நெட்வொர்க் தோல்வியடைந்த பிறகு, கொல்கத்தா விமானத் தாக்குதல்கள் வெற்றி பெற்றன. 20 விமானங்கள் தாமதம் – NDTV செய்திகள்

நெட்வொர்க் தோல்வியடைந்த பிறகு, கொல்கத்தா விமானத் தாக்குதல்கள் வெற்றி பெற்றன. 20 விமானங்கள் தாமதம் – NDTV செய்திகள்
கொல்கத்தா:

கொல்கத்தா விமானநிலையத்தில் 20 க்கும் மேற்பட்ட விமானங்கள் தாமதமாகியுள்ளன. விமான நிலையத்தில் உள்ள இணைய சேவையாளர்கள் விபத்துக்குள்ளாகியுள்ளனர். சிக்கல் 5.15 மணியளவில் தொடங்கியது, அதன் பின்னர் அனைத்து விமானங்களும் போர்டிங் பாஸ் கைமுறையாக விநியோகிக்கத் தொடங்கியது. விமான நிலைய அதிகாரிகள் இந்த பிரச்சினையில் வேலை செய்கிறார்கள் என்று கூறுகின்றனர். ஆனால் இது கையேடு மீட்பு, நேரம் எடுத்து வருகிறது.

“இணைய சேவையகம் 5.30 மணியளவில் குறைந்துள்ளது மற்றும் அது 10.30 மணிநேரத்திலிருந்து வேலை செய்யத் தொடங்கும். சுமார் 20-25 நிமிடங்களில் சராசரியாக 5.30 மணி முதல் 9 மணி வரை சுமார் 25 விமானங்கள் தாமதமாகிவிட்டன,” AAI இந்தியாவின் செய்தி நிறுவனமான பிரஸ் ட்ரஸ்ட் ஆஃப் இந்தியா கூறியது.

கொல்கத்தா நேதாஜி சுபாஷ் சந்திர போஸ் சர்வதேச விமான நிலையம் உட்பட நாடு முழுவதும் 100 க்கும் அதிகமான விமான நிலையங்களை இந்தியாவின் ஏஏஏ அல்லது ஏஏஏ கொண்டுள்ளது.

ஏப்ரல் மாதத்தில், ஏர் இந்தியா மற்றும் அதன் துணை நிறுவனங்களை பறிகொடுத்த ஆயிரக்கணக்கான பயணிகள், அதன் சேவையகங்களில் ஒரு தொழில்நுட்ப தடுமாற்றம் ஏற்பட்டதால், ஐந்து மணிநேரங்களுக்கு மேல் சோதனை, இட ஒதுக்கீடு மற்றும் பேக்கேஜிங் கையாளுதல் அமைப்புகள் ஆகியவற்றைக் கொண்டிருந்தனர்.

குழுமத்தின் பிணையத்தில் 155 விமானங்கள் பாதிக்கப்பட்டதாக ஏர் இந்தியா செய்தி தொடர்பாளர் தெரிவித்தார். இது பின்னர் விமானங்கள் மீது ஒரு தாக்கத்தை ஏற்படுத்தியது.

இரண்டு நாட்களுக்குப் பிறகு, டெல்லி நாட்டின் இந்திரா காந்தி சர்வதேச விமான நிலையத்தில் எட்டு விமானங்கள் தாமதமாக வந்தன.

சமீபத்திய தேர்தல் செய்திகள் , நேரலை புதுப்பிப்புகள் மற்றும் தேர்தல் கால அட்டவணையை 2019 ஆம் ஆண்டில் ndtv.com/elections இல் பெறவும். 2019 இந்திய பொதுத் தேர்தலுக்கான 543 நாடாளுமன்ற இடங்களில் இருந்து கிடைக்கும் புதுப்பிப்புகளுக்கு ஃபேஸ்புக்கில் எங்களைப் போலவோ அல்லது ட்விட்டர் மற்றும் Instagram இல் எங்களைப் பின்தொடரும். தேர்தல் முடிவுகள் மே 23 அன்று வெளியிடப்படும்.