அர்ஜுன் கபூர் மல்லிகா அரோராவுக்கு வதந்திகளாய் திருமணமாகிவிட்டதாக கூறியது – NDTV செய்திகள்

அர்ஜுன் கபூர் மல்லிகா அரோராவுக்கு வதந்திகளாய் திருமணமாகிவிட்டதாக கூறியது – NDTV செய்திகள்
புது தில்லி:

அர்ஜுன் கபூர் மற்றும் மாலிகா அரோரா ஆகியோரின் கூற்றுக்கள் மிகுந்த ஆர்வம் கொண்டவையாக இருக்கின்றன. எனவே, தங்களது ஜோடிகளுக்குப் பெரும்பாலும் வதந்திகளான தம்பதிகளான போக்கு , திருமணத்திற்குப் பிறகு திருமணத்திற்குப் பிறகும் ஊகிக்க முடியாத ஊகம். மல்லிகா தனது உறவு நிலையைப் பற்றி வதந்திகளிலிருந்து விலகிவிடவில்லை என்றாலும், அர்ஜுன் கபூரிடமிருந்து இதுவரை கேட்டிருக்கவில்லை. 33 வயதான நடிகர் இறுதியில் வரவிருக்கும் ‘திருமண’ பற்றி அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விக்கு பதிலளித்தார் மற்றும் கூறினார்: “பற்றி பேச ஏதாவது இருந்தால், நீங்கள் எல்லாம் தெரியும்,” செய்தி நிறுவனம் IANS தகவல். மலாயாவும் அர்ஜுனும் அடிக்கடி ஏப்ரல் மாதத்தில் ஒரு நெருக்கமான திருமணத்தைத் திட்டமிடுகின்றனர் என்ற செய்திகளுக்கு அடிக்கடி போகிறார்கள்.

அர்ஜுன் கபூர் மற்றும் மாலிகா அரோரா ஆகியோர் பாப்பராசி பிடித்தவர்களாக மாறிவிட்டனர், இதில் குண்டே நடிகர் “இது ஒரு சிறிய விலையாகும்”, இது பிரபலங்கள் கொடுக்க வேண்டியிருக்கும் மற்றும் அவர் கவனிக்காதது போல் அவர் கவனிக்கவில்லை: “உண்மையில் இல்லை … இது மிகவும் சிறியது நாளுக்கு நாள் முடிவடைந்த நிலையில், நான் நடிகராக இருந்து, நாட்டிலும் உலகம் முழுவதிலும் அறியப்பட்ட ஒருவருக்காக, இது ஒரு சிறிய விலையாகும், மேலும் நாங்கள் எப்படி இருக்கிறோம் என்பதை அறிய விரும்புகிறேன். நாம் எவ்வளவு சாதாரணமாக ஆச்சரியப்படுகிறோம், எங்களது தனித்துவமான அறிவை அவர்கள் தெரிந்து கொள்ள விரும்புகிறார்கள், உண்மையில் என்னை தொந்தரவு செய்யவில்லை.

ஹிந்துஸ்தான் டைம்ஸ் பத்திரிகைக்கு அளித்த பேட்டியில் கடந்த வருடம் மல்லிகா விசாரித்தபோது, “தனிப்பட்ட கேள்விகளுக்கு நான் ஒருபோதும் பதில் சொல்ல மாட்டேன், நான் பதில் சொல்லவோ அல்லது எதையாவது சும்மா விடவோ இல்லை. அது எல்லோருக்கும் தெரியும், நான் அதைப் பற்றி பேசவேண்டிய அவசியம் இல்லை, நான் என் வாழ்க்கையை அனுபவித்து மகிழ்கிறேன் – இது அழகாகவும் விலைமதிப்பற்றதாகவும் இருக்கிறது. ”

மலாக்கா அரோரா மற்றும் அர்ஜுன் கபூரின் வதந்திகுறி காதல் ஆகியவை கடந்த ஆண்டு வரை லக்மே ஃபேஷன் வாரத்தில் கலந்து கொண்டதும், இந்தியாவின் காட் டேலண்ட் கையில் உள்ள கைக்குள்ளே நுழைந்ததாகவும் கூறப்பட்டது. பின்னர், வதந்திகளிருந்த தம்பதியினர் காபி தேதியில் அடிக்கடி அடிக்கடி காணப்படுகின்றனர், மேலும் கட்சிகளுடன் ஒன்றாகச் சந்திப்பார்கள். அர்ஜுனுடன் மதிய உணவு தேதியில் மகன் அஹானுடனும் மாலிகாவும் சேர்ந்து கொண்டார். மலாக்கா முன்பு அர்பாஸ் கான் என்பவரை மணந்தார். மும்பை லோகந்த்வாலா வளாகத்திற்கு அருகில் மாலிகாவும் அர்ஜுனவும் ஒரு வீட்டை வாங்கியதாக கூறப்படுகிறது.

மாலிகாவும் அர்ஜுனும் சுவிட்சர்லாந்தில் ரீக கபூரின் பிறந்தநாள் கொண்டாட்டங்களில் இருந்து ஒரு புகைப்படத்தில் சமீபத்தில் ஒன்றாகக் காணப்பட்டனர்.

சமீபத்தில் கோச்சி வித் கரன் மீது , மாலிகா அரோரா இந்த ஒப்புதல் வாக்குமூலம் அளித்தார்: “அர்ஜுனைப் போல இந்த வழி அல்லது வழி”, அத்துடன் மல்லிகா இன் Instagram பதிவுகள் பற்றிய அர்ஜுனின் கருத்துக்கள் அடிக்கடி வைரஸ் செல்கின்றன. காஃபி வித் கரன் மீது , கரன் ஜோஹார் மற்றும் பிரியங்கா சோப்ரா ஆகியோரும் மாலிகா மற்றும் அர்ஜூன் டேட்டிங் செய்கிறார்களா என்பதை நிரூபிக்கத் தோன்றினர்.

(IANS உள்ளீடுகளுடன்)

சமீபத்திய தேர்தல் செய்திகள் , நேரலை புதுப்பிப்புகள் மற்றும் தேர்தல் கால அட்டவணையை 2019 ஆம் ஆண்டில் ndtv.com/elections இல் பெறவும். 2019 இந்திய பொதுத் தேர்தலுக்கான 543 நாடாளுமன்ற இடங்களில் இருந்து கிடைக்கும் புதுப்பிப்புகளுக்கு ஃபேஸ்புக்கில் எங்களைப் போலவோ அல்லது ட்விட்டர் மற்றும் Instagram இல் எங்களைப் பின்தொடரும்.