கெய்ரி இர்விங்கிற்கு என்ன ஆனது? இப்போது என்ன நடக்கிறது? – பாஸ்டன் குளோப்

கெய்ரி இர்விங்கிற்கு என்ன ஆனது? இப்போது என்ன நடக்கிறது? – பாஸ்டன் குளோப்

அடிப்படையில், இர்விங் எல்லாம் பற்றி இருந்தது.

சீசன் முடிவில் ஒரு இலவச முகவராக ஆகிவரும் இர்விங், இந்த பருவத்தில் அவரது எதிர்காலம் ஒரு மேலாதிக்க கதை வரிசையாக மாறும் என்று அறிந்திருந்தார், மேலும் இந்த அக்டோபர் இரவில் அது ஸ்குவாஷ் செய்ய வாய்ப்பு கிடைத்தது.

ஜூலை மாதத்தில் செல்டிக்ஸ் உடன் மீண்டும் கையெழுத்திட திட்டமிட்டிருந்த ரசிகர் நிகழ்வுக்கு முன்னர் ஒரு சிறிய செய்தி மாநாட்டில் அவர் அறிவிக்க இருப்பதாக அவர் குறிப்பிட்டார். செய்தி ஊடகத்தின் போது ஒரு சில குழு ஊழியர்கள் அறையின் பின்பகுதியில் தங்கியிருந்தார்கள், பெரிய செய்திகளைக் கேட்க ஆர்வமாக இருந்தார்கள்.

பின்னர் குழு நேர்காணல் வந்து, அவரது எதிர்காலத்தைப் பற்றி எர்விங் சொல்லவில்லை. அவர் விரும்பவில்லை என்பதால் அல்ல; ஏனென்றால் அவர் கேட்கப்படவில்லை. எனவே இர்விங் தனது கைகளில் பற்றிக்கொண்டார். தொலைக்காட்சி ஆய்வாளர் பிரையன் ஸ்காலப்ரின் உடன் Q & amp; A இல் அவர் நீதிமன்றத்தில் அமர்ந்து கொண்டு, தனது கையில் ஒரு மைக்ரோஃபோனைக் கொண்டு தனது நாற்காலியில் இருந்து எழுந்து நின்று தன்னைத் தகர்த்தார்.

“நீ என்னைத் திரும்பக் கொண்டால்,” என்றார் அவர். “இங்கே மீண்டும் கையொப்பமிடுகிறேன்.”

கூட்டம் ஆரவாரம் செய்தது. முன் அலுவலக உறுப்பினர்கள் வெளியேறினர். இர்விங் சிரிக்கும். செல்டிக்ஸ் சாம்பியன்ஷிப்பை நடத்துவதற்கு அவர் தயாராக இருந்தார்.

அந்த மாதத்தின் பின்னர், அவர் ஒரு நைக் வணிகத்தை ஒரு வெற்று டி.டி. கார்டனில் படம்பிடித்தார், இதில் அவரது தந்தை டிரீடெரிக் மீது ஒருவரை ஒருவர் விளையாடியது.

“ஓ, மனிதன், என்ன நல்ல இடம்?” அவர் தரையில் நடந்து என இர்விங் கூறினார்.

இர்விங் ஒரு வணிக கார்டன் rafters ஒரு நாள் எழுப்பப்பட்ட அவரது எண் 11 வேண்டும் என்று நினைத்தேன் முடிவடைந்தது. அவரது வயது, திறமை, நட்சத்திர சக்தி – மற்றும், ஒருவேளை, அவரது தறியின் அர்ப்பணிப்பு – அது ஒரு நீட்டிக்க போல் தெரியவில்லை.

ஆனால் ஈர்விங் மற்றும் செல்டிக்ஸ், இந்த பருவத்தில் உண்மையில் மீண்டும் நல்லது என்று உணர முடியாது. இர்விங் தனது சிறந்த புள்ளியியல் சீசனைக் கொண்டிருந்தாலும் – அவர் 48.7 சதவிகித படப்பிடிப்பில் 23.8 புள்ளிகள் சராசரியாகவும், 6.9 சகாப்தங்கள் மற்றும் 5 ரவுண்டுகளின் வாழ்க்கைத் திறன் ஆகியவற்றைச் செய்தார் – இது வெற்றிக்கு சமமாக இல்லை.

செல்டிக்ஸ் ஒரு 10-10 தொடக்கத்தை கொண்டிருந்தது, அது இர்விங்கின் நல்ல அதிர்வுகளை மங்கச் செய்ய நீண்ட காலம் எடுக்கவில்லை. இர்விங்கின் மனநிலையை தொடர்ச்சியாக தொடர்ந்து கொண்டுவருவதாக பல வீரர்கள் கூறியுள்ளனர், மேலும் நீண்ட காலமாக டாப்ஸி-டர்வீ ஆண்டின் போது அவரது மனநிலை புத்துயிர் பெற்றது.

ஊடகங்களில் அடிக்கடி அணியின் இளைய வீரர்களை விமர்சித்தார், அவர்கள் மீதான போராட்டங்களுக்கு பழிவாங்க ஒரு வெளிப்படையான முயற்சி. நீதிமன்றத்தில், அவர் தோழர்களோடு தனது ஏமாற்றத்தை மறைக்கவில்லை, அவரின் தவறுகளைத் தொடர்ந்து வருந்துகின்ற தன்மையின் காரணமாக. பிராட் ஸ்டீவன்ஸின் பயிற்சிக்கான சில முடிவுகளை அவர் வெளிப்படையாக வினவினார். ராப்ட்டர்ஸ் மீது பருவத்தின் மிகப்பெரிய வெற்றியின் ஒரு பின்விளைவுகளில், அவர் க்ளீவ்லாண்ட்டில் எவ்வாறு செயல்பட்டார் என்று மன்னிப்பு கேட்க லெபரோன் ஜேம்ஸ் என்று அவர் அழைத்தபோது, ​​அவர் கூடைப்பந்து உலகத்தை அதிர்ச்சிக்குள்ளாக்கியது. ஒரு இளம் அணியை நடத்துவதற்கு.

இர்விங்கின் ஏமாற்றங்கள் வெளிப்படையாக இருந்த போதினும், செலிடிகளுடன் மீண்டும் கையெழுத்திட தனது அக்டோபரின் அர்ப்பணிப்பு மீது அவர் திகைத்து நிற்கும் உண்மையான ஆதாரங்கள் எதுவும் இல்லை.

பின்னர் ஜனவரி கடைசியில், பெலிகன்ஸ் சூப்பர்ஸ்டார் அந்தோனி டேவிஸ் பகிரங்கமாக வர்த்தகம் செய்யும்படி கேட்டுக் கொண்டார். டேவிஸின் நிலைமைக்கு இர்விங் உடனடியாக தொடர்புபடுத்தப்பட்டது. ஒருவேளை செல்டிக்ஸ் இந்த கோடை டேவிஸ் வர்த்தகம் மற்றும் தங்கள் சொந்த சூப்பர் குழு அமைக்க ஈர்விங் அவரை ஜோடி. ஒருவேளை டேவிஸ் நிக்ஸுடன் முடிவடையும், பின்னர் இர்விங் பின் தொடரும்.

இந்த திடீர் இன்பர்னோவிற்கு எரிபொருள் சேர்க்க, இர்விங் லேபர்ஸில் லெப்ரன் ஜேம்ஸ் உடன் மீண்டும் இணைவதற்கு ஆர்வம் கொண்டிருந்த அதே சமயத்தில் அறிக்கைகள் வெளிப்பட்டன.

இந்த வதந்திகள் அனைத்தையும் சுழற்றுகையில், இர்விங் பிப்ரவரி 1 ம் தேதி மாடிசன் ஸ்கொயர் கார்டனில் ஒரு நிக்ஸ் விளையாட்டிற்கு முன் காலமான துப்பாக்கிச் சூட்டில் கேட்டார்.

“ஜூலை 1 என்னை கேளுங்கள்,” என்று அவர் கூறினார்.

திடீரென்று, இனிமேல் எதுவும் தெரியவில்லை. இர்விங் தனது வருங்காலத்தை பற்றிய அசாத்தியமான வர்ணனையால் “ஏமாற்றமடைந்தார்” என்று இர்விங் கூறினார். இர்விங்கின் சில ஏமாற்றங்கள், அவர் மீண்டும் மீண்டும் ஒரு உயர்ந்த வீரருடன் இணைவதற்கு அவசியம் தேவை என்று ஜேம்ஸ், டேவிஸ், அல்லது அவரது நெருங்கிய நண்பரான கெவின் டுரன்ட் – இர்விங் தன்னை ஒரு தலைப்புக்கு ஒரு குழுவாக வழிநடத்தும் எண் 1 விருப்பமாகக் கருதினார்.

வாரங்களுக்கு சில மாதங்கள் ஆகிவிட்டன, செலிடிக்களுக்கு எதுவும் உண்மையில் முன்னேறவில்லை. 49 ஆட்டங்களை வென்றது மற்றும் விளையாடும் போட்டிகளில் 4 விதைகளைப் பெற்றது, முந்தைய ஆண்டை விட ஆறு குறைவான வெற்றிகளைக் கொண்டது.

போராட்டங்கள் இருந்த போதினும், போஸ்டன்சன் ஆரம்பித்தபோது பாஸ்டன் நன்றாக இருப்பதாக உறுதியளித்தார். அவர் தொடர்ச்சியாக வழக்கமான சீசனின் முக்கியத்துவத்தை குறைத்து, இந்த அணி மிகவும் முக்கியத்துவம் வாய்ந்தபோது இந்த அணியை வழிநடத்தும் என்று உறுதியளித்தார். ஏழு ஆட்ட சீட்டுகளில் யாரோ செல்டிஸை வெல்ல முடியும் என்று அவர் நினைக்கவில்லை என்றார்.

போஸ்டன் விளையாட்டின் துவக்க சுற்றுப்போட்டியில் பேஸெர்ஸ் வெற்றி பெற்றபோது, ​​இந்திய வீரர் தனது சிறந்த வீரர், விக்டர் ஓலிகோபோவை முழங்கினார், முழங்கால்களுக்கு காயம் ஏற்பட்டதால், அது ஒரு மிரட்டல்.

பக்ஸுக்கு எதிரான மாநாட்டின் அரையிறுதிகளில், உண்மையில் அடித்தது. பாஸ்டன் தொடரில் ஒரு தொடர்ச்சியான சாலையை வெற்றிகொண்டதால் ஆட்டத்தை 1 தொடரில் வென்றது, ஆனால் அது ஒரு வரிசையில் நான்கு ஆட்டங்களை இழந்து, இர்விங் வீழ்ச்சியை முறியடித்தது.

அனைத்து நட்சத்திரங்களும் 83 காட்சிகளில் (30.1 சதவிகிதம்) வெறும் 25 போட்டிகளில் விளையாடியது, சராசரியாக 5.2 சவால்கள், 3.5 ரவுண்டுகள் மற்றும் 3.5 கேட்சுகளுக்கு 3.5 கோல்கள். பாதுகாப்பு மீது, இர்விங் முயற்சியானது மிகச்சிறந்த இடமாக இருந்தது மற்றும் மிக மோசமான நிலையில் இல்லை. அவர் துப்பாக்கி சுடுவதில் ஒரு கை அசைத்தார், மூடுதிரல்களுக்குச் சண்டையிட்டார், மற்றும் சுவிட்சுகள் தொடர்பாக அரைகுறையான முயற்சிகள் செய்தார். மில்வாக்கிக்கு எதிரான தரையில் ஈர்விங் மூலம், பாஸ்டன் 100 சொத்துக்களுக்கு 109.1 புள்ளிகளை அனுமதித்தார். அவர் பெஞ்சில் இருந்தபோது, ​​செல்டிக்ஸ் ‘தற்காப்பு மதிப்பீடு ஒரு உயரடுக்கு 98.6 ஆகும்.

தொடர்புடைய: ஃபின்: கெய்ரி இர்விங் கேம் 5 அவர் ஏற்கனவே செல்டிக்ஸ் விட்டு விட்டது போல்

இர்விங் விளையாட்டிற்குப் பிறகு டேவிட்டில் உட்கார்ந்தபோது, ​​அவர் வேறு எங்காவது இருப்பார் போல தோற்றமளித்தார், எதிர்காலத்தைப் பற்றி பேசுவதில் அவர் எந்தவித மனநிலையிலும் இருக்கவில்லை. அவர் இந்த கோடை தனது விருப்பங்களை கருத்தில் போது அவர் ஒரு குழு தேடும் என்ன கேட்டார்.

“நான் நேர்மையாக இருக்க போகிறேன்,” என்று அவர் கூறினார். “நான் பாதுகாப்பாக, முதல் போஸ்டன் திரும்ப பெற முயற்சி செய்கிறேன். என் குடும்பத்தைக் கவனித்துக் கொள்ளுங்கள், மனிதர்களைச் செய்யுங்கள். “

செலிடிக்ட்ஸ் இர்விங் ஐந்து ஆண்டுகள் மற்றும் $ 189 மில்லியன் இந்த கோடை வழங்க முடியும் போது மற்ற அணிகள் மட்டுமே நான்கு ஆண்டுகள் மற்றும் $ 151 மில்லியன் வழங்க முடியும் போது. ஆனால் அது தேவையில்லை. லீக்கர்ஸ், நிக்ஸ், நெட்ஸ், மற்றும் மேவரிக்ஸ் ஆகியோர் அணியினுள் உள்ளனர்.

ஜனவரி மாதத்தில், பல லீக் ஆதாரங்கள் ஜேவிங்குடன் மீண்டும் இணைவதற்கான சாத்தியக்கூறின் யோசனையை சிரித்தது. அது இன்னும் மிகவும் சாத்தியமற்றதாக இருப்பினும், இர்விங்கின் வெளிப்படையான மயக்கத்தினால் கொடுக்கப்பட்டாலும், அது ஏதோவொரு விதத்தில் ஆட்சி செய்வதற்கு புத்தியில்லாதது.

செல்டிக்ஸ் நம்பிக்கை இன்னும் ஈர்விங் மீண்டும் கையெழுத்திட வேண்டும் என்று அவர்கள் டேவிஸ் வர்த்தகம் என்று, அவர்கள் இரண்டு முறையான சூப்பர்ஸ்டார்களை கொடுத்து. ஆனால் ரசிகர்களின் அடித்தளத்தின் ஒரு பெரிய பிரிவானது தற்போது மாற்றப்பட்டுவிட்டது, பலர் இர்விங்கின் முயற்சியையும் செயல்களையும் முறித்துக் கொண்டு, ஸ்டீவன்ஸின் பதவிக்காலம் முன்பு வரையறுக்கப்பட்ட கடினமான, கடினமான பாணியில் திரும்புவதற்காக ஏங்குவதைக் கண்டனர்.

இர்விங் புதன்கிழமை இரவு அவர் இந்த பருவத்தில் இருந்து பல பாடங்களை எடுத்துக் கொள்வார் என்று கூறினார். அவர் அனைத்து ஒரு அவசரத்தில் போல் உணர்ந்தேன், மற்றும் அவர் முடிந்தவரை அதை அனுபவித்து என்று அவர் கூறினார்.

“என்னை பொறுத்தவரை, இது அடுத்த விஷயத்திற்கு செல்கிறது,” என்று அவர் கூறினார், “அது முடிவடையும் இடத்தில் தான் இருக்கிறது.”


ஆடம் ஹிம்மெல்ஸ் பாக்கை adam.himmelsbach@globe.com இல் அடைந்து கொள்ளலாம் . ட்விட்டர் @adamhimmelsbach இல் அவரைப் பின்தொடரவும் .