விண்டோஸ் 10 தானாக சிக்கல் புதுப்பிப்புகளை நீக்க – BetaNews

விண்டோஸ் 10 தானாக சிக்கல் புதுப்பிப்புகளை நீக்க – BetaNews

விண்டோஸ் 10 - பெரிய விஷயங்களை செய்யுங்கள்

விண்டோஸ் மேம்படுத்தல்கள் பிரச்சினைகள் சரிசெய்ய மற்றும் பாதுகாப்பு மேம்படுத்த வேண்டும், ஆனால் சில நேரங்களில் அவர்கள் எதிர் செய்கிறார்கள். பல விண்டோஸ் 10 பயனர்கள் இயக்க முறைமைக்கு ஒரு புதுப்பிப்பை நிறுவியபின் தொடக்கநிலை சிக்கல்களைத் தொடர்ந்திருக்கலாம், இது மைக்ரோசாப்ட் உரையாடுவதைத் தோற்றுவிக்கும்.

பிரச்சனைக்குரிய புதுப்பிப்பைத் தேட மற்றும் பயனீட்டாளர்களுக்கு அதை விட்டு விலகுவதற்கு பதிலாக, விண்டோஸ் 10 தானாக பிரச்சினைகளை ஏற்படுத்திய புதுப்பிப்புகளை நீக்குவதற்குத் தொடங்கும். இது உங்களுக்கு நடந்தால், செய்தி மூலம் வரவேற்போம்: “சமீபத்தில் நிறுவப்பட்ட சில புதுப்பிப்புகளை உங்கள் சாதனத்தை மீண்டும் துவங்குவதில் இருந்து மீட்டமைத்தோம்.”

மேலும் காண்க:

புதுப்பிப்புகளை அகற்றுவது மைக்ரோசாப்ட் லேசாக எடுத்துக்கொள்வது அல்ல. நிறுவனம் கூறுகிறது, “மற்ற அனைத்து தானியங்கு மீட்பு முயற்சிகள் தோல்வி அடைந்தவுடன் மட்டுமே இது செய்யப்படுகிறது”.

ஒரு புதுப்பிப்பு அகற்றப்பட்டதும், அதை மற்றொரு 30 நாட்களுக்கு விண்டோஸ் மீண்டும் முயற்சிக்க முயற்சிக்காது. சிக்கல்களை உருவாக்கி, சரிசெய்யக்கூடிய விஷயங்களை ஆய்வு செய்ய மென்பொருள் டெவலப்பர்களுக்கான நேரம் இது தருவதாக மைக்ரோசாஃப்ட் கூறுகிறது.

செயலாக்க பணிகள் ஒரு Windows ஆதரவு ஆவணத்தில் விளக்கப்பட்டுள்ளன:

உங்கள் சாதனத்தை பாதுகாப்பாக வைத்துக் கொள்ளவும், உச்ச செயல்திறனில் இயங்கவும் Windows தானாக மேம்படுத்தல்களை நிறுவுகிறது. அவ்வப்போது, ​​புதிய மென்பொருளில் பொருந்தாத தன்மை அல்லது சிக்கல்கள் காரணமாக இந்த புதுப்பிப்புகள் தோல்வியடையும். நீங்கள் இந்த அறிவிப்பைப் பெற்றிருந்தால், உங்கள் சாதனம் சமீபத்தில் ஒரு தொடக்க முயற்சியில் இருந்து மீட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது: “உங்கள் சாதனத்தை தொடக்கத் தோல்வியில் இருந்து மீட்டமைக்க சமீபத்தில் நிறுவப்பட்ட சில புதுப்பிப்புகளை நாங்கள் அகற்றியுள்ளோம்.” விண்டோஸ் இதை கண்டறிந்தால், சமீபத்தில் நிறுவப்பட்ட புதுப்பிப்புகளை நிறுவுவதன் மூலம் தோல்வியைத் தீர்க்க முயற்சிக்கும். மற்ற தானியங்கு மீட்பு முயற்சிகள் வெற்றிகரமாக முடிந்தவுடன் மட்டுமே இது செய்யப்படுகிறது.

உங்கள் சாதனம் தொடங்கி, எதிர்பார்த்தபடி இயங்குவதை உறுதிப்படுத்த, அடுத்த 30 நாட்களுக்கு தானாக நிறுவும் சிக்கல் நிறைந்த புதுப்பிப்புகளையும் Windows தடுக்கிறது. இது மைக்ரோசாப்ட் மற்றும் எங்களது பங்காளர்களுக்கு தோல்வியை விசாரித்து, எந்தவொரு சிக்கலையும் சரிசெய்யும் வாய்ப்பை வழங்கும். 30 நாட்களுக்கு பிறகு, விண்டோஸ் மீண்டும் புதுப்பித்தல்களை நிறுவ முயற்சிக்கும்.

பட கடன்: லாஜெரோஸ் பாப்பாண்ட்ரூ / ஷட்டர்ஸ்டாக்