ஜோர்டான் சிறு விளையாட்டுகள் 'அப்பால் மேன்ஸ் ஸ்கை அப்பால்' கிட்டத்தட்ட ஒரு MMO – கீக் ஆகும்

ஜோர்டான் சிறு விளையாட்டுகள் 'அப்பால் மேன்ஸ் ஸ்கை அப்பால்' கிட்டத்தட்ட ஒரு MMO – கீக் ஆகும்

‘இல்லை நாயகன் ஸ்கை அப்பால்’ கிட்டத்தட்ட ஒரு MMO

இந்தத் தளத்தில் உள்ள இணைப்புகளிலிருந்து தொடர்புடைய கமிஷன்களை இந்த தளம் பெற்றுக்கொள்ளலாம்.

பயன்பாட்டு விதிமுறைகளை

.

No Man’s Sky பற்றி நீங்கள் என்ன நினைக்கிறீர்கள் , இந்த விண்வெளி ஆராய்ச்சிக் சிம் சுற்றியுள்ள உணர்ச்சிகளின் ரோலர் கோஸ்டர் வீடியோ கேம்ஸின் இந்த தலைமுறையின் மிகவும் சுவாரஸ்யமான கதைகளில் ஒன்றாக உள்ளது. அதன் அதிர்ச்சியூட்டும் அறிமுக டிரெய்லர் பின்னர் வரம்பற்ற முறைகேடாக உருவாக்கப்பட்ட intergalactic பயண குத்திக்கொண்டே பின்னர், ஹைப் ஆண்டுகளாக கூரையின் மூலம் அதிகரித்தது. ஆனால் தெளிவான விவரங்கள் இல்லாததால் ரசிகர்கள் கற்பனை செய்து பார்க்க முடியாதபடி, ரசிகர்கள் கற்பனை செய்ய அனுமதித்தனர், பின்னர் டெவலப்பர்கள் ஹலோ கேம்ஸில் டெவலப்பர்களை துஷ்பிரயோகம் செய்ய அனுமதித்தனர்.

எனினும், ஆரம்ப அணுகல் விளையாட்டு போன்ற எந்த மனிதனின் ஸ்கை உண்மையில் முழு நேரம் (ஒரு முழு விலையில் விற்கப்பட்டது என்றாலும்) விளையாட்டு மட்டுமே அதன் முதல் வெளியீடு, அதன் சமூகம் பணக்கார மற்றும் பணக்கார தொடர்ந்து நல்ல மற்றும் நல்ல ஆயிற்று. மிகப்பெரிய நோ மேன்ஸ் ஸ்கை அடுத்த விரிவாக்கம் கடந்த ஆண்டு கணிசமான புதிய அம்சங்களை ரசிகர்கள் பலர், விண்வெளி போர்களில், மற்றும் அடிப்படை கட்டிடம் போன்ற கனவு கண்டது. இப்போது இந்த கோடையில் புதிய நோ மேன்ஸ் ஸ்கை விரிவடைவதால் விளையாட்டை மேலும் முன்னேற்றுவதாக வாக்களிக்கிறது.

அடுத்ததைப் போல, நோ மேன்ஸ் ஸ்கை அப்பால் ஒரு இலவச மேம்படுத்தல் என்பது உண்மையில் பல சிறிய புதுப்பிப்புகளில் ஒன்றாக இணைந்தது. அப்பால் விளையாட்டு மூன்று பெரிய மாற்றங்கள், ஆனால் இப்போது அணி மட்டுமே சுமார் ஒரு பேசிக் கொண்டிருக்கிறார் அடங்கும். இது ஒரு அழகான அற்புதமான மாற்றம் என்றாலும்.

நோ மன்ஸ் ஸ்கை ஆன்லைன் என்பது அப்பால் புதிய அம்சங்களில் ஒன்றாகும். முன்னதாக வீரர்கள் கோட்பாட்டளவில் ஒரே பெரிய பிரபஞ்சத்தில் ஒன்றாக விளையாடிய போதிலும், அவர்கள் உண்மையில் ஒருவரையொருவர் கண்டு பிடிக்க முடியவில்லை. அந்த அணி போன்ற ஆன்லைன் விவரிக்கிறது ஏனெனில் மாறும் போல் தெரிகிறது “சந்திக்க ஒன்றாக விளையாடுவதையும் பிரபஞ்சத்தில் எல்லா இடங்களிலும் வீரர்கள் சக்தியூட்டும் ஒரு தீவிரவாத புதிய சமூக மற்றும் பலர் அனுபவம்.” எனினும், அவர்கள் ஒரு புள்ளி இந்த ஒரு MMO அழைக்க இல்லை, ஆனால் வட்டம் வெறும் ஏனெனில் அவர்கள் சந்தா கட்டணம் போன்ற MMO குறைபாடுகள் இல்லாமல் MMO நன்மைகள் வழங்கி வருகிறது.

நாம் இந்த கோடை முனையங்கள் மற்றும் PC வெளியீடு நெருக்கமாக கிடைக்கும் என நாயகன் ஸ்கை அப்பால் மற்ற புதிய அம்சங்களை பற்றி மேலும் கேட்க எதிர்பார்க்கலாம். நோ மேன்’ஸ் ஸ்கை பற்றி மேலும் எங்களுக்கு நோ மேன்’ஸ் ஸ்கை அடுத்து விளையாட பார்க்க மற்றும் இந்த பாருங்கள் உள்ள-விளையாட்டு கோவில் ஒரு ரசிகர் நோ மேன்’ஸ் ஸ்கை உருவாக்கியவர் சீன் முர்ரே உருவாக்கப்பட்டது.