Flipkart CEO B2B e-commerce நிறுவனம் Moglix – Business Standard இல் முதல் தனி முதலீடு செய்கிறது

Flipkart CEO B2B e-commerce நிறுவனம் Moglix – Business Standard இல் முதல் தனி முதலீடு செய்கிறது

Flipkart தலைமை நிர்வாக அதிகாரி (CEO) கல்யாண் கிருஷ்ணமூர்த்தி வணிகத் தொழிலில் (B2B) தொழிற்துறைப் பொருட்கள் சந்தையில் Moglix இல் முதலீடு செய்யப்படாத முதலீட்டை முதலீடு செய்தார், இது முதல் நிர்வாகத்தின் முதல் தனி முதலீடு ஆகும்.

டாடா குழும தலைவரான ரத்தன் டாட்டா, ஜெராக் எப்ஸ்டெயின், ஆரக்கிள் முன்னாள் தலைமை நிதி அதிகாரி, விக்ரபாட்டி சிங்கானியா மற்றும் ஷைலேஷ் ராவ், முன்னாள் துணைத் தலைவர்கள் மற்றும் ட்விட்டர் மற்றும் கூகிள் ஆகியோரில் அடங்கும் குறிப்பிடத்தக்க பட்டியல்.

மாக்லிக்ஸில் கிருஷ்ணமூர்த்தி ஒரு ஆலோசனைக் கதாபாத்திரத்தை எடுப்பாரா என்பது தெளிவாகத் தெரியவில்லை அல்லது ஒப்பந்தம் இந்தியாவின் மிகப்பெரிய வியாபார-நுகர்வோர் e-commerce நிறுவனமான மொக்லிக்ஸிற்கும் Flipkart க்கும் இடையில் சாத்தியமான வர்த்தக கூட்டணியின் முன்னோடியாகும்.

“எனது சொந்த திறனில் முதலீட்டாளராக மொக்லிக்ஸ் குழுவில் சேர மகிழ்ச்சி அடைகிறேன். ராகுல் தலைமையின் கீழ் மாக்லிக்ஸ், B2B வர்த்தக இடத்தில்தான் சிறந்த வளர்ச்சியை எட்டியுள்ளது மற்றும் தொழில்நுட்பத்தின் புதுமையான பயன்பாட்டின் மூலம் உற்பத்தி துறையில் அர்த்தமுள்ள தாக்கத்தை உருவாக்குகிறது. இந்த வீட்டு வளாகத்தில் தொழில்துறை B2B தலைவரை இந்த முக்கிய சந்தர்ப்பத்தில் ஆதரிக்க முடிகிறது, “கிருஷ்ணமூர்த்தி ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

2015 ஆம் ஆண்டில் முன்னாள் கூகிள் எக்ஸிகியூட்டிவ் ராகுல் கார்க்கால் Moglix தொடங்கப்பட்டது. நொய்டாவின் தலைமையகம், நிறுவனம் பம்புகள் மற்றும் மோட்டார்கள், அளவீட்டு கருவிகள், ஆற்றல் கருவிகள் மற்றும் மின்சாரம் போன்ற உற்பத்தி கருவிகளின் விற்பனை மற்றும் வாங்குவதற்கு பெயரிடப்பட்ட ஒரு e-commerce தளத்தை இயக்குகிறது. அதன் வலைத்தளத்தின்படி, மாக்லிக்ஸ் 450,000 பங்குகளை வைத்திருப்பதற்கும் (SKU க்கள்) மற்றும் 150,000 வாடிக்கையாளர்களுக்கு வாடிக்கையாளர்களுக்கு 2,000 வழங்குநர்களுக்கும் மேல் உள்ளது.

இந்த நிறுவனம், அக்ல் பார்ட்னர்ஸ், ஜங்கிள் வென்ச்சர்ஸ், வென்ச்சர் நெடுஞ்சாலை மற்றும் சர்வதேச நிதிக் கூட்டுத்தாபனம் (IFC) ஆகியவற்றால் ஆதரிக்கப்பட்டுள்ளது. கடந்த ஆண்டு டிசம்பரில், இது ஒரு தொடர் C சுற்று $ 23 மில்லியனை உயர்த்தியது.

“கல்யாண் நம்மை ஒரு முதலீட்டாளராகவும், மோக்லிக்ஸின் திறனை நம்பியிருக்கும் உலக முதலீட்டாளர்களின் புகழ்பெற்ற பட்டியலிலும் சேர வேண்டும். கல்யாண் இந்தியாவில் e- காமர்ஸை வடிவமைப்பதில் ஒரு முக்கிய பாத்திரத்தை வகித்துள்ளார். B2B வர்த்தகம் மற்றும் இந்திய உற்பத்தித் துறை தொழில்நுட்பம் மற்றும் புதுமைகளைப் பயன்படுத்தி நமது பார்வைக்கு செயல்படுவது போல, வர்த்தகத்திற்கான தனது அனுபவங்கள் நமக்கு ஒரு வழிகாட்டியாக விளங்குகின்றன. ஒரு அறிக்கையில்.

கிருஷ்ணமூர்த்தி முதன்முதலில் முதலீடு செய்திருந்தாலும் , ஃப்ளிப்கார்ட் இணை நிறுவனர்களான சச்சின் பன்சல் மற்றும் பினி பன்சால் ஆகியோருடன் ஒப்பிடுகையில், இ-காமர்ஸ் நிறுவனத்தில் தங்கள் தேடலில் 50 தேவதை முதலீட்டாளர்களை உருவாக்கியதாக கூறப்படுகிறது. சில தொடக்கநிலைகள் பின்னர் பங்குபெற்றன அல்லது ஃப்ளிப்கார்ட் வாங்கியது .

கடந்த ஆண்டு மே மாதம் அமெரிக்க சில்லறை விற்பனையாளர் வால்மார்ட் இன்க் மூலம் வாங்கப்பட்ட Flipkart, B2B இடத்தில் அமேசான் ஆதிக்கத்திற்காக ஒரு பஸ்ஸிங் போருக்கு எதிராக போராடுகிறது, எனவே ஒரு புதிய வணிக செங்குத்து அதன் நுழைவு நேரத்தில் சாத்தியம் தெரிகிறது, ஆய்வாளர்கள் கூறினார். “ஃப்ளிப்கார்ட் சமீபத்தில் விமான டிக்கட்களை எவ்வாறு அறிமுகப்படுத்தினார் என்பதைப் பாருங்கள் … அவர்களின் மூலோபாயம் எப்பொழுதும் பரந்த மற்றும் பரந்த அளவில் செல்ல வேண்டும், இது எதிர்கால வளர்ச்சிக்கான ஒரு ஆரம்ப பந்தத்தில் இருக்கக்கூடும்” என்று e-commerce ஐ கண்காணிக்கும் ஆய்வாளர் ஒருவர்,