MLB டூம் பரவலான சேகரித்தல் உணர்வு மத்தியில் பல விதிமுறைகளை அறிவிக்கிறது – Deadspin

MLB டூம் பரவலான சேகரித்தல் உணர்வு மத்தியில் பல விதிமுறைகளை அறிவிக்கிறது – Deadspin
மார்க் ற்செப்சின்ஸ்கி, இங்கே பார்க்க லுக்யியின் வருங்காலத்தைப் பற்றி சிந்திக்கிறார்.
புகைப்படம்: ஸ்டீபன் பிரேசீர் (கெட்டி இமேஜஸ்)

வியாழக்கிழமை மேஜர் லீக் பேஸ்பாலில் அறிவிக்கப்பட்ட விதி மாற்றங்கள் பற்றிய சிறந்த மற்றும் மிக முக்கியமான விஷயம், அவர்கள் லீக் மற்றும் MLB வீரர்கள் சங்கம் இரண்டும் ஒப்புக் கொண்டதுதான். என்ன ஒரு வெளிப்படையான கூறியது கூறல் இருக்க வேண்டும் ஒரு சிறப்பம்சமாக அல்ல முற்றிலும் உண்மை போது, மேலும் அது “லீக் மற்றும் கண்டது வீரர்கள் சங்கம் இருவரும் ஒப்புக்” என்று குறிப்பிட்டார் மதிப்பு அது அவசியம் ஊக்கம் தருவதாக இல்லை, இங்கே வீரர்கள் திட்ட வட்டமாக இல்லை 2020 ஆம் ஆண்டில் நடைமுறைக்கு வரும் ஒரு விதியை ஒப்புக்கொள்வது ஒவ்வொரு நிவாரணக் குட்டியும் மூன்று பேரைக் குறைவாக எதிர்கொள்வதுடன், கமிஷனர் ராப் மான்ஃப்ரெட் ஒருதலைப்பட்சமாக அதை தள்ளி வைத்தார். இந்த மாற்றங்கள் பெரும்பாலான மாற்றங்கள் இடையே எங்காவது நிலம், இந்த இது பேஸ்பால் ரசிகர்கள் நிறைய ஒரு பெரிய உலகம் என்று கொடுக்கப்பட்ட, இரண்டு நிமிடங்கள் மற்றும் இரண்டு விநாடிகள் இரண்டு நிமிடங்கள் இருந்து இன்னிங்ஸ் இடையே நேரம் பார்க்க மிகவும் உற்சாகமாக யாரோ ஒருவேளை உள்ளது கூட. அந்த கனாவை வெளியே கூப்பிட்டு, நீ அதை நண்பனாக ஆக்கினாய்.

பேஸ்பால் பற்றி கவலையில்லை அனைவருக்கும், இந்த விஷயத்தில் அதிகம் பதிவு செய்ய முடியாது. வரவிருக்கும் பருவத்தை பாதிக்கும் வகையில், ஜூலை 31 ம் திகதி ஒற்றை சீருடையில் வர்த்தக காலக்கெடுவிற்கு ஆதரவாக பைசான்டின் வர்த்தக சலுகைகளை நீக்குவது உள்ளடக்கியது . ஜூலை 31 க்குப் பிறகு பல பேஸ்பால் விளையாடப்பட்டு, முதல், அல்லாத தள்ளுபடி வர்த்தக காலக்கெடுவை பாரம்பரியமாக பேஸ்பால் மிகுந்த பரபரப்பானது, கடந்த ஆண்டு ஆகஸ்ட் மாதத்தில் 48 வர்த்தகங்கள் இருந்தன. டெட்ராய்டில் இருந்து ஹூஸ்டன் வரை ஜஸ்டின் வெர்லாண்டரை அனுப்பிய 2017 பருவத்தின் மிகவும் குறிப்பிடத்தக்க ஒப்பந்தம், ஒரு இரக்கமற்ற மற்றும் பழிவாங்கும் கடவுளான அவரது மாற்றத்தைத் தூண்டியது, அந்த ஆண்டின் ஆகஸ்டில் செய்யப்பட்டது. இன்னும் கூட, இந்த மாற்றம் மிகவும் மாற்றக்கூடிய வாய்ப்பு இல்லை – காலக்கெடுவை பரபரப்பாக இருக்கும், பிணை எடுப்பு அணிகள் கோடை காலத்தில் சிறிது முந்தைய டர்ஃப் அல்லது கோல்ட் என்ற 19 வயது ரோகி பந்து ஜாடிகளை வீரர்கள் வர்த்தகம் அல்லது வாங்க வேண்டும் ஆகஸ்ட் மாதம் அவர்களை வெளியேற்ற, மற்றும் ஆகஸ்ட் காயங்கள் தாக்கியது அணிகள் தங்களை ஆடம் Roses நீட்டிக்க கீழே-பேட்ஸ் நிறைய கொடுத்து காணலாம். மறுபடியும், உலகில் உள்ள மக்கள் அதிகளவில் உள்ளனர், அல்லது இதைப் பார்த்து மகிழ்ச்சி அடைகிறார்கள், உதாரணமாக ஆடம் ரோஸலேஸ் அதை நெருக்கமாக கண்காணித்து வருகிறார், ஆனால் இது ஒரு டெக்டோனிக் ஷிஃப்ட் அல்ல.

மீதமுள்ள ஆட்சி ஒரு வீழ்ச்சியுடன் மிகவும் குறைவாகவே மாறுகிறது . சுருக்கெழுத்து விளையாட்டுகளில் மன்ஃப்ரெட்டின் நிலைத்தன்மையானது, அதன் ஒரு போக்கைக் கொண்டு தொடர்கிறது, இது ஆறு ஒன்றுக்கு ஐந்து விளையாட்டுக்கு அனுமதிக்கப்படும் மவுண்ட் வருகைகளின் எண்ணிக்கையை குறைப்பதன் மூலம் மற்றும் அந்த சில விநாடிகளுக்கு இடையில் விழும்; அனைத்து நட்சத்திர வாக்குப்பதிவு அனைத்து நட்சத்திர தேர்தல் தினம் என்று ஒன்று சேர்க்க விரிவாக்க வேண்டும் என்று என் வாழ்நாள் முழுவதும் எந்த சூழ்நிலையில் மீண்டும் குறிப்பிட முடியாது சத்தியம்; அனைத்து ஸ்டார் வீக்கெண்ட்ஸ் இன் ஹோம் ரன் டெர்பியின் பரிசு பணம் கணிசமாக விரிவடையும் மற்றும் அனைத்து நட்சத்திர வாக்குப்பதிவில் முன்னணி வாக்கு-பெறுநர்கள் பண போனஸ் கிடைக்கும். 2020 ஆம் ஆண்டில், அணிகள் ‘செயல்பாட்டு ரோஸ்ட்கள் 25 முதல் 26 வரை விரிவாக்கப்படும் செப்டம்பர் பட்டியல்களின் தொடர்புடைய சுழற்சிகளால், பதுங்கு குழிகளுக்கு அர்ப்பணிக்கப்பட்ட பட்டியல் புள்ளிகளின் எண்ணிக்கையை 25 முதல் 26 வரை விரிவாக்கும்.

நீண்ட காலமாகவும் மேலும் இயல்பாகவும் மிகவும் சுவாரஸ்யமானதாகவும் மேலும் குறைவாகவும் இது உறுதியளிக்கிறது என்பது உண்மை. சக்தி வாய்ந்த கூட்டு இணைந்த vibes, ஆயுர்வேத நெறிமுறைகள், நிர்வாகி pettifoggery, மற்றும் பொது மோசமான இரண்டாவது தொடர்ச்சியான offseason 2021 ல் அடுத்த கூட்டு பேர ஒப்பந்தம் மீது பேச்சுவார்த்தைகள் விரும்பத்தகாத இருக்கும் என்று கூறுகிறது; அழகான பேஸ்பால் வரலாற்றின் முழுப் பகுதியும் இதைத்தான் குறிக்கிறது. ஆனால் கடந்த கால மற்றும் உடனடி தற்போதைய இருவரும் லீக்கின் பரந்த தொழிலாளர் நிலைமை பற்றி மிகவும் நம்பிக்கையுடன் இருக்கையில், இந்த மாற்றங்கள் மற்றும் MLB மற்றும் MLBPA இடையே ஒரு கூட்டு குழுவின் உருவாக்கம் வருங்கால ஆட்சி மாற்றங்களைப் பற்றி விவாதிக்க, இடைக்கால பேரம். இரண்டு பக்கங்களும் கடுமையான மோதல்களுக்கு வழிவகுத்ததாகத் தோன்றுகின்றன, முதன்மையாக லீக்கின் சக்திவாய்ந்த உயரடுக்கின் மலிவு, வெட்கம், சுயநிர்ணய வெடிப்பு ஆகியவற்றின் காரணமாக எப்பொழுதும் ஒரு அறையில் ஒன்றாகவும், அநேகமாக கவனிக்கத்தக்க அளவுக்கு போதுமானதாக இருக்காது.

அங்கே, அங்கே, நம்பிக்கைக்கு குறைந்தது சில மெல்லிய காரணம் இருக்கிறது. ஆமாம், கூட மிகவும் unrepentant பேஸ்பால் dorkus கூட நீங்கள் முயற்சி செய்ய விரும்பினால், இங்கே நீங்கள் செல்ல: 2020 இல் தொடங்கி, நிலை வீரர்கள் ஒரே கூடுதல் இன்னிங்சில் அல்லது தொடங்க அனுமதி அணி இருப்பதன் அல்லது அவர்கள் முன்பு அந்த வீரர்கள் 20 இன்னிங்ஸ் விழுவதற்கு அல்லது தோன்றினார் என்றால் மட்டுமே செய்ய முடியும் எந்த இருவழி வீரராக தங்கள் குழுவால் நியமிக்கப்பட்ட வரை, ஏழு அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட ரன்கள் வித்தியாசத்தில் முன்னிலை அவர்கள் மூன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட தகடு தோற்றங்களை உருவாக்கிய 20 ஆட்டங்களில். அது உற்சாகமான அல்லது குறிப்பிடத்தக்கதாக தோன்றியது என்றால், நேர்மையாக நான் உன்னுடன் இப்படித்தான் இருக்கிறேன், நானும் இந்த விஷயத்தை நினைத்துக்கொண்டு சிந்திக்க வேண்டும் என்று கூட நம்புகிறேன். ஆனால் அந்த ஆட்சி மாற்றம் மற்றும் மீதமுள்ள அளவு அதிகமாக இல்லை என்றாலும், அவர்கள் ஒரு கைகுலுக்கலுடன் முத்திரையிடப்பட்டனர் மற்றும் விளையாட்டு நிலைகளை எண்ணி முடிக்க ஆரம்பித்தவுடன் உண்மையானதாக இருக்கும். மற்றொரு குளிர்காலம் மற்றும் குமுறல் மற்றும் மோசமான நம்பிக்கை மற்றும் புல்லட் மற்றும் வசந்தகால சேகரிப்பு மற்றும் உகந்த நெருக்கடியின் பரவலான உணர்வு ஆகியவற்றின் பின்னணியில் முன்னேற்றம் அடைவதற்கு அது அதிகமானவற்றை எடுத்துக்கொள்ளவில்லை.