மஹர்ஷி: மகேஷ் பாபு, பூஜா ஹெக்டே மற்றும் குழு படத்தின் நேர்த்தியான தொடக்கத்தை கொண்டாடும்; பக்கங்களைப் பார்க்கவும் – PINKVILLA

மஹர்ஷி: மகேஷ் பாபு, பூஜா ஹெக்டே மற்றும் குழு படத்தின் நேர்த்தியான தொடக்கத்தை கொண்டாடும்; பக்கங்களைப் பார்க்கவும் – PINKVILLA

மஹர்ஷி மற்றும் குழு ஏற்கனவே படத்தின் வெற்றிகரமான திறப்புகளை கொண்டாடி வருகின்றன. மகேஷ் பாபு, பூஜா ஹெக்டே, இயக்குனர் வம்ஷி பைடிபள்ளி, அலரி நரேஷ் மற்றும் பலர் படத்தின் வெளியீட்டைக் கொண்டாடும் ஒரு சிறிய சந்திப்பு.

மகேஷ் பாபுவின் நடிகை மஹர்ஷி நேற்று பாக்ஸ் ஆபிஸில் வெளியானது, இது பார்வையாளர்களாலும் விமர்சகர்களாலும் ஒரு அற்புதமான பதிலைத் திறந்தது. மகேஷ் பாபுவின் 25 வது படம் மஹரஷியாகும். இது மகேஷ் இயக்குனர் வம்ஷி பைடிபில்லி உடன் இணைந்து செயல்படும் முதல் முறையாகும். இத்திரைப்படத்தில் பூஜா ஹெக்டே, அலரி நரேஷ், ஜகபதி பாபு, ராவ் ரமேஷ், பிரகாஷ் ராஜ், ஜெயசூத் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். ஸ்ரீமந்துடு மற்றும் பாரத் அனி நேனு போன்ற படங்களில், சூப்பர் ஸ்டார் மகேஷ் பாபு சமூகப் பிரச்சனைகளைக் கொண்ட பார்வையாளர்களின் இதயங்களை வென்றுள்ளார். மஹர்ஷி இந்த பட்டியலில் மற்றொரு கூடுதலாக உள்ளது.

சினிமாவைச் சுற்றியுள்ள நாகரீகத்தன்மை வெளிப்படையானது மற்றும் பார்வையாளர்கள் சமூக ஊடகத்தின் மீதான படத்திற்கு நேர்மறையான விமர்சனங்களை அளிக்கிறார்கள். படத்தின் கதையானது, ரிஷி பாத்திரத்தில் வெற்றிகரமாக மில்லியனர் ஆனார், ஆனால் அவரது கல்லூரி வாழ்க்கை, நண்பர்கள் பூஜா ஹெக்டே, அலரி நரேஷ் மற்றும் பெற்றோரை இழக்கிறார், பின்னர் பாடுகிறார். நன்றாக, மகேஷ் பாபு மற்றும் குழு ஏற்கனவே படத்தின் வெற்றியை கொண்டாடினார்கள். நேற்று, மகேஷ் பாபு, பூஜா ஹெக்டே, இயக்குனர் வம்ஷி பைடிபள்ளி, அல்லரி நரேஷ் மற்றும் பலர் படத்தின் வெளியீட்டைக் கொண்டாடும் வகையில் ஒரு சிறிய வரவேற்பு பெற்றனர்.

Namrata Shirodkar Instagram- ல் எடுத்ததுடன், “மஹர்ஷிவை கொண்டாடும்” தலைப்பைக் கொண்டிருக்கும் சில புகைப்படங்களை பகிர்ந்து கொண்டார்.

இந்தத் திரைப்படத்திற்கான இசை தேவி ஸ்ரீ பிரசாத் வழங்கியுள்ளது. இது டி.ஆர்.ஜூ, சி அஷ்வினி தத் மற்றும் பிரசாத் வி பாட்லூரி ஆகியோரால் தயாரிக்கப்படுகிறது.

மகேஷ் பாபு, பூஜா ஹெக்டே மற்றும் அலரி நரேஷ் நடித்துள்ளனர்.