“இல்லை பெல்ஸ் மற்றும் விசில்” OnePlus 7 ப்ரோ, விளம்பரம் மற்றும் வதந்திகள் ஏராளமான ஒரு தொலைபேசி – விளம்பரம் கிஸ்மோடோ இங்கிலாந்து

“இல்லை பெல்ஸ் மற்றும் விசில்” OnePlus 7 ப்ரோ, விளம்பரம் மற்றும் வதந்திகள் ஏராளமான ஒரு தொலைபேசி – விளம்பரம் கிஸ்மோடோ இங்கிலாந்து

கடந்த சில ஆண்டுகளாக, OnePlus அதன் தத்துவத்தின் மீது அழுத்தம் கொடுக்கவில்லை, அது அவசியமற்ற அம்சங்களை உள்ளடக்குவதில்லை. விலை அதிகரிப்பு (IP நீர் எதிர்ப்பை சான்றிதழ் போன்றவை) போதிய அளவுக்கு வழங்காத அம்சங்கள் அல்லது கம்பனியின் உயர்ந்த தரநிலைகள் (வயர்லெஸ் சார்ஜ் செய்வதற்கு) போதுமானவை அல்ல. எனவே OnePlus 7 ப்ரோவின் விளம்பர பிரச்சாரம் நிறுவனம் “மணிகள் மற்றும் விசையால்” செய்யவில்லை என்பதை குறிப்பிடுவது ஆச்சரியமளிக்கவில்லை, இருப்பினும் முரண்பாடு என்னவென்றால், OnePlus 7 க்கான Pro வட்டுக்கு ஒரு விடயத்தை விட அதிகம் அவர்களில் நியாயமான பங்கு.

இல்லை மணிகள் மற்றும் விசில்.
உளிச்சாயுமில்லை.
இல்லை இல்லை.
ஒரு நல்ல தொலைபேசி.

இப்போது அது செய்திமடலாகும். @nytimes pic.twitter.com/85DgxLG7YN

– OnePlus USA (@OnePlus_USA) ஏப்ரல் 29, 2019

ஆம் வர்ஜீனியா, அது நியூயார்க் டைம்ஸ் என்றால், அது உண்மை தான். உலகிற்கு வரவேற்கிறோம், ஒரு பிளஸ்! pic.twitter.com/leKjS801dN

– டேவ் nyc (@ david_nyc) ஏப்ரல் 29, 2019

எனவே இந்த OnePlus 7 ப்ரோ கேமரா சேமிக்க ஒரு காடி இல்லாமல், ஒரு முழு திரையில் வேண்டும் என்பதை உறுதிப்படுத்துகிறது. வேறு வார்த்தைகளில் கூறுவதானால், அது பாப்-அப் முன் கேமரா கொண்ட வதந்திகள் உண்மையாக அடிக்கிறது போல் தெரிகிறது. மீண்டும் ஒரு மூன்று லென்ஸ் கேமரா வரிசை இருக்கும் என்று மீண்டும் உறுதிப்படுத்துகிறது, மற்றும் தொலைபேசி bloatware நிரப்பப்படாது என்று. இது ஒரு Android தொலைபேசி கருத்தில் என்றாலும், கூகுள் அது தேவைப்படுகிறது கூகிள் ப்ளே திரைப்படம் மற்றும் டிவி போன்ற – ப்ளூடூத் நிறுவப்பட்ட நிறைய இருக்கும். யாரும் இதைப் பயன்படுத்தினார்களா?

விஷயம் என்று வதந்திகள் எளிதாக ‘மணிகள் மற்றும் விசில்’ என்று விவரிக்கப்பட்டுள்ளன OnePlus 7 ப்ரோ, உள்ள அற்பமான அம்சங்கள் நிறைய காட்டும் சுற்றி மிதந்து வருகிறது. தொடக்கத்தில் விளம்பர பிரச்சாரம் உள்ளது, இது மிகவும் அசாதாரணமானது. ஒரு ப்ளாஸ் பொதுவாக வாய் பரிந்துரைக்குரிய வார்த்தையின் மீது கவனம் செலுத்துகின்ற ஒரு நிறுவனமாக உள்ளது, எனவே உண்மையான பணம் செலுத்தும் விளம்பரம் கடந்த காலத்தில் இல்லாத நிலையில் உள்ளது

சாம்சங் Galaxys மற்றும் உயர் இறுதியில் Huwaei சாதனங்கள் இடம்பெற்றது போன்ற ஒரு வளைந்த காட்சி, நாம் கேட்டிருக்கிறேன் மற்ற வதந்திகள் அடங்கும். அந்த வளைந்த விளிம்புகள் எதையும் செய்யாதபடி பார்த்துக் கொள்ளுதல் (நான் அவர்கள் அழகியல் முறையீட்டுக்கு கூட சேர்க்கக்கூடாது என்று வாதிடுகிறேன்), அவர்கள் இறுதி அர்த்தமற்ற அம்சம். வெளிப்படையாக அதை அவர்கள் உயர் தரத்தை மேல் அடுக்கு பிரேஸ் சுமத்தப்பட்டிருக்க என்ன சந்திக்க வேண்டாம், ஏனெனில் ஒரு உண்மையான ஒரு பயனுள்ள அம்சங்களை அதன் வெறுப்பு கொடுக்கப்பட்ட, OnePlus கூட ஏதாவது கவலை என்று விசித்திரமாக இருக்கிறது. நிச்சயமாக இந்த ஒரு வதந்தி தான், உத்தியோகபூர்வ டீஸர் படங்களை கூட வளைந்த விளிம்புகள் உள்ள குறிக்க தெரிகிறது, நாம் இப்போது இந்த உரிமை பற்றி ஒரு பிட் சந்தேகம் இருக்க வேண்டும். இங்கே நாம் மகிழ்ச்சியுடன் ஆச்சரியப்படுவோம் என்று நம்புகிறோம்.

இன்றைக்கு ஒரு மிக நவீன தொழில்நுட்பத்தில் இருக்கும் காட்சி-கைரேகை ஸ்கேனர் (ஸ்கிரீன் அன்லாக்) உள்ளது. நான் OnePlus 6T வெளியீட்டு போன்ற ஒரு பெரிய ஒப்பந்தம் செய்து பின்னர் நிறுவனம் backtracking பார்க்க முடியாது போது, ​​அம்சத்தின் கடைசி மறு செய்கை மிகவும் ஏமாற்றம் இருந்தது . இங்கே அவர்கள் மாற்றி மாற்றி மாற்றியமைத்திருக்கிறார்கள் மற்றும் இந்த முறைகளை முன்னேற்றமடைந்துள்ளனர். நிச்சயமாக நாம் 5G வேண்டும், இது வெளிப்படையாக ஒரு பிரத்யேக 7 புரோ மாறுபாடு வரும். உலகின் பெரும்பான்மையை கருத்தில் கொண்டு நேரலை நுகர்வோர் 5G நெட்வொர்க்குகள் இல்லை, மேலும் அவை பெரும் கவரேஜ் இல்லை, அது இப்போது ஒரு பயனற்ற அம்சமாக இருக்கிறது.

ஜாப் சுமார் $ 2,000 போன்கள், அது வெறும் அர்த்தமற்றது உணர்கிறது. ஃபோர்டு ஃபோன்கள் மட்டும் $ 2,000 (£ 1,800) குறிப்போடு எங்கும் எதையுமே செலவழிக்கின்றன, நாங்கள் இருவருக்கு மட்டுமே தெரியும். ஐபோன் XS போன்ற $ 1,000 மொபைல்களில் ஒரு போக்கைக் கொண்டிருப்பதாக OnePlus சிறப்பாக இருந்தது. வதந்திகளால் OnePlus 7 Pro ஆனது நடுப்பகுதியில் அடுக்கு 8 / 128GB மாதிரியாக $ 759 க்கும் அதிகமாக செலவழிக்கும் என்பதால் அது மீண்டும் தள்ளும். அது சமமான OnePlus 6T விட $ 180 அதிகம். OnePlus ஒரே நேரத்தில் ஒரு தொலைபேசி செய்தபோது நினைவில் வைத்துக் கொள்ளுங்கள், அவை மலிவானதாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளனவா? சரியான தருணம்.

நாங்கள் பாப் அப் கேமரா மற்றும் ஸ்கிரீன் மேம்பாடுகள் (QHD + 90Hz புதுப்பிப்பு வீதத்துடன், வெளிப்படையாக) கருத்தில் கொள்ள வேண்டும், ஆனால் நான் அந்த இடங்களில் இல்லை. தொலைபேசிகள் மாற்ற வேண்டும், மற்றும் இப்போது OnePlus அது வேறு ஏதாவது மீது நகர்த்த வேண்டும் அதன் தொலைபேசிகள் வேகம் வரை bigging ஒரு ஆண்டு கழித்தார். இது திரையில் இருக்கலாம்.

OnePlus 7 மற்றும் 7 ப்ரோ 14 மே அன்று வெளியீடு அமைக்க வேண்டும் .