ஹூண்டாய் இடம் E, S, SX, SX +, SX (O) அம்சங்கள் சிற்றேடு வழியாக கசிந்தன – ரஷ்லேன்

ஹூண்டாய் இடம் E, S, SX, SX +, SX (O) அம்சங்கள் சிற்றேடு வழியாக கசிந்தன – ரஷ்லேன்

ஹூண்டாய் இடம் ஒரு துணை 4 மீட்டர் SUV ஆகும். வாகனத்தை அறிமுகப்படுத்தியதன் மூலம், எஸ்யூவிய பிரிவில் ஒரு தாக்குதலை ஹூண்டாய் திட்டமிட்டுள்ளது. அவர்களது கிரெட்டா, ஏற்கனவே ஒரு பிரிவில் ஒரு பிரிவானது, ஒரு மாதத்திற்கு மேல் விற்பனையானது. ஒவ்வொரு மாதமும் விற்பனைக்கு 10 மில்லியன் யூனிட்டுகள் விற்பனை செய்ய திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. இதன் மூலம் ஒரு மாதத்திற்கு 20k எஸ்யூவி விற்பனையை பதிவு செய்கிறது. அடைய முடியுமானால், இது மாருதி சுசுகிவை வென்று இந்தியாவில் மிகப்பெரிய SUV தயாரிப்பாளராக ஹூண்டாய் அமைப்போம்.

அனைத்து புதிய ஹூண்டாய் இடம் ஒரு தேர்வு தேர்வு 3 இயந்திரம் விருப்பங்கள், இது 13 டிரிம் மேலும் பிரிக்கப்படுகின்றன. ஒரு கசிந்த சிற்றேட்டிற்கு நன்றி, ஒவ்வொரு டிரிம் வாயிலாக வழங்கப்பட்ட அம்சங்களை இப்போது வெளிப்படுத்தியுள்ளது.

ஹூண்டாய் இடம் E – இது அடிப்படை டிரிம் ஆகும். ரூ. 8 லட்சம் முதல் ரூ. இரட்டை முன் ஏர்பாக்ஸ், ஏபிஎஸ், மத்திய பூட்டுதல், கையேடு காற்றுச்சீரமைப்பிடம், துணி அமைத்தல், 15 அங்குல எஃகு சக்கரங்கள், வேக உணர்திறன் கதவு பூட்டுகள், பின்புற வாகன உணர்கருவிகள், முழு சக்கரம் கவர்கள், முன் உள்ள அனுசரிப்பு தலைவலி, பின்புறத்தில் சரி செய்யப்பட்டது, சாய் திசைமாற்றி , முன் 12V சாக்கெட், முன் மின் ஜன்னல்கள். 1.2 டி எல் பெட்ரோல் 5 எம்டி மற்றும் 1.4 டீசல் 6 மெகா பிக்ஸல் ஆகியவற்றை இந்த டிரிம் மூலம் வழங்குகின்றன.

ஹூண்டாய் இடம் S – E டிரிம் இருந்து தரநிலை அம்சங்கள் கூடுதலாக, எஸ் டிரிம் கிடைக்கும் – பின்புற ஏசி செல்வழிகள், முக்கியமற்ற நுழைவு, அனைத்து மின் ஜன்னல்கள், மின்சார ORVMs, AUX, ப்ளூடூத், AM / FM, USB பொருந்தக்கூடிய 2 DIN ஆடியோ அமைப்பு; 4 ஸ்பீக்கர்கள், 2 ட்வீட்டர்ஸ், ஸ்டீயரிங் மவுண்டட் கட்டுப்பாடுகள், பின்புற பார்சல் தட்டு, குளிரூட்டப்பட்ட கையுறை பெட்டி, சேமிப்பகத்துடன் முன்னோக்கிய கைத்துப்பாக்கி, மைக்ரோ ஆண்டெனா, இரட்டை தைத்து, லாகேஜ் விளக்கு ஆகியவற்றுடன் துணி அமைப்பான். 1.2 லிட்டர் 5 மெட்ரிக், 1.0 லிட்டர் பெட்ரோல், 6 மெட்டல் / 7 டி.சி.டி, 1.4 லிட்டர் டீசல், 6 மெகாபிக்சல் ஆகியவற்றுடன் இந்த டிரைம் வழங்கப்படும். (டி.சி.டி. டிரிம் ESC மற்றும் வாகன உறுதிப்பாடு மேலாண்மை மற்றும் மேற்பார்வை கருவி கிளஸ்டர் ஆகியவற்றைப் பெறுகிறது).

ஹூண்டாய் இடம் SX – 16 அங்குல வைரம் வெட்டு கலவைகள், கார் ஹெட்லேம்ப்கள், ப்ரொஜெக்டர் மூடுபனி விளக்குகள், எல்.ஈ.எல்.எல். எல்.எல்.எல் எல்.எல். டிஎல் விளக்குகள், எல்.ஈ. டில் விளக்குகள், மின்னல் மின்னழுத்தம் மின்னழுத்தம், மின்னழுத்தம், காட்டி உயரம் அனுசரிப்பு, காட்சி பின்புற கேமரா, மின்சார சூரிய ஒளி, குரூஸ் கட்டுப்பாடு, 8 அங்குல தொடுதிரை இன்போடெயின்மென்ட் சிஸ்டம், USB சார்ஜ், குரல் அங்கீகாரம், சுறா ஃபின் ஆன்டெனா. டீசல் 1.0 லிட்டர் பெட்ரோல் டீசல் 6 MT / 7 டி.சி.டி மற்றும் 1.4 லிட்டர் டீசல் 6 மெகாபிக்சல் கொண்ட டிரைம். 1.2L பெட்ரோல் இந்த டிரிம் மூலம் வழங்கப்படவில்லை.

ஹூண்டாய் இடம் SX இரட்டை தொனி – மேலே கூடுதலாக, அது தோல் இடங்களை பெறுகிறது.

ஹூண்டாய் இடம் SX + – இந்த டிரிம் 1 லிட்டர் 7 வேக DCT உடன் மட்டுமே வழங்கப்படுகிறது. இது ESC, பாதுகாப்பு எச்சரிக்கை, வயர்லெஸ் சார்ஜ், 8 அங்குல தொடுதிரை அமைப்பு, OE டெலிமாடிக்ஸ், ஏர் சுத்திகரிப்பு, புஷ் பொத்தானைத் தொடங்கும் ஸ்மார்ட் விசை, நாள் / இரவு உள் பின்புற பார்வை கண்ணாடி, மேற்பார்வைக் கிளஸ்டர்.

ஹூண்டாய் இடம் SX (O) – இது வரி டிரிம் மேல் மற்றும் ரூ 12+ லட்சம் செலவாகும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இது 1.0 லிட்டர் பெட்ரோல் உடன் 6 MT / 7 DCT மற்றும் 6 MT உடன் 1.4 லிட்டர் டீசல் ஆகியவற்றுடன் வழங்கப்படும். மேலே அம்சங்கள் கூடுதலாக, அது பக்க மற்றும் திரை ஏர்பாக்ஸ் (மொத்தம் 6), பிரேக் உதவி, குரோம் கதவு கையாளுதல், 60-40 பின்புற பிளவு இடங்கள், பின்புற துடைப்பான் / வாஷர், கப் வைத்திருப்போர் கொண்ட பின்புற கைத்துப்பாக்கி.

மூல