July 18, 2019

BioWare பழம்பெரும் டிராப் பிழை கீதம் வீரர் மன்னிப்பு – திரை ரண்ட்

BioWare பழம்பெரும் டிராப் பிழை கீதம் வீரர் மன்னிப்பு – திரை ரண்ட்

BioWare கீதம் வீரர் புனைகதை பிழை மன்னிப்பு

BioWare கீதம் கொண்ட பிரச்சினைகள் தொடர்கின்றன: ஒரு வீரர் 80 மணி நேரத்திற்கு பிறகு அவை சம்பாதித்த புகழ்பெற்ற சொட்டு உருப்படியை எடுக்க முடியவில்லை. இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் வெளியிடப்பட்ட லட்சியமான MMORPG ஒரு நம்பகத்தன்மையுடன் தோன்றியது: படைப்பாளிகள் பங்காளியின் பங்களிப்பை உருவாக்கியவர், யார் கௌரவத்தை உருவாக்கும் என்ற ஒரு உருப்படியின் மீது கைகளை வைப்பதைத் தடுக்க வேண்டும்.

கீதம் எதிர்மறையான பிளேயர் பின்னூட்டங்களுக்கு வெளியிட்டது, அத்துடன் மோசமான விமர்சனங்களைப் பெற்றது, இது பயோவேர் வரலாற்றில் மிக மோசமான மதிப்பாய்வு செய்யப்பட்ட விளையாட்டு ஆகும் . வீரர்கள் விளையாட்டு வெளியீட்டில் இருந்து ஒவ்வொரு நாளும் பாப் தோன்றும் புதிய சிக்கல்களை கொண்டு, பிழைகள் மற்றும் விளையாட்டு-உடைத்து குறைபாடுகள் புகார் தொடர்கிறது. மேம்படுத்தல்கள் BioWare மூலம் படிப்படியாக ஸ்ட்ரீம் செய்யப்படும் போது, ​​அவர்கள் பெரும்பாலும் புதிய பிழைகள் முன்பே இருக்கும் முன்பே இருப்பதை உறுதிப்படுத்துவதுடன், மேல்முறையீடு செய்ய ஆரம்பித்த வீரர்களுக்கான ஏமாற்றத்தின் ஒரு மூலமாகும்.

தொடர்புடைய: பயனர்கள் Reddit மற்றும் விளையாட்டு மேம்படுத்தல்கள் மீது கீறல் கீறல் உதவி இல்லை

பிழைகள் எப்போதுமே எப்போது வேண்டுமானாலும் போகும் என்று தெரியவில்லை. Darthchrissha மூலம் Reddit ஒரு பதவி படி, மற்றொரு பிரச்சனை வெளிப்பட்டுள்ளது: 80 மணி நேரம் விளையாட்டு பிறகு, அவர் விளையாட்டில் சம்பாதித்த ஒரு பழங்கால துளி எடுக்க முடியாது. உருப்படியை ஒரு விசைப்பலகையின் பின்னால் சிக்கிக்கொண்டது, பின்வரும் வீடியோவில் காணப்பட்டதைக் கண்டறிவதைத் தடுத்தது:

கீதம் முன்னணி தயாரிப்பாளர் பென் Irving மன்னிப்பு கேட்க BioWare சிக்கலை தீர்க்க ஒரு இணைப்பு வெளியிடும் என்று விளக்கினார். அவர் என்ன சொன்னார் என்பதைப் பற்றி வீரர்கள் அவரிடம் சொன்னார்கள்.

“இந்த சூழ்நிலையில் நீங்கள் முடிந்தால், உங்கள் வரைபடத்தை உயர்த்தி, உங்கள் விசைப்பலகையில் கட்டுப்படுத்தி அல்லது Y இல் LS (இடது ஸ்டிக்) ஐ பிடித்து, இது உங்களை respawn செய்து, உறை சுவரின் சரியான பக்கத்தில் வைக்க வேண்டும். இது சரியான இடத்திலேயே உங்களை மறுபடியும் மறுபரிசீலனை செய்வதை நான் பார்க்கவில்லை.

மீண்டும் இந்த நான் ஒரு தவிர்க்கவும் உள்ளது வலுப்படுத்த வேண்டும் மற்றும் நான் உண்மையிலேயே நாம் தொடங்க அல்லது முன் இந்த திருத்த முடியாது என்று மன்னிப்பு. எதிர்காலத்தில் உங்களையும், சமூகத்தையும் நாங்கள் சிறப்பாகச் செய்வோம் என்றும் உங்கள் நம்பிக்கையை மீண்டும் பெற முயற்சிப்பேன் என்றும் நான் உறுதியளிக்கிறேன். ”

Darthchrisshaw உண்மையில் அவர் சம்பாதித்த உருப்படி பெறும் என்றால் என்ன தெளிவாக இல்லை. பிளேஸ்டேஷன் 4 முனையங்களை வீழ்த்தி, கணினிகளை மறுதொடக்கம் செய்வதற்கு, கீதங்கள் பற்றிய அறிக்கைகள் கிடைத்துள்ளன. இந்த பிரச்சினையானது, மிகவும் மோசமாக ஆனது, PS4 போட்டியாளர்கள் சிலர் சோனி நிறுவனத்திடமிருந்து பணத்தைத் திருப்பிச் செலுத்துவதற்கு முடிந்தது . BioWare சிக்கலை சரிசெய்து விட்டாலும், அது பணத்தை திரும்ப வாங்கிய அந்த வீரர்கள் மீண்டும் விளையாட்டு வாங்க தயாராக இருக்கும் என்று சாத்தியம் இல்லை.

BioWare என்பது வீரர் கருத்துக்களை தீவிரமாக எடுத்துக் கொண்டு, கீதம் மூலம் சரியானவற்றை செய்ய விரும்புகிறது போல் தோன்றும், ஆனால் வெளியீட்டாளர் ஈ.ஏ. மூலம் தலைப்பை விரைந்து கொண்டு, முற்றிலும் தயாராக இருந்தபோதே வெளியீட்டை வெளியிட BioWare கட்டாயப்படுத்தியது. இது வெளியீட்டாளருக்குத் தெரிந்த நடத்தை, மற்றும் பல வீரர்கள் கூட ஈ.ஏ. மிகவும் மரியாதைக்குரிய விளையாட்டு உருவாக்குநராக BioWare புகழ் அழித்துவிட்டது என்று சொல்ல என்று கூட செல்ல வேண்டும். ரசிகர்களுக்கு ஒரு இதயப்பூர்வமான கடிதத்தை BioWare வெளியிட்ட போதிலும், அந்த சேதம் இன்னும் தொடர்கிறது, ஏனெனில் ஸ்டீரியோ அதைவிட சிறந்தது என்று எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருக்கும் கீதம் பட்டாளர்களிடமிருந்து மேலும் விமர்சனம் எடுக்கிறது.

மேலும்: அது ஒரு முழு விளையாட்டு வரை கீதம் விளையாட வேண்டாம்

ஆதாரம்: டார்த்ரிஷ்ஷா

குறிச்சொற்கள்: கீதம்

CSR2 ஃபாஸ்ட் & ஃபியூரியஸ் புதுப்பிப்பு

வேகமாக & சீற்றம் Zynga இன் CSR ரேசிங் 2 வருகிறது

திரை ரேண்ட் செய்திமடல்!

வெப்பமான திரைப்படம், தொலைக்காட்சி மற்றும் கேமிங் செய்திக்கு பதிவு!

* ஸ்கிரீன் ரன்ட் மின்னஞ்சல்களை அனுப்புவதற்கு நான் அனுமதிக்கிறேன்.

விளையாட்டு செய்திகள் இன்னும்