வருடம் 2 திரைப்பட விமர்சனம் மற்றும் வெளியிடப்பட்ட லைவ் புதுப்பிப்புகள்: செயின்ட்ரீசாவின் வாயில்கள் மீண்டும் ஒரு முறை திறக்கப்படுகின்றன – தி எக்ஸ்பிரஸ்

வருடம் 2 திரைப்பட விமர்சனம் மற்றும் வெளியிடப்பட்ட லைவ் புதுப்பிப்புகள்: செயின்ட்ரீசாவின் வாயில்கள் மீண்டும் ஒரு முறை திறக்கப்படுகின்றன – தி எக்ஸ்பிரஸ்
ஆண்டு 2 பாடசாலை மாணவர்
ஆண்டு 2 திரைப்பட விமர்சனம் மாணவர்: SOTY 2 நட்சத்திரங்கள் அனன்யா பாண்டே, டைகர் ஷரோஃப் மற்றும் தாரா சுடரியா.

வருண் தவான் , அலியா பட் மற்றும் சித்தார்த் மல்ஹோத்ரா போன்ற நடிகர்களை எங்களுக்கு வழங்கிய பிறகு, ஆண்டின் இரண்டாம் மாணவர் செயிண்ட் தெரேசா கல்லூரியில் மற்றொரு புதிய தொகுதி பார்க்கிறார். கரன் ஜோஹார் தயாரிப்பு அனானியா பாண்டே மற்றும் தாரா சுடரியாவின் நடிப்பு அறிமுகத்தை குறிக்கிறது. புலி ஷெல்ப் நடித்திருக்கும் இந்தப் படம், புனித் மல்ஹோத்ரா இயக்கியிருக்கிறது.

அனாயா நடிகர் சன்கி பாண்டேவின் மகள் என்றாலும், தாரா டிஸ்னி இந்தியாவின் பிக் பாடா பூம் திரைப்படத்தில் தாராவை நாங்கள் பார்த்திருக்கிறோம், கரண் & கபீர் மற்றும் ஓய் ஜாஸ்ஸி ஆகிய சூட் லைட்டுகள். இந்த இரண்டு பெண்களுக்கு கம்பெனி அளித்து, டைகர், தர்மா புரொடக்சன்ஸ் திரைப்படத்தில் முதல் முறையாக வேலை செய்கிறார்.

2 ம் ஆண்டு மாணவர்களிடையே பணிபுரியும் அனுபவத்தை பகிர்ந்து கொண்ட புலி, “நான் ஆண்டின் 2 ம் ஆண்டு மாணவர் வேலைக்கு ஒரு வாய்ப்பு கிடைத்திருப்பதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன். இது முற்றிலும் வேறுபட்ட உலகமாக உள்ளது. இது ஒரு வித்தியாசமான பாத்திரம். நான் சூப்பர்மேன் அல்ல. நீ என்னை குத்துவேன் மற்றும் நான் இரத்தம். நான் அழிக்கமுடியாதது போல் அல்ல. இது ஒரு பெரிய படமாக இருந்தது, நான் கரன் (ஜோஹர்) சார் மற்றும் புனிட் (மல்ஹோத்ரா) சார் ஒவ்வொருவருக்கும் என் கையை வைத்திருப்பதற்காக நன்றி கூற விரும்புகிறேன். அது ஒரு புருஷர் என்று நான் கூறுவேன். ஒரு ஒளி மற்றும் வேடிக்கையான அனுபவம். ”

லைவ் வலைப்பதிவு

ஆண்டின் மாணவர் பற்றிய சமீபத்திய புதுப்பிப்புகளைப் பின்தொடரவும்.

ஆண்டின் சிறந்த மாணவர் ஆதித்யா சீல், சமீர் சோனி, மனோஜ் பஹ்வா மற்றும் ஃபரிதா ஜலால் ஆகியோர். 2012 ஆம் ஆண்டில் மாணவர்களுடனான பாலிவுட்டில் நுழைந்த ஆலியா பட், “த ஹூக்-அப் பாடல்” என்ற தலைப்பில் தொடர்ச்சியாக சிறப்பு பாடல் செய்துள்ளார். அவர் எண்ணிக்கையில் டைகர் ஷரோஃப் உடன் திரை இடத்தை பகிர்ந்துள்ளார்.

இந்த பாடலைப் பற்றி பேசிய டைகர், “நான் சுட்டுக் கொண்டிருக்கும் ஒரு வித்தியாசமான பாடல் இதுதான், தனிப்பட்ட முறையில், நான் இதற்கு முன் ஏதாவது செய்யவில்லை.

ஆலியாவுடன் ஒரு காலில் அடிபடுவதைப் பற்றி அவர் கூறுகையில், “அவர் ஒரு பெரிய நட்சத்திரமாக இருந்தாலும், அவருடன் வேலை செய்வது மிகவும் சுலபம், அவள் மிகவும் திறந்த மற்றும் கடின உழைப்பாளியாக இருந்தாள், இது மிகவும் அடையக்கூடிய பின்னரும் கூட அவளை. ”