அமீர் கான் மகள் ஈரா என உணர்ச்சிவசப்பட்டதை பகிர்ந்து கொள்கிறார் 21: 'நீங்கள் எப்போதும் எனக்கு 6 வயது இருக்கும். ஹிந்திஸ்தான் டைம்ஸ்

அமீர் கான் மகள் ஈரா என உணர்ச்சிவசப்பட்டதை பகிர்ந்து கொள்கிறார் 21: 'நீங்கள் எப்போதும் எனக்கு 6 வயது இருக்கும். ஹிந்திஸ்தான் டைம்ஸ்

ஆமிர் கானின் மகள் வெள்ளிக்கிழமை 21 வயது ஆனார், நடிகர் தனது பிறந்தநாளைக் குறிக்க ஒரு உணர்ச்சிப் பதிவை பகிர்ந்து கொண்டார். இரவும் அவளுடைய நெருங்கிய நண்பர்களோடு அவள் கொண்டாடப்படும் தாமதமான இரவு பிறந்தநாள் கொண்டாட்டத்திலிருந்து படங்களையும் பகிர்ந்து கொண்டார்.

அவர் Ira உடன் ஒரு திருப்புமுனையைப் பகிர்ந்து, “Happy 21st Ira !!! நீங்கள் அங்கு வேகமாக வந்துவிட்டதாக நம்ப முடியவில்லையா! நீங்கள் எப்போதும் எனக்கு 6 இருக்க வேண்டும்! உன்னை விரும்புகிறன். அப்பா. Ira ”

மகிந்த 21 ஆம் ஈ !!!
நீங்கள் அங்கு வேகமாக வந்துவிட்டதாக நம்ப முடியவில்லையா! நீங்கள் எப்போதும் எனக்கு 6 இருக்க வேண்டும்!
உன்னை விரும்புகிறன்.
அப்பா. pic.twitter.com/F91nUJjFbd

– ஆமிர் கான் (@amam_khan) மே 9, 2019

மேலும் வாசிக்க: பிரியங்கா, நிக் இந்திய கனடிய மகளையை ‘லில்லி சிங்’ஸ் ஜிங்கர்

ஆன்லைனில் பரவிக் கொண்டிருந்த அவரது பிறந்தநாள் நிகழ்ச்சியின் படங்கள் மற்றும் வீடியோக்கள், அவருடன் கொண்டாடப்படும் ஐராவின் வதந்திகுந்த மைசல் கிரிப்ளானி என்பவையும் காண்பிக்கிறது. பிறந்தநாள் கொண்டாட்டங்களில் ஒன்றான இராரா தனது Instagram கணக்கில் பகிர்ந்து கொண்டார் என்று விரும்புகிறார், “இனிய பிறந்தநாள் இளவரசி. லவ் யூ 3000 “ஐன்ன் மேன் உரையாடலை அவென்ஜர்ஸ்: எண்ட்கேஜில் இருந்து குறிப்பதாகும். இந்த இடுகையிடுதலை இராஜினாமா செய்துள்ளார்.

இரவும் ரம்மா கக்தியிலிருந்து ஒரு சிறப்பு குறிப்பைப் படம்பிடித்துள்ளார்.

பாலிவுட் நடிகர் ஆமிர் மீது ஏராளமான எதிர்பார்ப்புகள் இருந்தன. அவர் கூறியதாவது : “அவள் மனதில் என்ன இருக்கிறது என்பது எனக்கு நன்றாகத் தெரியவில்லை, ஆனால் சினிமா மற்றும் திரைப்படத் தயாரிப்பின் உலகத்தைப் பிடிக்கும் என்று நான் சந்தேகிக்கிறேன். அதனால் அவள் எங்கே போனாள், எனக்கு தெரியாது. ”

டாம் ஹாங்க்ஸ், ஃபாரஸ்ட் கம்ப் நடித்த 1994 ஆம் ஆண்டின் ஹாலிவுட் படத்தின் அதிகாரப்பூர்வ ரீமேக்கில் அமிர் தனது அடுத்த பணியைத் தொடங்குகிறார். ‘லால் சிங் சத்தா’ என்ற பெயரில் இந்த படம் ரஜினிகாந்த் ரஜினிகாந்தின் ரஜினிகாந்த் நடிப்பில் வெளிவந்து, 2020 ஆம் ஆண்டு கிறிஸ்துமஸ் தினத்தையொட்டி திரையரங்குகளில் நடிக்கவுள்ளது. அதீல் குல்கர்னி எழுதிய படத்திற்காக 20 கிலோ எடை போடுகிறார்.

மகாபாரதத்தில் நடிகர் கிருஷ்ணர் நடிக்கிறார். நடிகர் ஷாருக் கான் ஒரு நிகழ்ச்சியில் இரகசிய ஸ்லிப் ஒன்றை அனுமதித்தார். மகாபாரதத்தில் இருந்து கிருஷ்ணாவைப் பற்றி ஷாருக் பதிலளித்தார். ஆனால் மகாபாரதத்தில் இருந்து கிருஷ்ணாவை ஏற்கனவே ஆமிர் எடுத்துக் கொண்டார், அதனால் என்னால் செய்ய முடியாது. அந்த.”

மேலும் @ htshowbiz தொடர்ந்து

முதல் பதிப்பு: மே 10, 2019 09:11 IST