பாலிவுட் பாணியை வடிவமைப்பவர் நடிகர் கரண் ஓபரோய் மீது வழக்கு தொடர்ந்தார்

பாலிவுட் பாணியை வடிவமைப்பவர் நடிகர் கரண் ஓபரோய் மீது வழக்கு தொடர்ந்தார்

பாலிவுட்டின் பேஷன் டிசைனர்

சுபாஷ் சிங்

கற்பழிப்பு, குற்றஞ்சாட்டப்பட்ட தொலைக்காட்சி நடிகரை பாதுகாப்பதற்காக மகள் சோனாலி சிங் வந்துள்ளார்

கரன் ஓபராய்

.

ஒரு செய்தியின்படி, தனது நண்பர் கரண் நீண்ட காலமாக அவரை அறிந்திருப்பதால் அத்தகைய குற்றம் செய்ய முடியாது என்று சோனாலி தெரிவித்தார். அவர் தனது வேலையில் கவனம் செலுத்துவதாகவும், அவருக்கு எதிராக குற்றம் சாட்ட முடியாது என்றும் கூறினார். கர்னுடன் பணிபுரிந்ததாகவும், அவரை பாணியாக்கியதாகவும் கூறினார்.

கரண் கற்பழிப்பு என்று குற்றம் சாட்டப்பட்ட பெண்ணை அவள் அறிந்திருந்தாளா என்று கேட்டபோது, ​​சோனியாகி பதில் அளிக்கவில்லை. இருப்பினும், நடிகர் மிகவும் தொந்தரவாக இருக்க வேண்டும் எனவும், சோனாலியை ஒரு வருடம் முதல் ஒரு பெண் அவரை தொந்தரவு செய்ததாக தெரிவித்தார்.

இந்தியாவில் இயங்கும் Methu இயக்கத்தின் போது, ​​கரண் மீண்டும் கலக்கமடைந்தார் என்று சோனாலி கூறினார். குற்றம்சாட்டப்பட்டதாக கூறப்படும் தொந்தரவு ஓஷியார் பொலிஸ் நிலையத்தை அடிக்கடி சந்திப்பதாக அவர் கூறினார்.

கரண் எந்த விதமான சித்திரவதைக்கு உட்படுத்தப்பட்டார் என்பது பற்றி எந்த யோசனையுமின்றி சோனாலி மேலும் வினாவிக்கப்பட்டார். அவளைப் பற்றி அவளுக்கு தெரியாது, ஆனால் அந்த பெண்ணை அவளை திருமணம் செய்துகொள்ளும்படி கட்டாயப்படுத்தியது.

பேஷன் டிசைனர் பின்னர் கரண் வழிகளில் பிரிந்துவிட்டார் என்று முடிவு செய்தார்

மோனா சிங்

ஆனால் அவர் அவளை பற்றி தவறாக எதையும் கூறவில்லை. மோனாவை மரியாதையாகப் பேசுவதாகவும், அவரது தலைப்பை எழும்பும்போதெல்லாம் அவர் பேசுவதாகவும் அவர் கூறினார். கர்ணன் எந்தவொரு பெண்ணுடனும் குழம்பியதில்லை என்று அவர் மேலும் கூறினார். அவர் ஒரு மனிதர்!