டாட்டா ஹார்ரியர் ரேஞ்ச் ரோவர் எவோகிவ் தோற்றத்தை பெறுகிறது – அங்கீகரிக்கப்பட்ட வியாபாரிக்கு – ரஷ்லேன் நன்றி

டாட்டா ஹார்ரியர் ரேஞ்ச் ரோவர் எவோகிவ் தோற்றத்தை பெறுகிறது – அங்கீகரிக்கப்பட்ட வியாபாரிக்கு – ரஷ்லேன் நன்றி

முதல் டாடா கார் பிரமிக்கத்தக்க தாக்கம் வடிவமைப்பு 2.0 மொழியைப் பயன்படுத்துவதற்கு, ஹாரிஹர் ஸ்டைலான, நேர்த்தியான தோற்றத்தைக் கொண்டிருக்கிறது, மேலும் ஒரு மேலாதிக்க சாலை முன்னிலையில் வருகிறது. முக்கிய வெளிப்புற அம்சங்களை டர்ன்-எல்இடி LED டிஆர்எல்கள் டர்ன் கான்செப்ட்ஸ், செனான் HID ப்ரொஜெக்டர் ஹெட்லேம்ப்ஸ், லோகோ ப்ராஜெக்டருடன் வெளிப்புற கண்ணாடிகள், ஸ்போர்ட்டி பியானோ பிளாக் பினிஷ், சுறா ஃபின் ஆன்டெனா மற்றும் ஸ்டைலான R17 அலாய் சக்கரங்களுடன் 3D எல்.ஈ.

ஆனால் பல வெளிப்புற வண்ண விருப்பங்களின் பற்றாக்குறை சில ரசிகர்கள் மற்றும் சாத்தியமான வாங்குபவர்களை தூக்கியெறிந்துள்ளது. டாடா மோட்டார்ஸ் ஹாரிஸுடனான எந்த இரட்டை வண்ணத் தேர்வையும் உத்தியோகபூர்வமாக வழங்கவில்லை என்றாலும், மும்பையில் உள்ள அங்கீகரிக்கப்பட்ட வியாபாரி வாங்குவோருக்கு அதே வழங்குகிறார். கீழே ஒரு உதாரணம்.

வெள்ளை நிற டாட்டா ஹார்ரியர் ஒரு பியானோ கறுப்பு முடிந்த ரோடையும் பியானோ கறுப்பு உலோகக் கலவையும் கொண்டு மாற்றப்பட்டுள்ளது. இதன் விளைவாக, இப்போது ரேஞ்ச் ரோவர் எவோக்யூ போன்ற நிறைய இருக்கிறது, இது ஒத்த வண்ண கலவையில் கிடைக்கிறது. டாட்டா வியாபாரி இந்த மாதிரியை ஹாரிஸரின் பல வண்ண விருப்பங்களுக்கு பயன்படுத்த முடியும். எஸ்.ஆர்.வி யின் விலைக்கு மேல் மற்றும் அதற்கு மேல் கட்டணம் 40,000 ஆகும்.

இரட்டை தொனியை தவிர, இந்த மோட் வேலை வேறு எந்த மாற்றத்தையும் சேர்க்காது. இது பிரீமியம் ஓக் மரம் பூச்சு டாஷ்போர்டு, indulgent தோல் இடங்கள், தோல் மூடப்பட்டிருக்கும் ஸ்டீயரிங் மற்றும் கியர் ஷிப்ட் குமிழ் இது அதே உட்புற வருகிறது. கீழே உள்ள ரேஞ்ச் ரோவர் விரிவான வீடியோவை டாட்டா ஹாரியருக்கு ஊக்கப்படுத்தியது.

ஹாரிஸர் அளவை 4598 x 1894 x 1706 (LxWxH) 2741 மிமீ வீல் பேஸ் கொண்டது, இது ஏராளமான கேபின் ஸ்பேஸை உறுதி செய்கிறது. ஹார்ரியர் அதன் இயந்திரம் தொடக்க / நிறுத்து பொத்தானை, அனுசரிப்பு ஸ்டீயரிங், ஸ்டீயரிங் ஏற்றப்பட்ட கட்டுப்பாடுகள், பின்புற ஏசி செல்வழிகள், மின்சாரம் அனுசரிப்பு மற்றும் மடிப்பு வெளிப்புற கண்ணாடிகள், மழை உணர்திறன் வைப்பர்கள், குளிரூட்டப்பட்ட சேமிப்புடன் முன்னோக்கிய armrest மற்றும் புத்திசாலித்தனமாக வடிவமைக்கப்பட்ட பயன்பாட்டு இடங்கள் .

6-ஏர்பேக்குகள், ஈ.பீ.டி, ஏபிஎஸ், எலக்ட்ரானிக் ஸ்டாபிளிட்டி புரோகிராம் (ஈ.எஸ்.பி), மூல உறுதிப்பாடு கட்டுப்பாடு, சாலை நெடுஞ்சாலை ஏபிஎஸ், குறைத்தல், மலைப்பகுதி கட்டுப்பாடு, மலை வளைந்த கட்டுப்பாடு முனை செயல்பாடு கொண்ட முன் மூடுபனி விளக்குகள். ஹாரிஸர் முதன்மையாக ஹூண்டாய் கிரட்டா, மஹிந்திரா எக்ஸ்யூவி 500 மற்றும் ஜீப் காம்பஸ் ஆகியோருடன் போட்டியிடுகிறது.

டாட்டா ஹாரியருக்கு ‘இமேஜினேட்டர்’ என்று அழைக்கப்படும் டாட்டா மோட்டார்ஸ் ஒரு ஆன்லைன் தனிப்பயனாக்குவதற்கான தளம் ஒன்றை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. இந்த வாங்குபவர் முன்னுரிமை படி தனிப்பயனாக்க 5 சீட்டர் SUV பெற முடியும் என்று பாகங்கள் ஒரு எல்லை வழங்குகிறது. இருப்பினும், தனிப்பயனாக்கத்தின் அளவு குறைந்த எண்ணிக்கையிலான பாகங்கள் காரணமாக தேதி வரையறுக்கப்பட்டுள்ளது. டாட்டா ஹாரிஸர் 2.0 லிட்டர் கிரியோபோல் டீசல் என்ஜினின் மூலம் 138 பிஎஸ்பி பவர் 3,750 ஆர்.பி.ஐ மற்றும் 350 என்.எம். டிராக்குக்கு 1,750-2,500 ஆர்.பி.எம்.