தீபிகா படுகோன் ரன்பீர் கபூரின் அம்மா நேட்டிலிருந்து ஒரு பரிசுக்கு பிறகு – NDTV செய்திகள்

தீபிகா படுகோன் ரன்பீர் கபூரின் அம்மா நேட்டிலிருந்து ஒரு பரிசுக்கு பிறகு – NDTV செய்திகள்

தீபிகா படுகோனே சமீபத்தில் நியூயார்க்கில் நீத்து கபூரை சந்தித்தார் (மரியாதைக்குரிய ஆழிகபாபுடோன் )

புது தில்லி:

நியூயார்க்கில் தீபிகா படுகோனின் பயணத்தில் ரன்பீர் கபூரின் பெற்றோருக்கு ரிஷி மற்றும் நீது கபூருடன் தூக்கிப் போடப்பட்டார். அவர் ஒரு அற்புதமான பரிசைக் கொடுத்தார் – ஒரு தாயார் – மற்றும் பல ஆசிகள். 33 வயதான நடிகை நீட் கபூர் மற்றும் ரிதிமிகா கபூர் சஹ்னி ஆகிய இரு புதிய பாடல்களையும் பகிர்ந்து கொண்டார். ரன்பீர் சகோதரி ரித்திமா ஒரு நகைகள் வடிவமைப்பாளராகவும், அவளால் வடிவமைக்கப்பட்டதாக தோன்றுகிறது. “ஆசீர்வாதங்களும் நல்ல வாழ்த்துகளும்,” தீபிகா தனது Instagram கதை எழுதினார். தீபிகா நீதூ கபூரை காதலோடு காதலித்து, நீத்துவின் இடுகையில் ஒரு Instagram கருத்துரையில் எழுதியது: “நல்ல ஆரோக்கியம், மகிழ்ச்சி, மன அமைதி மற்றும் பல, மேலும் சிரிக்கிறார்.”

ஆனால் முதலில், தீபிகா படுகோணின் Instagram கதை இங்கே பாருங்கள்:

691ibf5o

ஞாயிற்றுக்கிழமை, தீபிகா படுகோனே நியூயார்க்கில் சந்திக்க முடிவு செய்தபோது, ​​நீது கபூர் அவரது Instagram ஐ நிரப்பினார். “தீபிகா படுகோணனுடன் கூடிய இத்தகைய மகிழ்ச்சியான மாலை … காதல் மற்றும் சூடாக நிறைய கொடுத்தது”, நீத்து சொன்னார், தீபிகா கருத்துக்களைப் பற்றிக் கூறுகையில், “நன்றி, மறக்கமுடியாத மாலை இருவருக்கும் நன்றி!” இதயத்தில் எய்ட்ஸை வீழ்த்திவிட்ட ரிதிஹாமாவும் நாம் காணப்பட்டோம்.

மாலை எவ்வளவு சந்தோஷமாக இருக்கிறது:

தீபிகா படுகோனே கடந்த வாரம் நியூயோர்க்கில் பறந்து சென்றார். மெட் காலா – இந்த ஆண்டு தனது மூன்றாவது சிவப்பு கம்பளம் தோற்றம் குறித்தது.

இதற்கிடையில், ரிஷி கபூர் கடந்த எட்டு மாதங்களில் புற்றுநோய்க்கான பெரிய ஆப்பிள் சிகிச்சையில் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார். எனினும், மூத்த நடிகர் இப்போது புற்றுநோய் இலவசம் மற்றும் விரைவில் வீட்டிற்கு திரும்புவார். ரன்பீர் கபூர் சமீபத்தில் செய்தியாளர்களிடம் பேசிய ரன்பீர் கபூர், “அவர் மிகச் சிறப்பாக செயல்பட்டு வருகிறார், அவர் ஒரு மாதம் அல்லது இரண்டு மாதங்களுக்குள் திரும்பவும் இருக்க வேண்டும், அவரது ஆவிகள் உயர்ந்துள்ளன, மேலும் அவரது நடத்தைகளில் நிறைய நேர்மறையான தன்மை உள்ளது.”

தீபிகா படுகோனே மற்றும் ரன்பீர் கபூர் ஆகியோர் வெளியேறினர் – அவர்கள் பச்னா ஏ ஹேசெனோவின் படப்பிடிப்பின் போது டேட்டிங் தொடங்கியதுடன், 2009 ஆம் ஆண்டில் சில வழிகளில் பிரிந்தனர்.

சமீபத்திய தேர்தல் செய்திகள் , நேரலை புதுப்பிப்புகள் மற்றும் தேர்தல் கால அட்டவணையை 2019 ஆம் ஆண்டில் ndtv.com/elections இல் பெறவும். 2019 இந்திய பொதுத் தேர்தலுக்கான 543 நாடாளுமன்ற இடங்களில் இருந்து கிடைக்கும் புதுப்பிப்புகளுக்கு ஃபேஸ்புக்கில் எங்களைப் போலவோ அல்லது ட்விட்டர் மற்றும் Instagram இல் எங்களைப் பின்தொடரும். தேர்தல் முடிவுகள் மே 23 அன்று வெளியிடப்படும்.