அவென்ஜர்ஸ்: எண்டூம் டிரெய்லர் – அனைத்து ரெட்ஸ் என்ன? – IGN

அவென்ஜர்ஸ்: எண்டூம் டிரெய்லர் – அனைத்து ரெட்ஸ் என்ன? – IGN

இங்கே எங்கள் மிகவும் வண்ணமயமான கோட்பாடுகள் உள்ளன.

புதிய அவென்ஜர்ஸ்: எண்டேஜ் ட்ரெய்லர் எங்களை ஒரு டிஸிஸில் விட்டுச்சென்றது, ஆனால் நாங்கள் நம்மைச் சேர்த்துள்ளோம், கடின உழைப்பால் ஒவ்வொரு கடைசி சட்டத்தையும் கவனமாக ஆராய்கின்றன. வெளியே நிற்கும் ஒரு உறுப்பு – அணியிலிருந்து மறுபரிசீலனை செய்து, புதிய ஆடைகளில் முன்னோக்கி அணிவகுத்துச் செல்லும் – அதன் கருப்பு மற்றும் வெள்ளை ஃப்ளாஷ்பேக் காட்சிகளில் வண்ண சிவப்பு வேண்டுமென்றே பயன்படுத்தப்படுகிறது. சூப்பர் பவுல் தொலைக்காட்சி இடத்தின் தொடக்கத்தில் இதைப் பயன்படுத்தினோம். ஆனால் அது என்ன அர்த்தம்? சில கோட்பாடுகள் மூலம் இயக்கலாம்!

உங்களுக்குத் தேவைப்பட்டால், டிரெய்லரை கீழே பார்க்கலாம்:

கேள்வி மற்றும் காட்சிகளில் ஒரு நல்ல தோற்றத்தை பெற இந்த ஸ்லைடுஷோ கேலரி மூலம் புரட்டவும்.

இது அனைத்து பற்றி மார்வெல்

அற்புதம்-ஸ்டூடியோக்கள் மேலும் விட ஒரு ஹீரோ-சுவரொட்டி தொடர்-குழு-600x889

மார்வெலின் சின்னம் சிவப்பு மற்றும் நிறுவனத்தின் கையொப்பம் வண்ணம். அது சாய்வதற்கு அர்த்தம். 10 ஆண்டுகளாக மார்வெல் சினிமா யுனிவர்ஸ் கொண்டாட, மாபெல் ஸ்டுடியோஸ் லோகோவை புத்திசாலித்தனமாக ஒரு சிவப்பு “10” என்ற வகையில் மாற்றியது. ஒருவேளை அவர்கள் மார்வெல் வர்த்தகத்தை வலியுறுத்திக் கொண்டு, மார்வெல் யுனிவர்ஸ் வழியாக ஒரு நீண்ட பயணத்தில் இருந்தேன்.

அல்லது … கொழுப்பு வாய்ப்பு! அதை விட அது இன்னும் அதிகமாக இருக்கிறது. இது மார்வெல் ஆகும்.

சிவப்பு = இறப்பு

இப்போது இந்த ஒரு பிட் மேலும் நம்பத்தகுந்த தெரிகிறது.

சிவப்பு நிறத்தின் நிறம், மற்றும் இன்னினைட்டி போரில் உண்மையான மனித ரத்தத்தில் அதிகம் இல்லை என்றாலும் – இது ஒரு PG-13 உரிமையும், அனைத்திற்கும் பிறகு – முடிவிலி போர் அடிப்படையில் மார்வெலின் சிவப்பு திருமணமாக இருந்தது.

சூப்பர் பவுல் டிரெய்லரில், நாங்கள் ஒவ்வொரு துறையிலும் ஒரு விரைவான கருப்பு மற்றும் வெள்ளை ஃப்ளாஷ்பேக் பெற்றோம். இந்த சிவப்பு சிறப்பம்சங்களை நாங்கள் பார்த்த முதல் முறை இதுதான். அயர்ன் மேன், கேப்டன் அமெரிக்கா, மற்றும் தோர்: இன்னமும் உயிருடன் இருக்கும் மூன்று மிக முக்கியமான கதாபாத்திரங்களில் ஃபால்கன், பிளாக் பாந்தர் மற்றும் ஸ்கார்லெட் விட்ச் இறப்புகளைக் காட்டும்போது புதிய டிரெய்லர் இந்த நிறத்தை பயன்படுத்துகிறது.

அட டா. நீங்கள் நினைக்கவில்லை … ஒரு டிரெய்லரில் பெரிய மூன்று பேரின் இறப்புக்களை மிகவும் வெறுப்பாக துன்புறுத்தலாமா? நிச்சயமாக இல்லை!

இன்னும், பல்வேறு அறிக்கைகள் மூலம் நாம் அவரது ஒப்பந்தம் Endgame உடன் காலாவதியாகும் போது கிறிஸ் எவன்ஸ் அநேகமாக ஒருவேளை கேப் விளையாடி முடிக்கும் என்று எனக்கு தெரியும். அதே ராபர்ட் டவுனே ஜூனியர் வதந்திகளால் வதந்திகொண்டது. மற்றும் ராக்னாரோவில் உள்ள தோரின் புதிய சுழற்சியை கதாபாத்திரத்தில் விளையாடும் ஆர்வத்தை மறுபரிசீலனை செய்ததாக கிறிஸ் ஹெம்ஸ்வொர்த் கூறியுள்ளார்; ஏனெனில் அவர் எம்.சி.யு. ஒரு மிக உண்மையான வழியில், எண்ட்கேம் மூன்று எழுத்துக்கள் கடைசி ஹீரோ இருக்க முடியும். இந்த டிரெய்லர் இந்த மூன்று கதாபாத்திரங்கள் தங்கள் இரத்தம், பிரபஞ்சத்தை மீட்டெடுப்பதற்காகவும், தானோவை வென்றெடுப்பதற்கும் தங்கள் உயிர்களை கொடுப்பதாக இந்த டிரெய்லர் நமக்கு கூறலாம்.

இது அந்த மூன்று கூடுதலாக, Okoye சிவப்பு காட்டப்பட்டுள்ளது என்று குறிப்பிடுவது மதிப்பு. இருந்தாலும், அவர்கள் செய்ததைப் போன்ற ஒரு பிரத்தியேக ப்ளாஷ்பேக் கிடைத்திருக்கவில்லை என்றாலும், பிளாக் பாந்தர் தூக்கியெறியப்பட்டபோது அவர் அங்கு இருப்பதைக் காட்டியிருப்பதைக் காட்டியிருப்பதைக் கண்டறிந்தோம். ஆனால் யாருக்கு தெரியும், ஒருவேளை அவள் கீழே இறங்கினாள்!

புதிய அவென்ஜர்ஸ் காஸ்டம்ஸ்

டிரெய்லரின் முடிவானது அவென்ஜர்ஸ் புதிய பொருந்தும் ஆடைகளை அணிந்து காட்டுகிறது. அந்த ஆடைகளும் வெள்ளை, கருப்பு மற்றும் சிவப்பு, சரியானதா?

ஒருவேளை ஃப்ளாஷ்பேக் மற்றும் வழக்குகள் படத்தின் முக்கிய கருப்பொருட்களை ஒன்றாக இணைக்கின்றன. அந்த கருப்பொருள்கள் தொலைந்து போனவர்களை நினைவு கூருவது, பழிவாங்குவதற்கான ஆசை, அவற்றை தியாகம் செய்ய எடுக்கும் தியாகம் ஆகியவை நன்றாக இருக்கும்.

ஃப்ளாஷ்பேக்குகள் நம்மை கடந்த காலத்தை காட்டுகின்றன, இயங்கும் கோட்பாடு அந்த spiffy புதிய வழக்குகள் ஹீரோக்கள் குவாண்டம் ரியாம் வழியாக நேரம் செல்ல அனுமதிக்கின்றன, எனவே அந்த நிறங்கள் எதிர்காலத்தை காப்பாற்ற கடந்த காலத்தை சரி செய்ய தங்கள் தேடலை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் மிகவும் உறுதியான முறையில் .

தி ரியாலிட்டி ஸ்டோன்

உண்மையில்-மாற்றும் ரியாலிட்டி ஸ்டோன் aether சிவப்பு, எனவே டிரெய்லர் Snappening உண்மையான அல்ல என்று hinting, மற்றும் அனைத்து மரணங்கள் நிரந்தர இல்லை. ரியாலிட்டி ஸ்டோன் மூலம் நடத்தப்பட்ட ஒரு மாயையை அவர்கள் எல்லோராலும் செய்தால், மற்ற முடிவிலி ஸ்டோன்களால் மெகா-பூஸ்ட் வழங்கப்பட்டது? ஹேக், எதுவுமே இந்த டிரெய்லரில் உண்மையானவை என்று பார்த்தால் என்ன ?! இன்பினிட்டிப் போரில் நாம் பார்க்கும் போது, ​​தானோஸ் ரியாலிட்டி ஸ்டோனைப் பயன்படுத்துவதை நிறுத்திவிட்டால், அது உண்மையில் வழிவகுக்கிறது, அதனால் எண்ட்கேம் பிரபஞ்சத்தில் ரியாலிட்டி ஸ்டோன் விளைவுகளை உடைக்க கீழே வந்துவிடும்.

சூப்பர் பவுல் ஸ்பாட் மீண்டும் பார்க்க வேண்டுமா?

அவர்கள் அனைவரும் இறந்துவிட்டார்கள்

இப்போது நாம் வெளியே வெளிப்படையான பொருட்களை வெளியே வந்திருக்கிறேன் என்று, ஒரு சிறிய பைத்தியம் கிடைக்கும்.

ஒருவேளை Infinity War இல் பார்த்தது என்னவென்றால் அது என்னவாக இருக்க வேண்டும் என்பது அல்ல. ஒருவேளை Decimation தப்பிப்பிழைத்தவர்கள் உண்மையில் பாதிக்கப்பட்டவர்கள், மற்றும் நாம் அவர்களின் சாகசங்களை பின்னால் வாழ்ந்து வருகிறோம். ஒருவேளை மார்வெல் ஒரு ஆறாவது உணர்வு இழுக்க மற்றும் Endgame இறுதியில் நாம் அவர்கள் முழு நேரம் இறந்த கண்டுபிடிக்க!

முன் ரெட் வேலை பயன்படுத்தி

மார்வெல் கூடுதலாக, டிஸ்னி ஸ்டார் வார்ஸ் என்ற சிறிய உரிமையைக் கொண்டுள்ளது, மேலும் தி லாஸ்ட் ஜெடி லோகோ சிவப்பு மட்டும் அல்ல, ஆனால் தொடர்ச்சியான சுவரொட்டிகள் திரைப்படத்திற்கு முன்னணி வகித்தது அதே வண்ணத்தில் முக்கிய கூறுகளை சிறப்பித்திருந்தது. அந்த திரைப்படம் $ 1.3 பில்லியனாக அமைந்தது, ஒருவேளை டிஸ்னி அதைப் பார்த்தால், ஏய் ஒரு முறை வேலை செய்தால், பிறகு மீண்டும் அதைச் செய்யலாம்!

கீழே அந்த சுவரொட்டிகளை பாருங்கள்.

ரெட் ஹல்க் வருகிறது

எல்லோரும் பச்சை ஹல்க் பற்றி தெரியும், ஆனால் நகைச்சுவை ரசிகர்கள் ரெட் ஹல்க் இடுப்பு உள்ளன. மார்வெலின் மிக சக்திவாய்ந்த கதாபாத்திரங்கள் மூலம் அவரது வழியை வென்றதன் மூலம் அவர் காமிக்ஸ் படத்தில் அறிமுகமானார் – அவர் காவலாளரை முகம் திருப்பிக் கொண்டார், ஏனென்றால் அவருக்காக அவரின் நுழைவு செய்ய அவென்ஜர்ஸ்: எண்ட்கேஜ் என்ன?

காமிக்ஸில், ஜெனரல் ரோஸ் ரெட் ஹல்க் ஆவார், ஆனால் அந்த படத்தில் அவர்கள் என்ன செய்ய போகிறார்கள் என்பது அல்ல.

இதைப் பெறுக: இறந்த எழுத்துக்குறிகள் அனைத்து சிவப்பு நிறத்தில் இருப்பதால், அவற்றின் ஆற்றல் பிரபஞ்சத்தில் பரவியது. எனவே, இப்போது உயிருள்ள மூன்று உயிரினங்கள், சிவப்பு நிறத்தில் ஆற்றும். அது சரி: கேப்டன் அமெரிக்கா, தோர், மற்றும் ஐயன் மேன் ஆகியோர் அனைவருக்கும் தினம் காப்பாற்ற தாணோக்கள் கொல்லப்பட்டனர்.

ஆனால் அது அங்கு நிறுத்தப்படாது. காபியின் துணிவு, தோரின் கடவுளது அரசியலமைப்பையும், டோனி மனம் ஒன்றையும் தாங்கமுடியாத அழகிய உயர்ந்தவளாக இணைத்து, மூச்சிரைக்கத் துணியுடனான பதட்டத்தை எவ்வாறு உடைக்க வேண்டும் என்பது இன்னமும் நன்கு அறிந்திருக்கும் ஜோக்கோடு ஒன்றிணைப்பதற்கான எதிர்பாராத பக்க விளைவு. தாணோவுக்கு வெறுப்பு! ஒரு சூப்பர் ஹீரோவில் இரண்டு நபர்கள் வெனோம் வேலைக்குச் சென்றார்கள், எனவே நாங்கள் இந்த MCU ரெட் ஹல்கில் மூன்று பெற்றோம். தாணூஸ் ஒரு வாய்ப்பு நிற்க மாட்டார்.

அல்லது ஆமாம், சிவப்பு ஒன்றுமில்லை. ஏப்ரல் 26 வரை கண்டுபிடிக்க காத்திருக்க வேண்டும்.

அவென்ஜர்ஸ் பற்றிய கூடுதல் பாதுகாப்புக்காக: எண்ட்கேஜ், புதிய ட்ரெய்லரைப் பார்க்கவும் , அதன் பிறகு எங்கள் வீழ்ச்சியைக் காணவும் , அவென்ஜர்ஸ் புதிய வெள்ளை வழக்குகள் , ஹாக்ஹீயின் மகள் பற்றிய எங்கள் ஊகம் , ட்ரெய்லரில் உள்ள அனைத்து புதிய படங்களையும் பார்க்கவும் மக்கள் தோர் பற்றி கேப்டன் மார்வெல் சந்திப்பு பற்றி என்ன சொல்கிறீர்கள் .

ஜோசப் IGN காமிக்ஸ் மூத்த ஆசிரியர் ஆவார். போகிமொன், பசுமை விளக்கு, அல்லது சிம்மாசனங்களின் விளையாட்டு உங்கள் சொற்களில் சொற்கள் அடிக்கடி பயன்படுத்தினால், நீங்கள் அவரை ட்விட்டர் @ ஜோஷுவேல் மற்றும் IGN இல் பின்பற்ற விரும்புகிறேன்.