சிபிஎஸ் ஸ்போர்ட்ஸின் சியாட்டிலின் இரட்டை நாடக காம்போவை உருவாக்கும் ஜெனரல் பி.பி. கிர்போர்ட் மற்றும் சேட் லாங் ஆகியோரை ஊக்குவிக்கும் மரைனர்ஸ்

சிபிஎஸ் ஸ்போர்ட்ஸின் சியாட்டிலின் இரட்டை நாடக காம்போவை உருவாக்கும் ஜெனரல் பி.பி. கிர்போர்ட் மற்றும் சேட் லாங் ஆகியோரை ஊக்குவிக்கும் மரைனர்ஸ்

சியாட்டில் மினினர்களின் ரசிகர்கள் சமீபத்தில் பற்றி சந்தோஷப்பட அதிகம் இல்லை. இந்த வார இறுதியில் பாஸ்டனில் எப்படி விஷயங்களைப் போய்க்கொண்டிருப்பதைப் பொறுத்து – மான்சினர்ஸ் பருவ 13-2 துவங்கிய பின்னர் கடந்த 25 போட்டிகளில் 18 இடங்களை கைப்பற்றியுள்ளன – வீழ்ச்சியடைந்த சாதனத்துடன் வீட்டிற்கு திரும்ப முடியும். வியாழன் அன்று, மார்டினர்கள் குறிப்பிடத்தக்க மணிக்கட்டு காயங்களை சந்தித்தனர்: காயமடைந்த பட்டியலில் அவருக்கு இறங்கிய டிலான் மூர் மற்றும் இன்னொருவர் டீல் கார்டன் ஆகியோருக்குத் தட்டுப்பாட்டை தவிர்த்துவிட்டார்.

மயக்கநிலைக்கு ஒரு பிரகாசமான பக்க இருந்தால், அது மாறும் மாற்றத்தை ஏற்படுத்துகிறது. உதாரணமாக, மார்டினெர்ஸ் ஜார்டன் மற்றும் மூர் ஆகியோருக்கு JP க்ராஃபோர்டு மற்றும் சேட் லாங் ஆகியோருக்கு ஊக்கமளித்து, எதிர்காலத்தின் சியாட்டிலின் இரட்டை-நாடக கலவையை உருவாக்கும் குளிர்கால வர்த்தகங்களில் வாங்கிய ஜோடிக்கு பதிலளித்தார்.

பிலடெல்பியா Phillies ஒரு உறுப்பினராக வாய்ப்பு பட்டியல்கள் மேல் அருகில் ஆண்டுகள் கழித்து, க்ராஃபோர்டு இரண்டு நன்கு அறியப்பட்ட உள்ளது. அவர் 24 வயதாக இருந்தபோதிலும், அவர் பில்ஸுடனான ஆதரவை இழந்து, அவர்களது ஆழம் காரணமாக, 72 பெரிய லீக் போட்டிகளில் பங்கு பெற்றார். சியாட்டில் ஜான் செகூரா வர்த்தகத்தில் க்ராஃபோர்டை வாங்கியது, இயற்கைக்காட்சி ஒரு மாற்றம் அவரை தனது கடந்தகால வாக்குறுதிக்கு உயிர்வாழ உதவியது என்ற நம்பிக்கையுடன் – ஒரு சீரான அணுகுமுறையுடன் வேகமாக-நகரும் மற்றும் கடின தூக்கக் கூடிய குறுக்குவழியாக இருப்பது மேல்-ன்- கட்டளை

க்ராஃபோர்டு அந்த அளவுக்கு எட்டாவது யூகிக்க முடியுமா இல்லையா இல்லையா. டிரிபிள்-ஏவில் அவர் நன்றாக விளையாடினார், 3 ஆட்டங்களில் 319 / .420 / .457, மூன்று ஆட்டங்கள் மற்றும் மூன்று திருடர்கள் 31 ஆட்டங்களில் விளையாடினார். டிம் பெக்காம் ஆண்டு துவங்குவதற்கு ஒரு வளிமண்டலம் நீட்டப்பட்டதில் இருந்து குளிர்ச்சியடைந்திருப்பதால், க்ராஃபோர்டு சியாட்டிலின் பெரும்பாலான நாட்களுக்கு தொடங்கும் குறுக்குவழியாக மாறிவிடும்.

நீண்ட, 23, கடந்த இரண்டு குளிர்காலங்களில் வர்த்தகம் செய்யப்பட்டது. சின்சினாட்டி ரெட்ஸிலிருந்து சோனி சாம்பல் ஒப்பந்தத்தில் நியூ யார்க் யான்கிக்கு ஒரு முறை, மீண்டும் மாஷினர்களுக்கு ஜோஷ் ஸ்டோவர்ஸின் வெளிப்பாட்டிற்கான பரிமாற்றத்திற்கான பரிமாற்றத்திற்கு. ஏன் வம்பு? நீண்ட வரிசையில் சில இடியை சேர்க்க வாய்ப்பு உள்ளது.

லாங் 5-அடி -8-ல் மட்டுமே பட்டியலிடப்பட்டிருக்கும்போது, ​​அவருடைய சிறந்த கருவி அவருடைய சக்தியாக இருக்கலாம். 32 டிரிபிள்-ஏ விளையாட்டுகளில் 276 / .350 / .504, மற்றும் சறுக்குதல் சதவிகிதம் அவரது மேல்-சராசரி வேகத்தின் ஒரு பொருளாக மட்டுமல்ல என்று உறுதியாக இருக்க வேண்டும்: அவர் தனது வழியில் ஒரு ISO ஐ மேல் இடுகையிடவும். ஐந்து முயற்சிகளில் நான்காவது முறை 150 ஆகும். ஆழ்ந்த கணக்கில் பணியாற்றுவதற்கான அவரது விருப்பத்திற்கு ஆளான அவரது ஸ்விங்-அண்ட்-மிஸ் போக்குகள் அவர் நியாயமான தொகையை அள்ளித் தருவதாக இருப்பதையே குறிக்கிறது – இது அவரது சராசரியை குறைக்கும்.

பாரம்பரியமாக இரண்டாவது பாஸ்மேன், லாங் வேறு எந்த நிலையில் விட இந்த பருவத்தில் மூன்றாவது தளத்தை விளையாடியுள்ளார். அவர் கூட முக்கியமாக, முக்கியமாக, அதே நேரத்தில் இடது காலத்தில் சில நடவடிக்கைகளையும் பார்த்தார். அவரது பாதுகாப்பு எப்பொழுதும் துணைப் பகுதியாகக் கருதப்படுகிறது, எனவே மரைனர்ஸ் அவரை எங்கே விளையாட வேண்டும் என்பதைக் காணலாம் – குறிப்பாக / கோர்டன் வரிசைக்கு திரும்ப தயாராக இருக்கிறார் என்றால். இருப்பினும், அவரது பேட்-முதல் சுயவிவரம் சியாட்டிலின் வரிசைமுறையின் நிறம் பற்றி நன்கு தெரிந்தவராக உணர வேண்டும்.

ஒன்றாக, க்ராஃபோர்டு மற்றும் நீண்ட இந்த பருவத்தில் Mariners ‘அதிர்ஷ்டத்தை மாற்ற நிறைய செய்ய முடியாது. இருப்பினும், வருடங்கள் பல ஆண்டுகளுக்கு ஒரு சந்தர்ப்பத்தை உருவாக்கும். குறைந்தபட்சம், அவர்களது அறிமுகம் சியாட்டல் ரசிகர்களுக்கு ஒரு சில வாரங்களுக்கு முன்பே இருந்து விலக்கு அளிக்கப்படும்.