இது அத்தியாயம் 2: தொடர்ச்சியான நடிகர்களின் அசல் இழப்பாளர்களின் கிளப்க்கு ஒப்பிடுவது எப்படி? – IGN

இது அத்தியாயம் 2: தொடர்ச்சியான நடிகர்களின் அசல் இழப்பாளர்களின் கிளப்க்கு ஒப்பிடுவது எப்படி? – IGN

குழந்தை மற்றும் வயது வந்தோர் இழப்பாளர்கள் ‘கிளப் ஒரு பக்க மூலம் பக்க ஒப்பீடு.

முதல் டிரெய்லரின் வெளியீட்டிற்கு ஃபான்ஸ் இறுதியாக இது முதல் பாடம் இரண்டு நன்றி கொடுத்தது. அசல் ஸ்டீபன் கிங் நாவலில் இருந்து மிகவும் திகிலூட்டும் காட்சிகளில் ஒன்றைக் காட்டிலும் கூடுதலாக, இந்த டிரெய்லர் 27 ஆண்டுகளுக்குப் பின் என்ன தோற்றமளிக்கும் லொசர்ஸ் கிளப் உறுப்பினர்களைக் காட்டுகிறது.

இயக்குனர் ஆண்டி மஷ்சியி இந்த வலுவான ஹீரோக்களின் பழைய பதிப்புகளை விளையாட சரியான நடிகர்களை தேர்ந்தெடுத்தாரா? நீ நீதிபதி. இங்கே பாடம் இரண்டு ஒவ்வொரு முக்கிய பாத்திரம் ஒரு முறிவு மற்றும் அவர்களின் தோற்றம் இளைய பதிப்புகள் ஒப்பிட்டு எப்படி. எங்கள் ஸ்லைடுஷோவை பாருங்கள் அல்லது முழு கும்பல் பார்க்க கீழே உருட்டவும்.

பில் டென்ப்ரோ

ர சி து

ஜேம்ஸ் மெக்காவே பழைய பழைய பில் டென்பிரோவில் நடித்திருக்கிறார். அவர் தனது இருண்ட கடந்த மறக்க முயற்சி கூட பில் ஒரு வெற்றிகரமான நாவலாசியாக ஆக வளர்ந்து வருகிறது வேறுவிதமாக கூறினால், அவர் உங்கள் வழக்கமான ஸ்டீபன் கிங் கதாநாயகன் தான். டிரெய்லர் அதை மூன்று பத்தாண்டுகளுக்கு முன்னர் தனது சிறிய சகோதரன் பில்லி இறந்ததன் மூலம் இன்னமும் மிகவும் பேயாக ஆகி விட்டது என்று தெளிவாகக் காட்டுகிறது.

பிவி மார்ஷ்

பெவ்

ஜெஸ்ஸிகா சாஸ்டன் பல ரசிகர்களின் விருந்தாளிகளான பழைய பெவ் மார்ஷை நடிக்க வைப்பதில் உயர்ந்தவராக இருந்தார், மேலும் இந்த விஷயத்தில் தொடர்ச்சியான ஏமாற்றமே இல்லை. டெர்ரிக்கு திரும்பியதால், அவளுடைய அப்பாவின் துஷ்பிரயோகம் காரணமாக, Bev க்கு ஒரு குறிப்பாக வேதனையான அனுபவம். துரதிருஷ்டவசமாக, பௌவின் காயங்கள் ஒரு வயது முதிர்ச்சியால் கூட சுறுசுறுப்பு சுழற்சியை தப்பித்திருக்கவில்லை என்பதற்கு ஒரு சான்று. இப்போது ஒரு வெற்றிகரமான பேஷன் டிசைனர் என்றாலும், அவர் ஒரு மகிழ்ச்சியற்ற, தவறான திருமணத்தில் சிக்கியிருக்கிறார்.

ரிச்சி டோசியர்

ரிச்சி

முடி மற்றும் கட்டாய கண்ணாடிகள் இடையே, பில் ஹேடர் மிகவும் அதிகமாக ஃபின் வோல்ஃப்ஹார்ட்ஸ் ரிச்சீ ஒரு இறந்த ரிங்கரை உள்ளது. ரிச்சீ லாஸ் ஏஞ்சல்ஸில் டி.ஜே.ஜாகப் பயன்படுத்துவதற்கு தனது உரத்த குரலைத் திறந்து வைத்தார். துரதிர்ஷ்டவசமாக, நாட்டிற்குள் அனைத்து வழிகளிலும் நகரும் கூட ரிச்சியை டெர்ரிலிருந்து விலக்கி வைக்க போதாது.

பென் ஹான்ஸ்காம்

பென்

ஜே ரையன் பழைய பென் ஹான்ஸ்காமாக நடித்தார். அவர் நடிகர் ஜெர்மி ரே டெய்லர் துப்புதல் படத்தை இருக்கலாம், ஆனால் அந்த புள்ளி. பென் தனது குழந்தை பருவ எடையைக் கொட்டி ஒரு மெல்லிய, வெற்றிகரமான கட்டிடமாக வளர வளர்கிறார். அவரது நண்பர்கள் மீதமிருந்தபோதிலும், பென் தனது கடந்த காலத்தின் அதிர்ச்சியால் இன்னமும் பேய்களால் கொல்லப்படுகிறார்.

மைக் ஹான்லோன்

மைக்

ஏசியா முஸ்தபா பழைய மைக் ஹான்லோனை நடிக்கிறார், தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ஜேக்கப்ஸின் இளம் மைக்கைப் பற்றி அவர் கிட்டத்தட்ட ஒற்றுமையை ஒத்திருக்கிறார். மைக் தான் இழப்பாளர்களின் கிளப் உறுப்பினராக உள்ளார், உண்மையில் அவர் டெர்ரி நகரில் இருக்கிறார், அங்கு அவர் நூலகப் பணியாளராக பணியாற்றி வருகிறார். இது அவரது நண்பர்களை இறுதியாக சந்திப்பதற்காக மீண்டும் அழைக்கும் மைக் தான்.

எட்டி கஸ்ப்ராக்

எடி

டிரெய்லரில் உள்ள கதாபாத்திரத்தின் சுறுசுறுப்புகளை மட்டுமே நாம் கண்டறிந்தாலும், ஜேம்ஸ் Ransone தொடர்ச்சியாக எடிசின் பழைய பதிப்பில் நடித்திருக்கிறார். எடி இப்போது ஒரு வெற்றிகரமான உல்லாச ஊர்தி நிறுவனத்தை நடத்துகிறது, இருப்பினும் Bev போல, அவர் தனது கட்டுப்பாட்டு பெற்றோரைப் போல் ஒருவரை ஒருவரை மணக்கிறார்.

ஸ்டான் உர்ஸ்

ஸ்டான்

ஆண்டி பீன் (பவர் படத்தில் படத்தில்) தொடர்ச்சியாக ஸ்டான் பழைய பதிப்பைப் பாடுகிறார், இருப்பினும் டிரெய்லரில் உள்ள பாத்திரத்தை நாங்கள் உண்மையில் பார்க்கவில்லை. நாவலின் ரசிகர்கள் ஒருவேளை ஏன் யூகிக்க முடியும். ஸ்டான் தனது குழந்தைப் பருவ நண்பர்களிடையே மிகவும் வெற்றிகரமானவர், இது ஒரு பெரிய அட்லாண்டா கணக்கியல் நிறுவனத்தில் ஒரு பங்காளியாக மாறிவருகிறது. இருப்பினும், தனியாக எதிர்கொள்ளும் முழு நினைவுகளை அவர் தனியாக வைத்திருப்பதாக தோன்றுகிறது, டெர்ரிக்கு பயந்து பயணிப்பது என்ற எதிர்பார்ப்பையும் இது உருவாக்கியது.

ஹென்றி பவர்ஸ்

ஹென்றி

மீண்டும் இணைந்த லொல்லர்ஸ் கிளப் உறுப்பினர்கள் பென்னிவைஸ் செய்யும்போது, ​​வயது வந்த ஹென்றி பவர்ஸைப் பயப்படுவதற்கு ஏறக்குறைய அதிகம் உள்ளது. Teach Grant (Gunless இல் இங்கே காணப்படுகிறது) குழுவின் சிறுவயது புருஷனின் பழைய பதிப்பைப் பார்க்கலாம். ஹென்றி கடந்த 27 ஆண்டுகளில் ஒரு மனநல நிறுவனத்தில் இருந்து விலகிவிட்டார், மேலும் அவர் அவரை விடுவித்தவுடன் பழிவாங்குவதற்கு ஆவலுடன் ஆவலுடன் இருக்கிறார்.

உலோபித்தனமுள்ள / அது

உலோபித்தனமுள்ள

Pennywise நடனம் கவுன் தொடர்ச்சியில் தனது வயதை காட்டும் ஒரு பாத்திரம். பில் ஸ்கார்ஸ்கார்ட் அவரது பாத்திரத்தை மறுதலித்து வருகிறார், மற்றும் டிரெய்லர் அவரது தோற்றம் கடந்த 27 ஆண்டுகளில் மாறவில்லை என்று காட்டுகிறது. இருப்பினும், இது என அறியப்படும் கொடூரமான நிறுவனம், இந்த முறை பெனிவியில் கூடுதலாக மற்ற புதிய வடிவங்களை எடுத்துக் கொள்ளும், இதில் ஏமாற்றும் மகிழ்ச்சியான திருமதி கெர்ஷ் உட்பட.

ஜெஸி என்பது IGN க்கு ஒரு லேசான மனிதர் எழுத்தாளர். ட்விட்டரில் @ ஜ்செட்சீனைப் பின்பற்றுவதன் மூலம் உங்கள் புத்திசாலித்தனமான புணர்ச்சியைக் கொடுப்பதற்கு அவரை அனுமதிக்கலாம் அல்லது MyIGN மீது Kicksplode .