வாரம் முதல் 5 கார் செய்திகள் – CarDekho

வாரம் முதல் 5 கார் செய்திகள் – CarDekho

கடந்த வாரம் இந்திய கார் தொழில்துறையில் இருந்து மிக முக்கியமான முன்னேற்றங்கள் இங்கு உள்ளன

ஹூண்டாய் இடம் மாறுபாடு, பவர்டிரெய்ன் விவரங்கள் வெளிவந்தன: இரண்டு மாதிரிகள், இரண்டு பெட்ரோல் என்ஜின்கள் மற்றும் ஒரு டீசல் ஆகியவற்றைக் கொண்டிருக்கும் மொத்தம் 5 இடங்களில் இடம் வழங்கப்படும். பெட்ரோல் எஞ்சின்களில் ஒன்றைக் கொண்டிருக்கும் ஒரு தானியங்கி பரிமாற்றமும் உள்ளது. எந்த மாதிரியான எந்த பவர்டிரெய்ன் கிடைக்கிறது என்பதைத் தெரிந்து கொள்ள, இங்கே எங்கள் அறிக்கையை சரிபார்க்கவும்.

டொயோட்டா Glanza Spied: நீங்கள் சில Glanza பின்னால் இரண்டு பிரிக்கப்பட்ட மட்டுமே பேட்ஜ்கள் Baleno கிட்டத்தட்ட ஒரே மாதிரியான தெரிகிறது என்று இதயபூர்வமாக இருக்கும். நீங்கள் முன் Glanza வெளியான படங்களை தவற விட்டால், இங்கே அது எப்படி இருக்கிறது.

புதிய TUV300 ஓல்ட்: மஹிந்திரா ரூ. 8.38 லட்சத்திலிருந்து தொடங்கி இந்தியாவில் TUV300 முகப்பை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. முன் தோற்றம் பதிப்பு வேறுபட்டது? இங்கே கண்டுபிடிக்கவும்.

ரெனால்ட் குவிட் ஃபேஸ்லிஃப்ட் ஸ்பைடு: குவாட் முழுமையான தயாரிப்பையும் பெற்றுள்ளது, இந்த மேம்படுத்தப்பட்ட பதிப்பு இந்த ஆண்டின் பிற்பகுதியில் துவங்க உள்ளது. உளவு படங்கள் டாட்டா ஹாரிஸரைப் போலவே, பம்பரில் வைக்கப்படும் தலைவலிகளுடன் ஒரு குறிப்பிடத்தக்க மறுவடிவமைப்பு முன் முடிவுகளை வெளிப்படுத்துகின்றன. இங்கே அதை பற்றி மேலும் படிக்கவும்.

எர்டிகா 1.5 லிட்டர் டீசல் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது: Ciaz க்குப் பிறகு, மாருதி புதிதாக உருவாக்கப்பட்ட 1.5 லிட்டர் டீசல் இயந்திரத்தை எர்டிகா பெற்றுள்ளது. Ertiga 1.5D கிடைக்கக்கூடிய மாறுபாடுகளை அறிய, Ertiga 1.3D மீது அதன் விலை வேறுபாடு கண்டுபிடிக்க, இந்த அறிக்கையைப் படிக்கவும்.