எச்.டி.எஃப்.சி லைஃப் இன் ப்ரொஃபெக்ட் ஸ்டோரில் 3.47% விற்க ஸ்டான்டர்ட் லைஃப், ப்ளூம்பெர்க் குவின்ட்

எச்.டி.எஃப்.சி லைஃப் இன் ப்ரொஃபெக்ட் ஸ்டோரில் 3.47% விற்க ஸ்டான்டர்ட் லைஃப், ப்ளூம்பெர்க் குவின்ட்

ஸ்டாண்டர்ட் லைஃப் அபெர்டீன் பிஎல்சி நிறுவனத்தின் மொரிஷியஸ் கைஸ், ஹெச்.டி.எஃப்.சி லைஃப் இன்சூரன்ஸ் கம்பெனி லிமிடெட் நிறுவனத்தில் 3.47 சதவீத பங்குகளை விற்பனை செய்ய திட்டமிட்டுள்ளது.

ஸ்காட்லாந்து அடிப்படையிலான முதலீட்டு நிறுவனம், ரூ. 357.50 க்கு 7 கோடி பங்குகளை விற்பனை செய்யும். இது தற்போதைய சந்தை விலைகளுடன் ஒப்பிடுகையில் 8.3 சதவிகிதம் தள்ளுபடி ஆகும்.

“பங்குதாரர் பொது பங்குதாரர் நிறுவனங்களுக்கு செபி (பங்குதாரர் மற்றும் பரிவர்த்தனை வாரியம்) பொது பங்குதாரர் விதிகளைச் சந்திக்க, வழக்கமான காப்பீட்டு நிறுவனத்துடன், பிந்தைய திட்டத்தின் பங்குதாரர் பங்கு மூலதனத்தில் குறைந்தபட்சம் 25% “VHha Padalkar கூறினார், எச்.டி.எஃப்.சி வாழ்க்கை தலைமை நிர்வாக அதிகாரி. “எச்.டி.எஃப்.சி லிமிடெட், 51.48 சதவீதத்திற்கு அப்பால் அதன் பங்கைக் குறைக்க விரும்பவில்லை என்பதால், மற்ற விளம்பரதாரர் செபி விதிமுறைகளை பூர்த்தி செய்ய வேண்டியிருந்தது.

பங்குதாரர்களின் பங்குதாரர் பங்கு விலைகள் டிசம்பர் 2018 ஆம் ஆண்டுக்குள் பங்குச் சந்தைகளில் தாக்கல் செய்யப்பட்டுள்ள நிலையில், நிறுவனத்தின் ஆயுள் காப்பீட்டில் 24.3 சதவிகிதம் வரை 29.93 சதவிகிதம் வரை பங்குகளை வாங்குவார். பங்கு விற்பனைக்குப் பிறகு நிறுவனத்தில் பொது பங்குதாரர் 24.19 சதவிகிதம் உயரும்.

முதல் நாள் மற்றும் சில்லரை முதலீட்டாளர்களுக்கு அடுத்த நாளில் சில்லரை முதலீட்டாளர்களுக்கு விற்பனை செய்யப்படும். முழுமையாக சந்தாவிட்டால், ஸ்டார்ட் லைஃப் (மொரிஷியஸ் ஹோல்டிங்ஸ்) 2006 லிமிடெட் 2,502 கோடி ரூபாய் திரட்டும்.

இருப்பினும், விற்பனையானது, கூடுதலாக 2.95 கோடி பங்குகளை அல்லது 1.46 சதவீத பங்குகளை விற்க முடிந்தது. அந்த விருப்பம் தூண்டப்பட்டால், ஸ்டாண்டர்ட் லைஃப் ரூ 3,557 கோடி வரை உயர்த்தக்கூடும்.

DSP மெர்ரில் லிஞ்ச் லிமிடெட், விற்பனையாளரின் சார்பாக, சலுகைகளை நிர்வகிக்க, தரகர் போல் செயல்படும்.