ஐ.ஜே.யின் அமேசான் ஒப்பந்தத்தின் மூலம் வழக்கமான ஐபாட் விலையில் ஒரு ஐபாட் ப்ரோ கிடைக்கும்

ஐ.ஜே.யின் அமேசான் ஒப்பந்தத்தின் மூலம் வழக்கமான ஐபாட் விலையில் ஒரு ஐபாட் ப்ரோ கிடைக்கும்

புதுப்பிக்கப்பட்ட மாதிரியுடன் பணத்தை சேமிக்கவும்.

இந்த இடுகையின் மூலம் ஏதாவது ஒன்றை நீங்கள் வாங்கினால், IGN விற்பனைக்கு ஒரு பங்கு கிடைக்கும். மேலும், எங்கள் விதிமுறைகள் பயன்படுத்தவும் .

ஒரு ஐபாட் சந்தையில் எவரும் ஒரு பெரிய கேள்வியை எதிர்கொள்கிறார்கள்: எந்த மாதிரி பெற? நீங்கள் தீவிர சக்திவாய்ந்த ஐபாட் புரோ மூலம் ஆசை ஆனால் அதிக விலை கொடுக்க விரும்பவில்லை என்றால், அமேசான் நாள் ஒப்பந்தம் உங்களுக்கு உதவ முடியும். அது 20% புதுப்பிப்பு 2017 ஐபாட் ப்ரோஸ் வழங்கும், ஆனால் ஒப்பந்தம் நள்ளிரவு கிழக்கு நேரம் முடிவடைகிறது.

தரமான iPad ஐ விட ப்ரோவை உருவாக்குவது என்ன? இந்த மாடல் வேகமான A10X ஃப்யூஷன் சில்லில் இயங்குகிறது, இது 64 பிட் கட்டமைப்பு மற்றும் M10 இயக்கம் கோப்ராசசர் ஆகியவற்றைக் கொண்டிருக்கிறது, இது ஒரு முழு நிறைய கணினி அதிகாரத்தை வழங்குகிறது. ஆப்பிள் பென்சிலுடன் இது இணக்கமானது, இது எவருக்கும் ஈர்க்கக்கூடிய, குறிப்புகள் எடுக்கும் அல்லது அவற்றின் மாத்திரத்தில் ஆவணங்களை மார்க் செய்ய விரும்பும் எவருக்கும் சிறந்தது.

ஆப்பிள் ஐபாட் புரோ (2017) 12.9-இன்ச் 64 ஜிபி Wi-Fi

2017-பேசு சார்பு

12.9 அங்குல ஐபாட் புரோ திரைப்படம், காமிக் புத்தகங்கள், விளையாட்டுக்கள் மற்றும் வலைத்தளங்களை அற்புதமான ரெடினா திரையில் கொண்டு, பாரியளவில் பாரியளவில் உள்ளது. இது மேலே குறிப்பிடப்பட்ட சக்திவாய்ந்த உள்நாட்டில் நிச்சயமாக வேகமாக இருக்கிறது, ஆனால் அது இன்னும் 10 மணிநேர பேட்டரி ஆயுள் வரை பெறுகிறது, எனவே நீங்கள் அதை தினமும் (அல்லது விளையாட) வேலை செய்யலாம்.

ஆப்பிள் ஐபாட் புரோ (2017) 10.5-இன்ச், 64 ஜிபி, Wi-Fi

பேசு-2017

நீங்கள் மேலே மாதிரி மகத்தான திரையில் தேவையில்லை என்றால், 10.5-அங்குல பதிப்பு காட்சி துறையில் எந்த துருப்பு அல்ல. அது உள் அதே தொகுப்பு தொகுப்புடன் வருகிறது, எனவே அது ஏராளமான சக்தியை அடைக்கிறது, ஆனால் அது $ 130 மலிவாகவும் இருக்கிறது, இது எப்போதும் நல்லது.

ஒரு புதுப்பிப்பு வாங்குவதற்கான யோசனை உங்களுக்கு புத்திசாலியாக இருந்தால், இந்த தயாரிப்புகள் தெரிந்து கொள்வது எளிதானது, சோதனைகள் ஒரு பேட்டரி மூலம் புதிய, புதியவை, குறைந்தபட்ச அல்லது உடைகள் எந்த அறிகுறிகளையோ காண்பிக்கின்றன என்பதை உறுதிப்படுத்துகின்றன. அவர்கள் ஒரு 90 நாள் உத்தரவாதத்தை வர, ஆனால் நீங்கள் “வண்டியில் சேர்க்கவும்” பொத்தானை கீழே ஒரு பாதுகாப்பு திட்டம் சேர்த்து நான்கு ஆண்டுகள் வரை நீட்டிக்க முடியும்.

புதிய ஆப்பிள் ஐபாட் ஒப்பந்தங்கள் (சமீபத்திய மாடல்கள்)

நீங்கள் மறுபுறம் மறுபிரதி தயாரிப்புகளை விரும்பினால், அமேசான் சமீபத்திய Wi-Fi-only iPads இன் சமீபத்திய மாதிரியிலும் சில ஒப்பந்தங்களைக் கொண்டுள்ளது.