மவுனி ராய் தனது துபாயில் ஒரு குண்டு வெடிப்பு வைத்திருப்பதால்தான் எங்கள் விடுமுறை நாட்களை எப்படி பார்க்க வேண்டும் என்பதுதான் – புகைப்படங்கள் பார்க்க – டைம்ஸ் இப்பொழுது

மவுனி ராய் தனது துபாயில் ஒரு குண்டு வெடிப்பு வைத்திருப்பதால்தான் எங்கள் விடுமுறை நாட்களை எப்படி பார்க்க வேண்டும் என்பதுதான் – புகைப்படங்கள் பார்க்க – டைம்ஸ் இப்பொழுது
மவுனி ராய்

மவுனி ராய் | புகைப்பட கடன்: Instagram

அவரது அழகு, பேஷன் மற்றும் நம்பமுடியாத நடிப்பு திறன்களுடன் சிறிய திரையை ஆளுகையில், மவுனி ராய் தற்போது இந்தி திரைப்பட துறையில் தனது குறிக்கோளை உருவாக்க தயாராக உள்ளார். Mouni, அக்ஷய் குமார் தற்போது துபாயில் தனது சொந்த இனிப்பு முறை உள்ளது தனது முதல் படமான தங்கம் ஆண்டின் சொந்தமான யார். நடிகை நாட்டின் அழகிய இடங்களில் மத்தியில் புதிய ஆண்டு வளையம் அமைக்க மற்றும் தொடர்ந்து தனது சமூக ஊடக கைப்பிடி மீது புகைப்படங்கள் பகிர்ந்து. நடிகை தனது விடுமுறையை சிறந்த முறையில் செய்து வருகிறார், ஒரு குண்டு வெடிப்பு மற்றும் அவரது நண்பர்களுடன் சியர்ஸ் பரப்பி வருகிறார்.

தனது சமூக ஊடக ஹேண்டில் அதை எடுத்து, Mouni அவள் வேடிக்கை, ஐஸ் கிரீம் சாப்பிடுவதை மற்றும் மால் உள்ள ஷாப்பிங் கொண்ட காணலாம் புகைப்படங்கள் ஒரு தொடர் பகிர்ந்து. அவளுடைய மகிழ்ச்சியான புகைப்படங்கள் கண்டிப்பாக அவளைப் போன்ற விடுமுறைக்காக நம்மை நீண்ட காலமாக ஆக்குகின்றன.

34 வயதான நடிகை சமீபத்தில் தனது Instagram கைப்பிடிக்கு அழைத்து ஹூசைன் தாலால் தனது விடுமுறையிலிருந்து சில புகைப்படங்களை பகிர்ந்து கொண்டார். ஒரு கருப்பு மற்றும் வெள்ளை கோடிட்ட ஆடை மற்றும் ஒரு அடிடாஸ் ரோபர் உடையணிந்து, Mouni புயல் துபாய் எடுத்து. இங்கே அவரது புகைப்படங்களை பாருங்கள்:

Mouni பல ஆண்டுகளாக தனது வருடாந்திர வருமானம் கொண்ட திட்டங்களைக் கொண்டுள்ளதுடன், 2019 ஆம் ஆண்டிற்கும் சிறந்ததாக இருக்கும். ஆலிபட் மற்றும் ரன்பீர் கபூர் ஆகியோருடன் திரைப் பகிர்வு பிரம்மஸ்தாவுடன் தங்க நடிகை விரைவில் அறிமுகப்படுத்தப்படும். இது ஏ.ஆர்.பங்கர்ஜி இயக்கும் படத்தில் உள்ளது. மேலும் முக்கியமாக அமிதாப் பச்சனின் மகனாக நடிக்கிறார்.

இது தவிர, ராஜ் குமாரின் மனைவியுடன் ராஜ் கும்மரின் மனைவியின் பாத்திரத்தில் நடிக்கும் மௌனி, சீனாவில் மேட் இன் மேட் படத்தில் நடிக்கிறார்.
நடிகை ஜான் ஆபிரகாமுடன் திரை இடத்தை பகிர்ந்து கொள்வார்.