மோட்டோ ஜி 7 பவர் விமர்சனம் – டெக்ராடர்

மோட்டோ ஜி 7 பவர் விமர்சனம் – டெக்ராடர்
<பிரிவில்>

எங்கள் தீர்ப்பு

அதன் கேமரா மற்றும் வடிவமைப்பு உயர் இறுதியில் தொலைபேசிகள் பயனர்கள் ஊதி மாட்டேன் போது, ​​மோட்டோ G7 பவர் இன் ஈர்க்கக்கூடிய பேட்டரி அளவு மற்றும் கண்ணாடியை ஒரு பட்ஜெட் செய்த ஒரு கட்டாய விருப்பத்தை செய்ய. அதன் அனைத்து அம்சங்களும் உடனடியாக உள்ளுணர்வு இல்லை, இது பெருந்தன்மையிலிருந்து மீண்டும் தொலைபேசி வைத்திருக்கிறது.

ஐந்து

<உல்> பாரிய பேட்டரி நல்ல விளையாட்டு செயல்திறன் வேகமாக சார்ஜ் செய்யும் திறன்

எதிராக

<உல்> பருமனான வெப்பநிலை Wi-Fi இணைப்பு மோட்டோ நடவடிக்கைகள் பயன்படுத்தப்படும் பழகி

மோட்டோரோலாவின் ஜி தொடர் வரிசைகளில் அனைத்து மணிகள் மற்றும் மேல்-தூர ஸ்மார்ட்போனின் விசிலிகள் இருக்காது, ஆனால் அவை ஒரு iPhone XS அல்லது பிக்சல் 3 .

மோட்டோ ஜி 7 பவர் – பெயர் உள்ள துப்பு தான், மோட்டோ ஜி 7 குடும்பத்தின் ஒவ்வொரு உறுப்பினரும் குறிப்பிட்ட பயனர்களின் தேவைகளை பூர்த்தி செய்ய வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. – அனைத்து பேட்டரி சக்தியை பற்றி. சார்ஜ் செய்யாமல் முடிவடையும் நாட்கள் முடிவடைய முடிவதால், பழையதாக ஒரு செங்கல் தொலைபேசியை நினைவூட்டுவதுடன், அன்றாட தேவைக்கு மாறாக சார்ஜருடன் பயணிப்பது ஒரு அரிதான நிகழ்வாகும்.

ஒரு சார்ஜருக்கு நம்பகமான அல்லது வழக்கமான அணுகல் இல்லாதவர்களுக்கு அல்லது நீண்ட காலத்திற்கு கோரும் பயன்பாடுகளை இயக்கும் எவருக்கும் இது ஒரு தொலைபேசி, மேலும் மிகவும் அற்புதமான கேமரா அல்லது மிகவும் தேவையில்லை

என்று கூறினார், மோட்டோ ஜி 7 பவர் ஒரு குறைந்த இறுதியில் சாதனம் ஒரு வியக்கத்தக்க திறன் நடிகர்; அதன் செயலாக்க சக்தி மற்றும் சிப்செட் ஆகியவை மூக்குகளை திருப்புவதற்கு ஒன்றும் இல்லை, மற்றும் காகிதத்தில் அதன் 12MP கேமரா ஒரு பட்ஜெட் தொலைபேசியில் ஈர்க்கக்கூடியதாக இருக்கிறது.

கேமரா அதன் உடன்பிறப்புகள், G7, G7 Play மற்றும் G7 பிளஸ் போன்ற சக்தி வாய்ந்ததாக இல்லை – ஆனால் அது அதன் ஈர்க்கக்கூடிய பேட்டரிக்கு வர்த்தக பரிமாற்றம் ஆகும்.

மோட்டோ ஜி 7 பவர் மறுஆய்வு

இமேஜ் கிரெடிட்: டெக்ராடர்

  • எங்கள் மதிப்பாய்வுகளைப் பார்க்கவும் மோட்டோ G7 | G7 பவர் | G7 பிளஸ்
  • இங்கே எங்கள் மோட்டோ ஜி 7 எந்தவொரு ஃபோன் சிறந்தது என்பதைப் புரிந்துகொள்ள வழிகாட்டி

விலை மற்றும் கிடைக்கும்

  • $ 249 (179 AU $ 350)

மோட்டோ ஜி 7 பவர் உலகளாவிய விற்பனைக்கு, $ 249 / £ 179 (AU $ 330 க்கும் அதிகமான) விலையுடன். இது இரண்டு கட்டமைப்புகளில் வருகிறது, நீங்கள் எங்கு வாழ்கிறீர்களோ அதைப் பொறுத்து கொள்ளலாம் – இது அமெரிக்காவில் 3 ஜிபி ரேம் மற்றும் 32 ஜி.பை சேமிப்பு உள்ளது, ஆனால் பிரிட்டனில் 4 ஜிபி ரேம் மற்றும் 64 ஜிபி உள் சேமிப்பு.

மோட்டோ ஜி 7 பவர், ஜி 7 மற்றும் ஜி 7 பிளேயர் ஆகியவை சிறியதாக இருந்தாலும், ஜி 7 ப்ளேயர் $ 199 / £ 149 (சுமார் AU $ 280) மலிவாக இருக்கிறது. மோட்டோ E5 பிளஸ் என்ற விலைகளுடன் ஒப்பிடும் போது, u> $ 70 / £ 54 குறைவாகவும் லெனோவா P2 செலவும் £ 25 / பவுண்டு 20 வெளியீட்டில் வெளியீடு (பிந்தையது சற்று பெரிய பேட்டரி இருந்தபோதிலும்). மோட்டோ G7 பவர் அந்த இரண்டு விட சற்றே சிறப்பாக உள்ளது, எனினும், நாம் பெற வேண்டும் என.

  • மிகவும் அடர்த்தியான மற்றும் கனமான
  • 6.2 அங்குல காட்சி
  • பிளாஸ்டிக் சாதனம் மீண்டும்

மோட்டோ G7 பவர் ஒரு பருமனான சாதனம் ஆகும். அதன் 159.43mm x 76mm அளவு, 9.3 மிமீ தடிமன் மற்றும் கிட்டத்தட்ட 200 கிராம் எடையை அது ஒரு சங்கி கை போல் தோன்றுகிறது மற்றும் அதை பயன்படுத்தி ஒரு சிறிய மோசமான உணர்கிறது.

உங்களிடம் சிறிய கைகள் இருந்தால், திரையின் எல்லா மூலைகளிலும் அடையவும், பாக்கெட்டிலிருந்து சாதனத்தை இழுக்கவும் அல்லது நடைபயிற்சி செய்யும் போது அதைப் பயன்படுத்திக் கொள்ளவும் கடினமாக இருக்கும். / p>

சாதனத்தின் பிளாஸ்டிக் பின்புலம் G7 மற்றும் G7 பிளஸ்ஸின் கொரில்லா கிளாஸ் போன்ற சுவாரஸ்யமான அல்லது பாதுகாப்பானதாக இல்லை, ஆனால் குறைந்தபட்சம் அதை நீங்கள் கைவிட்டுவிட்டால் எந்த ஆபத்திலாவது இருக்காது. மோட்டோ G7 பவர் கூடுதலாக ஒரு தடிமனான பிளாஸ்டிக் கருவியைக் கொண்டிருக்கிறது, கூடுதல் பாதுகாப்பிற்காக, சாதனத்தின் அளவை அதிகரிக்கிறது, ஆனால் இது சில தேவையான பிடியில் உள்ளது.

மோட்டோ G7 பவர் மறுஆய்வு

</p

பட கடன்: டெக்ராடர்

கடன் கடன்: டெக்ராடர்

பட 3 4

பட கடன்: டெக்ராடர்

கடன் தொகை: டெக்ராடர்

Image Credit: TechRadar