டிராஃபிக்கில் விடைபெறும் முயற்சியில், இன்டெல் உயர்மட்ட முதலாளி ஐந்து ஆண்டுகளில் பறக்கும் கார்கள் சாப்பிடுவதாக கூறுகிறார் – பொருளாதார டைம்ஸ்

டிராஃபிக்கில் விடைபெறும் முயற்சியில், இன்டெல் உயர்மட்ட முதலாளி ஐந்து ஆண்டுகளில் பறக்கும் கார்கள் சாப்பிடுவதாக கூறுகிறார் – பொருளாதார டைம்ஸ்

அனில் நந்தூரி, பறக்கும் கார்கள் விரைவில் சீக்கிரத்தில் வானத்தில் காட்டும்.

ANI |

மார்ச் 11, 2019, 06.20 PM IST

கார்-flying_GettyImages

கலிஃபோர்னியா [அமெரிக்கா]: போக்குவரத்து அடுத்த பெரிய விஷயம் சாத்தியம் உள்ளது

தன்னியக்க பறக்கும் கார்கள்

. மற்றும் என்றால்

இன்டெல்

‘ங்கள்

டிரோன் தலைவர்

,

அனில் நந்தூரி

, நம்ப வேண்டும், நாம் காணலாம்

பறக்கும் கார்கள்

அடுத்த ஐந்து ஆண்டுகளில் ஆரம்பத்தில்.

Cnet உடன் ஒரு நேர்காணல் பேட்டியில், நண்டுரி மிகவும் நுட்பமான கண்டுபிடிப்பு என பறக்கும் கார்கள் தொழில்நுட்ப எதிர்கால பற்றி பேசினார். பறக்கும் கார்கள் கிடைக்கவில்லை, ஆனால் நந்தூரி நம்புகிறார், அது நிச்சயமாக வானத்தில் காட்டும்.

Intel's drone chief Anil Nanduri
இன்டெல் ட்ரோன் தலைவர் அனில் நந்தூரி

இன்று, டிரான்ஸ் பொழுதுபோக்கு, சோதனை, மற்றும் பொருட்களின் வீட்டிற்கான விநியோகம் ஆகியவற்றுக்கு பயனுள்ளது. இதே போன்ற தன்னியக்க நுட்பத்தை அடிப்படையாகக் கொண்டு, நண்டுரி தரைவழி போக்குவரத்தின் முப்பரிமாண சவால் தீர்க்க தன்னாட்சி விமான போக்குவரத்து எதிர்பார்க்கிறது. அடுத்த பத்து ஆண்டுகளில், அவர் நம்புகிறார், நகர சாலைகளை இணைப்பதற்காக டாக்ஸிகளைப் பறக்கக்கூடும்.

வானில் சில சாலை போக்குவரத்துகளை நகர்த்துவதன் பல நன்மைகள் இருந்தாலும் கூட, பாதுகாப்பு மற்றும் ஆறுதல் உள்ளிட்ட பல கவலைகளும் உள்ளன.

A new flying car 'PAL-V Liberty Pioneer Edition' was launched at the '89th Geneva International Motor Show' in Switzerland.
சுவிட்சர்லாந்தில் ’89 வது ஜெனீவா சர்வதேச மோட்டார் ஷோவில்’ ஒரு புதிய பறக்கும் கார் ‘PAL-V லிபர்டி முன்னோடி பதிப்பு’ அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது.

தன்னுடனான ஓட்டுநர் தொழில்நுட்பம் மற்றும் பறக்கும் கார்கள் ஆகியவற்றின் நன்மைகள் தடைகளைவிட மிக அதிகம் என்று நந்தூரி கூறினார். ஒரு உதாரணமாக, வானில் கார்களைக் கொடுப்பதற்கான செலவுகள் நிலத்தடி சுரங்கங்களில் அவற்றைக் காட்டிலும் குறைவாக இருப்பதாக அவர் விளக்கினார்.

அணியக்கூடிய சூப்பர்கார் கீ, பறக்கும் கார் மற்றும் பிற உயர்-இறுதி கேஜெட்கள் ஒவ்வொரு மனிதனுக்கும்

இணைக்கப்பட்ட ஆண்கள் நவீன Playthings

15 பிப்ரவரி, 2019

ஒரு wearable சூப்பர் கார் முக்கிய, ஒரு உயர் செயல்திறன் சூப்பர் படகு, ஒரு பறக்கும் கார் மற்றும் ஒரு மட்டுப்படுத்தப்பட்ட அட்டவணை கடிகாரம், இந்த ஆனால் நீங்கள் ஈர்க்கும் விட்டு சில உயர் இறுதியில் கேஜெட்டுகள் உள்ளன.

உங்கள் மணிக்கட்டில் சூப்பர் காரர்

15 பிப்ரவரி, 2019

Senturion Key S177 என்பது RFID பரிமாற்றம் வழியாக உங்கள் சூப்பர் கார்டருடன் ஒத்திசைக்கக்கூடிய மற்றும் ஒரு முக்கிய செயலாக செயல்படும் ஒரு ஒரு வகையான ஒரு ஆடம்பர ஆடைகள். வரம்புக்குட்பட்ட-பதிப்பானது நான்கு மில்லியனுக்கும் அதிகமான வயதான விட்டம் மற்றும் திட டைட்டானியம் ஆகியவற்றில் இருந்து தயாரிக்கப்படுகிறது. இது பிசிக்கல் தனிப்பட்ட விருப்பங்களை வழங்குகிறது மற்றும் உங்கள் சூப்பர் காரரின் தோற்றத்தை பிரதிபலிக்க முடியும். உயர்ந்த பிரபலங்கள், பில்லியனர்கள் மற்றும் விளையாட்டு நட்சத்திரங்களின் மணிகளை பிரத்தியேகமாக அலங்கரிக்கும் என்று எந்த ஆச்சரியமும் இல்லை. (படம்: www.senturionkey.com)

கடலுக்கு சூப்பர்கார்

15 பிப்ரவரி, 2019

சிகரெட் ரேசிங் 515 திட்டமானது மெர்சிடிஸ் பென்ஸ்-ஏஎம்ஜி ஈர்க்கப்பட்டு ஒரு உயர் செயல்திறன் படைப்பாற்றல் ஆகும், இது ஆறு அறைக்கு அனுமதிக்கிறது. $ 2 மில்லியனுக்கும் மேலான சூப்பர்போட் மொத்த குதிரைத்திறன் 3,100 மற்றும் 225 கிமீ வேகத்தை அதிவேகமாக வீழ்த்தும். ஹல் என்பது கார்பன்-ஃபைபர் மற்றும் குவாடாக்ஷியல் ஈ-கண்ணாடி கலப்பினமாகும், அதே நேரத்தில் ஒரு 24-அங்குல தொடுதிரை மல்டிஃபங்சன் டிஸ்ப்ளே உள்ளடக்கிய ஒரு கண்ணாடி-காக்பிட் டச் மாநாட்டைப் பயன்படுத்துகிறது, ஜி.பி.எஸ் மற்றும் மெர்குரி ஒருங்கிணைப்பு இயந்திர விவரங்களைக் கொண்டுள்ளது. (படம்: www.mercedes-benz.com)

ஒரு திரை போதாது

15 பிப்ரவரி, 2019

ஆசஸ் ZenScreen MB16AC ஒரு கலப்பு-சமிக்ஞை தீர்வு கொண்ட உலகின் முதல் கையடக்க மானிட்டர் ஆகும். தோற்றம் காட்சி மானிட்டர் ஒரு USB இணைப்பு கேபிள் மட்டுமே தேவைப்படும் எந்த லேப்டாப் உடன் முழுமையாக ஏற்றதாக இருக்க வேண்டும். ஸ்டைலான மானிட்டர் ஒளி, மெல்லிய மற்றும் ஒரு முழு HD (1920×1080) திரை ஒரு உள்ளமைக்கப்பட்ட பேட்டரி மூலம் டான்ஸ். இது பாதுகாப்பை வழங்குகிறது மற்றும் ஒரு கிடைமட்ட அல்லது செங்குத்து நிலைப்பாட்டை மாற்ற முடியும் என்று ஒரு தீவிர மெல்லிய ஸ்மார்ட் வழக்கு வருகிறது. (படம்: www.asus.com)

நேரம் சொல்கிறது ஒரு மெக்கானிக்கல் சிற்பம்

15 பிப்ரவரி, 2019

கடிகாரங்கள் பொதுவானதாக இருக்கும்போது, ​​டைம் மெஷின் என்பது ஒரு அரிய சில மட்டுமே வாங்கக்கூடிய ஒன்று. L’Epee ஆல் உருவாக்கப்பட்ட இந்த தனிப்பட்ட கடிகாரம், 370 கூறுகளுடன் கூடிய சிக்கலான அட்டவணை கடிகாரம் மற்றும் இயந்திர சுழற்சிகள் மூலம் இயக்கப்படுகிறது. அதன் கண்ணாடி உருளைக்குள் இரண்டு கருப்பு உலோக உருளைகள் கொண்ட மணிநேர மற்றும் நிமிடங்களை இது காட்டுகிறது. இந்த கடிகாரம் மூன்று வரையிலான 50 பதிப்புகள் ஒவ்வொன்றிலும் தயாரிக்கப்படுகிறது: வெள்ளி, கருப்பு மற்றும் வெள்ளி மற்றும் கருப்பு மற்றும் தங்கம். (படம்: www.lepee1839.ch)

மேலும் வாசிக்க

போயிங் பறக்கும் கார் எதிர்காலத்தின் ஒரு பார்வையை காண்பிக்கும்

இந்தியாவின் முதல் விமானம் 2021 ஆம் ஆண்டில் பெறப்பட வேண்டும்: பிஏஎல்-வி தலைமை நிர்வாக அதிகாரி ராபர்ட் டிங்கிமேன்ஸ்

யுபர், ஏர்பஸ் ஜப்பானின் பறக்கும் கார் திட்டத்தில் பட்டியலிடப்பட்டதாக கூறப்படுகிறது

யுபரின் பறக்கும் கார்கள் மிகப்பெரிய சவாலாக இல்லை

உங்கள் நாடு / பிராந்தியத்தில் கருத்து அம்சம் முடக்கப்பட்டுள்ளது.