'சிம்மாசஸ் ஆஃப் சிம்ன்ஸ்' சீசன் 8 டெனெரிக்ஸ் க்ளூ ரெட் | எமிலியா கிளார்க் ரெட் காஸ்ட்யூம் தியரி – ஸ்டைலஸ்டஸ்டர்

'சிம்மாசஸ் ஆஃப் சிம்ன்ஸ்' சீசன் 8 டெனெரிக்ஸ் க்ளூ ரெட் | எமிலியா கிளார்க் ரெட் காஸ்ட்யூம் தியரி – ஸ்டைலஸ்டஸ்டர்

விளையாட்டு சிம்மாசனங்களின் இறுதி சீசன் விரைவில் நெருங்கி வருகிறது. இரண்டாவது டிரெய்லரின் வெளியீட்டிற்குப் பிறகு, ரசிகர்கள் உற்சாகம் அடைந்துள்ளனர் மற்றும் எங்களது பிடித்த கதாபாத்திரங்கள் என்ன எதிர்காலத்தை எதிர்கொள்கின்றன என்பதை ஊகிக்கலாம். எமிலியா கிளார்க் (யார் டிராகன்களின் தாய் நடித்தார்) ஆடை மிகவும் முக்கியமானது என்று, சீசன் சீசன் பற்றி சில முக்கிய குறிப்புகள் கைவிடப்பட்டது. முக்கிய குறிப்புகள்? சிம்மாசனம் 8 பருவத்தின் டெனேரியின் சிவப்பு விளையாட்டு . கிளார்க் ரசிகர்கள் டைவிக்கு பரிந்துரைக்கிறார், அவரது திடீர் அலமாரி மாற்றமானது HBO இன் வெற்றிக் தொடரில் அவரது பாத்திரத்தின் விதியைப் பற்றி தெரிவிக்கலாம்.

ஹார்ப்பர் பஜார் உடன் உரையாடும் போது, கிளார்க் ரசிகர்கள் இந்த பருவத்தை Daenerys அலமாரி முழுவதும் படிக்க வேண்டும் என்றார் . கலாக் ட்ரோகோவுடன் ஆரம்ப பருவங்களில், கலீஸி பெரும்பாலும் பூமியில் டன் காணப்பட்டார். அவர் பின்னர் சில ஒளி ப்ளூஸ் மாற்றப்பட்டது, மற்றும் பின்னர் பருவங்களில், அவர் பெரும்பாலும் ஆழமான ப்ளூஸ், கருப்பு மற்றும் வெள்ளை அணிந்து. ஆனால் இப்போது, GOT க்கான புதிய டிரெய்லரில் , டீனேரிஸ் ஒரு தைரியமான சிவப்பு ஆடை அணிந்துள்ளார். கிளார்க் கூறினார்: “இந்த குறிப்பிட்ட பருவத்திற்கான வரி மூலம் ஒரு உண்மை இருக்கிறது, ஒரு உண்மையான வில் உள்ளது, மற்றும் நான் ரசிகர்கள் போல், கடின கோர் ரசிகர்கள் போன்ற, ஆடை பிரதிபலிப்பு என்ன நடக்கிறது கடிகாரம். அங்கே சொல்ல ஒரு கதை நிச்சயமாக இல்லை. இது பெரிய செய்தி, மக்கள். ஆடை வடிவமைப்பு எந்த நகைச்சுவை மற்றும் நாம் இப்போது 100 சதவீதம் அவர் சிவப்பு கேப் காணலாம் என்று நம்புகிறேன் V முக்கிய. சின்களின் எங்களின் பிடித்த பிரேக்கர் இந்த பருவத்தில் சில சிவப்பு ரோமங்களை விளையாடுவார், இது அவரது நடுநிலை, கட்டமைக்கப்பட்ட ஆடைகளிலிருந்து முழுமையான புறப்பாடு.

எமிலியா கிளார்க் ஒரு காவிய புகைப்படத்தை வெளியிட்டார் அவரது எழுத்துக்கள் பற்றி ஒரு பெரிய குறிப்பை வெளிப்படுத்தினார்.

எச்பிஓ.

அதனால். இது என்ன அர்த்தம்? நன்றாக, நீங்கள் எந்த spoilers விரும்பவில்லை என்றால் வாசிப்பு நிறுத்த முதல்!

இப்போது-இது முதலில் ஃபர்னை உரையாற்றுவது எளிது. அவள் மீது கடல்வழியாக மற்றும் ஜான் ஸ்னோ, Sansa ஸ்டார்க் Fam மீதமுள்ள இணைந்தனர் ஒருமுறை மிக Daenerys, சூடான காலநிலை பயன்படுத்தப்படுகிறது, அவள் அடுக்க தேவை . (உண்மையிலேயே இந்த நிகழ்ச்சியில் எவரும் உண்மையில் உயிர்வாழ முடியுமா? நைட் வாட்ச் எல்லாவற்றையும் போலவே சாதாரணமாக ஒரு ஃபர் கோட் போலவே அணிந்துகொண்டு இருக்கும் போது, ​​அவர்களின் முழு உயிர்களுக்கும் வெப்பநிலை உறைபவையாக இருக்கும் போது … வெப்பம் இல்லை … எப்போதாவது தீ … தீவிரமாக ஒரு சில விரல்களையும் கால்விரல்களையும் குறைந்த பட்சம் இழக்கலாம், ஆனால் அந்த புள்ளிக்கு அருகில் இருக்கிறது). சொல்ல தேவையில்லை, அது ஆச்சரியம் இல்லை இந்த பருவத்தில் டான் டான்ஸ் fur.

நிறம் அவரது ஆடை தேர்வு மிகவும் சுவாரஸ்யமான அம்சம். சிவப்பு நிறத்தின் நிறம். இந்த பருவத்தில் கலீஸி சில சிக்கல்களை எதிர்கொள்கிறாரா ? அவள் இறந்துவிடுவாளா? அவளுடைய இரத்தம் அவளுடைய சிவப்பு கேக்கை பொருத்தமா? அல்லது ஒருவேளை சக்தி-செர்சி ஒரு நேர்மறை மாற்றம் முந்தைய பருவங்களில் பணக்கார சிவப்பு மற்றும் ஆரஞ்சு பெரும்பாலும் உள்ளது. ஆனால் டிரெய்லரில் அவர் ஒரு வெளிர் நீல நிறத்தில் காணலாம். இது அவளுடைய சக்தியை இழந்துவிட்டது என்று அர்த்தமா? மற்றும் ஒருவேளை டேன் அதை எடுத்து, தங்கள் ஆடை விருப்பங்களை மூலம் அடையாளமாக வெளிப்படுத்தினார்? இருக்கலாம். கடந்த பருவத்தில் அனைத்து பெண்களும் இதேபோல் அணிந்திருந்தனர். அடிக்கடி ஓடும், காற்றோட்டமான ஆடைகளில் இருந்த சன்சா ஸ்டார்க், அனைத்து கருப்பு களையும் கடுமையான ரோமத்துடன் அணிந்துள்ளார்.

சன்சா பருவத்தில் 7 எமிலியா கிளார்க் கிடைத்தது அவரது எழுத்துகள் பற்றி ஒரு பெரிய குறிப்பை வெளிப்படுத்தியது.

எச்பிஓ / Kobal / REX / Shutterstock.

சர்தி சுற்றியுள்ள கூர்முனை கொண்ட ஒரு பொத்தானைச் சுற்றியிருந்த (தோலானது) அலங்காரத்தில் இருந்தார், அவளுடைய சகோதரருடன் அவற்றின் உலக வரைபடத்தை அவர் நடத்தியது.

Cersei ஜேமி பருவத்தில் 7 எமிலி கிளார்க் தான் பெற்றார் அவரது எழுத்துக்கள் பற்றி ஒரு முக்கிய குறிப்பை வெளிப்படுத்தின

எச்பிஓ / Kobal / REX / Shutterstock.

ஒரு எளிமையான ஆதரவாளர் சகோதரர் எமிலியா கிளார்க் அவளது கதாபாத்திரங்களை பற்றி ஒரு பெரிய குறிப்பை வெளிப்படுத்தினார்.

லைன்ஸ்கேட்.

ஏழாவது பருவத்தில் கிட்டத்தட்ட தேயிலை அணிகலன்களான டீனேரிஸ் அணிவகுத்து நிற்கிறார் (அவளது மருமகனும் / காதலியும் படுக்கை அறையில் வந்தபோது தவிர).

danerys பருவத்தில் 7 எமிலியா கிளார்க் கிடைத்தது வெறும் அவரது எழுத்துகள் பற்றி ஒரு முக்கிய குறிப்பை வெளிப்படுத்தின

எச்பிஓ / Kobal / REX / Shutterstock.

ஒருவேளை இந்த அணிகலன்களின் ஒன்றிணைவு அனைத்து பெண்களும் ஒன்றாக வந்து கூட்டமாக அணி என்ற வெள்ளை வாக்கர்ஸ் போராட, நிரூபிக்கிறது மற்றும் ஒருவருக்கொருவர் வெறுக்க மற்றும் அரியணை போராடும். பின்னர் மீண்டும், நாம் உண்மையில் Cersei அனைத்தையும் கீழே இறக்கி பார்க்க முடியாது (அவள் இந்த பருவத்தில் இறக்க வேண்டும், சரியான? ஜேமி ஒருவேளை அவளை கொல்ல போகிறேன்.

எமிலியா கிளார்க் ஒரு ஜோம்பி சியர்ஸ் விளையாட்டு வெறும் அவரது கதாபாத்திரங்கள் பற்றி ஒரு முக்கிய குறிப்பை வெளிப்படுத்துகிறது சிம்மாசனத்தில் விளையாட்டு எதிர்கால

எச்பிஓ.

சரி- ஆனால் டேன் என்ற சிவப்பு தேர்வுக்கு மிகவும் கண்டிப்பான வாதம் அவரது உண்மையான அடையாளத்தில் பொய் தெரிகிறது. டெனெரீஸ் அசோர் அகாய் மறுபிறப்பு ஒரு தீர்க்கதரிசனத்தின்படி, ஆகா புகை மற்றும் உப்புக்கு மத்தியில் பிறந்திருக்க வேண்டும். சரி, ஒரு சக்தி வாய்ந்த புயலின் நடுவில் ஒரு தீவில் டீனேரிஸ் பிறந்தார், அதனால் உப்பு? சரிபார்க்கவும். அவளுடைய கணவரின் இறுதி சடங்கில் டிராகன்களின் தாய் என்று அவள் மறுபிறப்பு அடைந்தாள், அதனால் புகைக்கலாமா? சரிபார்க்கவும்.

இரண்டாவதாக, அசோகர் டிராகன்களை எழுப்பினார் . வணக்கம்:

மற்றொரு கணிப்பு? சிவப்பு நட்சத்திரம் பாயும் போது ஆஹாய் தோன்றும். என்ன நினைக்கிறேன்? Dany இன் டிராகன்கள் பிறந்த பிறகு விரைவில் ஒரு சிவப்பு கம்பெனி SKY இல் தோன்றியது.

சரிபார்க்கவும். சரிபார்க்கவும். மற்றும் பாருங்கள். பெண்கள் மற்றும் தாய்மார்கள்-நாம் ஒரு வெற்றியாளரைப் பெறுவோம்! பிளஸ், சிவப்பு பூசாரிகள் மற்றும் பிரார்த்தனை யார் ஒளியின் இறைவன் பின்பற்ற மற்றும் வணங்குகிறேன் எப்போதும் சிவப்பு உடுத்தி.

எமிலியா கிளார்க் ஒளியின் ஒளி விளையாட்டின் இறைவன் தன் எழுத்துக்களை பற்றி ஒரு பெரிய குறிப்பை வெளிப்படுத்தினார்.

எச்பிஓ.

இறுதியாக, ஒருவேளை டேன் ஆஸோர் அஹாய் அல்ல – ஜான் ஸ்னோ இருக்கலாம் என்று சான்றுகள் உள்ளன .

எமிலியா கிளார்கின் விளையாட்டின் விளையாட்டு தன் கதாபாத்திரங்கள் பற்றி ஒரு பெரிய குறிப்பை வெளிப்படுத்துகிறது.

எச்பிஓ.

ஒருவேளை டெனெரிரிஸ் அவரது டார்ஜரின் பரம்பரையைத் தழுவி, அவருடைய குடும்பத்தை கௌரவிப்பதன் மூலம் தனது வண்ணங்களை அணிந்துகொள்வதன் மூலம், ஐயாயிரம் சிம்மாசனத்தில் அமர வேண்டியவர் என்ற உண்மையை மேலும் வலுப்படுத்துகிறார்.

எமிலியா கிளார்க் கிடைத்தது வெறும் சிம்மாசனம் விளையாட்டு மீது அவரது எழுத்துகள் எதிர்கால பற்றி ஒரு முக்கிய குறிப்பை வெளிப்படுத்தினார்

எச்பிஓ.

நல்ல விஷயம், விரைவில் எங்கள் பதில்களைப் பெறுவோம்! தொடரின் இறுதி பருவத்தின் முதல் எபிசோடலானது ஒரு மாதத்திற்கு ஒரு முறைதான். ஏப்ரல் 14 க்கு நாங்கள் காத்திருக்க முடியாது!

கடைசி விஷயம் – அங்கேயே தூக்கி எறிந்துவிட்டு, சிம்சனாக சிம்மாசனத்தை எடுத்துக்கொள்வார். அவள் எப்போதும் வகையான sneakily சூப்பர் தந்திரமான இருந்தது, அவள் சிறந்த கற்று … Cersei! டீச்சென் லானெஸ்டர் – ஆரம்பகால எடிசோடிகளில் ஒன்றில் – எப்போதும் உள்ளுணர்வு மற்றும் அறிவார்ந்த சகோதரர் – இளம் ஸ்டார்க் பெண்ணுக்கு சில அற்புதமான ஆனால் எளிதான தவறான வார்த்தைகளை கூறுகிறார்.

“லேடி ஸ்டார்க், நீங்கள் அனைவரையும் தப்பித்துக்கொள்ளலாம்.” UMM. இந்த வலுவான, இளம் பெண் ஒரு கடுமையான பெண் வளர்ந்து இறுதியில் ஒரு வெற்றி என்று ஒரு குறிப்பை உள்ளது? Cersei கூறினார், “நீங்கள் சிம்மாசனத்தில் விளையாடுவதை, உங்கள் வெற்றி அல்லது நீங்கள் இறக்க வேண்டும்.” சரி, அவள் கண்டிப்பாக இறந்துவிட்டாள், சரியா? சன்ஸா உயிர் வாழ முடியுமா? அவள் ~ சிவப்பு ~ முடி.

சன்சா எமிலியா கிளார்க் வெறும் அவரது எழுத்துகள் பற்றி ஒரு பெரிய குறிப்பை வெளிப்படுத்தினார் சிம்மாசனத்தில் விளையாட்டு மீது எதிர்கால

காலம் தான் பதில் சொல்லும்…