சாம்சங் NU6100 UHD டிவி இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது, விலை & குறிப்புகள் – iGyaan நெட்வொர்க்

சாம்சங் NU6100 UHD டிவி இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது, விலை & குறிப்புகள் – iGyaan நெட்வொர்க்

சாம்சங் சூப்பர் 6 வரிசை பிராண்டிங் மற்றும் NU6100 நாணயத்தை இயக்கும் இந்தியாவில் ஆன்லைன் பிரத்தியேக UHD டி.வி.க்களின் வரிசையைத் துவக்கியுள்ளது. புதிதாகத் தொடங்கப்பட்ட டி.வி.க்கள், மி-எல்.ஈ. டி.வி தொலைக்காட்சிகளைப் போன்று போட்டியிடும், இது அவர்களின் குறைந்த விலை காரணமாக பிரபலமடைந்திருக்கிறது. சாம்சங் UHD தொலைக்காட்சி வரிசையில் 43-அங்குல, 50-அங்குல மற்றும் 55-அங்குல அளவிலான மூன்று அளவுகள் உள்ளன.

சாம்சங் NU6100 UHD டிவி அம்சங்கள்

சாம்சங் NU6100 UHD டிவி வாங்க இங்கே கிளிக் செய்யவும்

NU6100 UHD தொலைக்காட்சிகள், PurColor தொழில்நுட்பத்தை கொண்டுள்ளன, அவை உயர்ந்த நிறத்தன்மை மற்றும் ஒளியுடைய அனுபவத்திற்கான மாறுபட்ட நிலைகளுடன் கூடிய தெளிவான நிறங்களை வழங்குவதை நோக்கமாகக் கொண்டவை. மேலும், தொலைக்காட்சிகள் ஸ்மார்ட் ஹப் மற்றும் ஸ்மார்ட் கான்வென்ஜென்ஸ் அம்சங்களுடன் தொகுக்கப்பட்டுள்ளன. அவர்கள் மொபைல் தொலைபேசிகள் அல்லது டேப்லெட்டுகளில் இருந்து நேரடியாக பெரிய திரையில் டிவி கம்பியில்லா உள்ளடக்கத்தை ஸ்ட்ரீம் செய்ய அனுமதிக்கின்றன.

சாம்சங் இருந்து சூப்பர் 6 தொடர் UHD தொலைக்காட்சிகள் ஒரு குவாட் கோர் செயலி பொருத்தப்பட்ட இது UHD படம் இயந்திரம் இணைந்து சாதனத்தில் பணியகங்களில் இருந்து லேக் இல்லாமல் 4K விளையாட்டு விளையாட அனுமதிக்கிறது. தொலைக்காட்சிகள் டிஸ்சன் ஓஎஸ்ஸில் இயங்குகின்றன, இது நெட்ஃபிக்ஸ், ஹாட்ஸ்டார் மற்றும் யூயூப் உள்ளிட்ட பல ஊடக ஸ்ட்ரீமிங் சேவைகளை ஆதரிக்கிறது.

NU6100 UHD தொலைக்காட்சிகளில் உள்ள உள்ளீடப்பட்ட மீடியா ஸ்ட்ரீமிங் சேவை 60,000 க்கும் அதிகமான சர்வதேச மற்றும் தேசிய திரைப்பட தலைப்புகளில் அணுகக்கூடியது, இது 10+ உள்ளூர் மொழிகளில் காணலாம். UHD தொலைக்காட்சிகளில் மூன்று மாறுபாடுகள் 20w ஸ்பீக்கர்கள் மற்றும் 60 Hz இன் நிலையான புதுப்பிப்பு விகிதம். UHD தொலைக்காட்சிகள் இரண்டு HDMI போர்ட்கள் மற்றும் ஒரு யூ.எஸ்.பி போர்ட் ஆகியவற்றுடன் உள்ளடக்கத்தை ஒரு விரல் அல்லது வெளிப்புற வன் வழியாக இயக்குகின்றன.

விலை மற்றும் கிடைக்கும்

மேலும் வாசிக்க: ASUS ROG இந்தியாவில் RTX ஆற்றல்மிக்க கேமிங் மடிக்கணினிகள் & பணிமேடைகள் அறிமுகப்படுத்துகிறது

சாம்சங் இருந்து சூப்பர் 6 தொடர் UHD தொலைக்காட்சிகள் ஆன்லைன் சேனல்கள் இருந்து பிரத்தியேகமாக கிடைக்கும் மற்றும் மார்ச் 12 முதல் கொள்முதல் கிடைக்கும். அமேசான் 50 அங்குல மாறுபாட்டை மட்டுமே விற்பனை செய்யும் போது, ​​டிவி மூன்று மாதிரிகள் Flipkart விற்பனை செய்யும். Flipkart மற்றும் அமேசான் கூடுதலாக, UHD தொலைக்காட்சிகள் சாம்சங் ஆன்லைன் ஸ்டோரில் இருந்து கிடைக்கும். UHD தொலைக்காட்சிகளில் பல்வேறு மாறுபாடுகள் விலை பின்வருமாறு:

  • 43 அங்குல – ரூ. 39,999
  • 50 இன்ச் – ரூ 49,999
  • 55 அங்குலம் – ரூ 59,999

சாம்சங் NU6100 UHD டிவி வாங்க இங்கே கிளிக் செய்யவும்