“இல்லை குடும்பம், விடுமுறை இல்லை”: ஆனந்த் ஷர்மாவின் ஜீபி பிரதமர் மோடி மீது ஐஎன்எஸ் Viraat ரோ – NDTV செய்திகள்

“இல்லை குடும்பம், விடுமுறை இல்லை”: ஆனந்த் ஷர்மாவின் ஜீபி பிரதமர் மோடி மீது ஐஎன்எஸ் Viraat ரோ – NDTV செய்திகள்

பிரதமர் நரேந்திர மோடி, ராஜீவ் காந்தி விமான நிலையத்தை “தனிப்பட்ட டாக்ஸி”

புது தில்லி:

பிரதமர் நரேந்திர மோடி ஒரு குடும்பத்தைச் சேர்ந்தவர் என்றால், “லக்ஷ்வதேவியில்” விடுமுறைக்கு ஒரு கடற்படைக் கப்பல் மூலம் பிரதமர் ராஜீவ் காந்தி குற்றச்சாட்டுகளை எதிர்த்து மூத்த காங்கிரஸ் தலைவர் ஆனந்த் சர்மா மறுத்துள்ளார்.

“எந்த பிரதமரும் அவ்வாறு செய்வார், ஆனால் இந்த பிரதம மந்திரிக்கு குடும்பம் கிடையாது.அவர் ஒரு குடும்பத்தினர் இருந்தால், அவர் அங்கு செல்வார், ஆனால் அவர் தனியாக செல்கிறார், ஏனென்றால் குடும்பத்தில் அல்லது குடும்ப மதிப்புகளுக்கு எந்த மரியாதையும் இல்லை” செய்தி நிறுவனம் ANI இடம் கூறினார்.

ராஜீவ் காந்தி மற்றும் அவருடைய குடும்பத்தினர் ஐ.எஸ்.எஸ். விராட் ஐ 10 நாள்களுக்கு ஒரு “தனிப்பட்ட டாக்ஸி” எனப் பயன்படுத்தியதாக மோடி குற்றம் சாட்டியுள்ளார். ராஜீவ் காந்தி பிரதமராக இருந்தபோது, ​​10 நாட்களுக்கு விடுமுறைக்கு வருவதாக இந்திய ஆயுதப்படைகளின் பிரதான போர்க்கப்பல் ஒரு டாக்ஸி ஆக பயன்படுத்தப்படலாம் என்று நினைத்தேன். ராஜிவ் காந்தி, அவரது வீட்டுக்குச் சென்றார், அவர் இத்தாலியில் இருந்து வந்தார், “புதனன்று புது தில்லியில் நடந்த ஒரு தேர்தல் கூட்டத்தில் அவர் கூறினார்.

பிரதமர் மோடியின் முன்னோடிக்கு “திரும்பத் திரும்ப முயற்சிக்க வேண்டும்” என்று கண்டனம் செய்த கட்சித் தலைவர்களைக் குறைக்கும் அரசியல்வாதிகள் இந்த பரந்த விமர்சனத்தை பரவலாக்கினர். காங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்தி தனது தந்தையுடன் ஐஎன்எஸ் விராட் குழுவைச் சேர்ந்தவர் என்று கூறினார், ஆனால் அதிகாரப்பூர்வ பயணம் மற்றும் விடுமுறையல்ல. “ஏன் ஒரு விமானம் கேரியரில் எவருக்கும் விடுமுறை? இது ஒரு கப்பல் அல்ல!” ஒரு நேர்காணலில் அவர் கூறியதாக மேற்கோளிட்டார்.

மோடியின் கோரிக்கையை இரண்டு ஓய்வு பெற்ற கடற்படை அதிகாரிகள் கடுமையாக மறுத்துள்ளனர். அந்நாட்டின் எந்தவொரு வெளிநாட்டு விமானமும் அந்த நேரத்தில் விமானத்தில் ஏறிச் செல்லவில்லை. பிரதமர் நரேந்திர மோடி ஐ.எஸ்.எஸ். விராட்டை பயன்படுத்தி “தனிப்பட்ட டாக்ஸி” என்று முற்றிலும் தவறாக கருதுகிறார்.

மோடி பிரதமர் வேட்பாளர் நரேந்திர மோடியை பிரதமர் வேட்பாளராக அறிவிக்க வேண்டும் என்று காங்கிரஸ் தலைவர் சோனியா காந்தி வலியுறுத்தினார். பாலிவுட் நடிகர் ஒரு கனேடிய பாஸ்போர்ட் வைத்திருக்கிறார், வாக்களிக்க முடியாது.

பிரதமர் மோடி, கடந்த இரண்டு வாரங்களாக ராஜீவ் காந்தியை பல முறை சந்தித்து, “ஊழல் எண் 1” என்றும் “1984 சீக்கிய கலவரம்” என்று குற்றம் சாட்டினார் என்றும் குற்றம் சாட்டினார்.

(நிறுவனங்களின் உள்ளீடுகளுடன்)

சமீபத்திய தேர்தல் செய்திகள் , நேரலை புதுப்பிப்புகள் மற்றும் தேர்தல் கால அட்டவணையை 2019 ஆம் ஆண்டில் ndtv.com/elections இல் பெறவும். 2019 இந்திய பொதுத் தேர்தலுக்கான 543 நாடாளுமன்ற இடங்களில் இருந்து கிடைக்கும் புதுப்பிப்புகளுக்கு ஃபேஸ்புக்கில் எங்களைப் போலவோ அல்லது ட்விட்டர் மற்றும் Instagram இல் எங்களைப் பின்தொடரும். தேர்தல் முடிவுகள் மே 23 அன்று வெளியிடப்படும்.