவிட்டது என்கிறார். டிசம்பர் 24 அன்று 12 மணி முதல் மாலை 4 மணி வரை எவரும் எவரேனும் வெளிப்படலாம்.

தட்டம்மை அறிகுறிகள் ஒரு சொறி, அதிக காய்ச்சல், இருமல், ரன்னி மூக்கு மற்றும் சிவப்பு, தண்ணீர் நிறைந்த கண்கள் ஆகியவை அடங்கும். ஜனவரி 14 ஆம் திகதி வரை அறிகுறிகள் காணப்படலாம்.

தொடர்புடையது: நெவார்க் விமான நிலையத்தில் சாத்தியமான தட்டம்மை வெளிப்பாட்டை சுகாதார அதிகாரிகள் எச்சரிக்கின்றனர்

“தடுப்பூசி இல்லையோ அல்லது தடுக்கப்படாதோ எவரும் வெளிப்படுத்தியிருந்தால் ஆபத்தில் உள்ளது,” டாக்டர் கிறிஸ்டினா டான், மாநில நோய்தூக்கியியல் நிபுணர் ஒருவர் கூறினார். “அவர்கள் மற்றும் அவர்களது குடும்ப உறுப்பினர்கள் எத்தனையோ நாட்களில் … நோய்த்தடுப்புக்களை உறுதிப்படுத்துவதற்காக அனைவருக்கும் நாங்கள் ஆசைப்படுகிறோம்.”

அவர்கள் பாதிக்கப்பட்டிருக்கலாம் என்று நம்புகிற எவரும் சிகிச்சை பெற தங்கள் வீட்டை விட்டு வெளியேறும் முன் தங்கள் சுகாதார வழங்குநரை தொடர்பு கொள்ள வேண்டும். இது நோய்க்கான மற்ற நபர்களின் தொகையை குறைப்பதாகும்.

சுகாதார அதிகாரிகள் இந்த சமீபத்திய தட்டம்மை வழக்கு கடல் மற்றும் பாசாக் மாவட்டங்களில் ஒரு பிழைகள் வெடிப்பு தொடர்பான இல்லை என்று. அந்த வழக்கில், இஸ்ரேலுக்கு ஒரு பயணத்திலிருந்து திரும்பிய நியூஜெர்சி குடியிருப்பாளர் லாக்வூட் மற்றும் பாசாக் கவுண்டி மாவட்டத்தில் உள்ள மூன்று பேரில் 30 பேருக்கு தொற்று ஏற்பட்டது.