கிரடிட் கார்டை 1 சதவிகித உலகளாவிய வரம்பற்ற ரொக்கப் பரிவர்த்தனை மூலம் சிட்டி உடனான Paytm பங்காளிகள் – செய்தி நிமிடம்

கிரடிட் கார்டை 1 சதவிகித உலகளாவிய வரம்பற்ற ரொக்கப் பரிவர்த்தனை மூலம் சிட்டி உடனான Paytm பங்காளிகள் – செய்தி நிமிடம்

Paytm ஊக்குவிப்பு முதல் நான்கு மாதங்களுக்குள் கடன் அட்டைக்கு ரூ .10,000 குறைந்தபட்சம் 10,000 ரூபாய் மதிப்புள்ள Paytm விளம்பர குறியீடுகள் வழங்கும்.

டிஜிட்டல் கொடுப்பனவுகள் பெரிய Paytm ‘Paytm First Card’ ஐ அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது, இது இந்தியாவின் முதல் அட்டையாக உள்ளது, இது 1% உலகளாவிய வரம்பற்ற ரொக்கமாகவும், சம்பாதிக்கும் வகையிலான கட்டுப்பாடுகள் இல்லை. அட்டைகள் சிட்டி பேங்க் வழங்கப்படும். இந்த அட்டைகள் இந்திய மற்றும் சர்வதேச அளவில் ஏற்றுக்கொள்ளப்படும்.

Paytm First Card வரம்புக்குட்பட்ட 1% ரொக்கப் பத்திரம், வரம்புகள் இல்லாமல், ஒவ்வொரு மாதத்திற்கும் கார்டுக்கு தானாகவே வரவுள்ள சலுகைகளை வழங்குகிறது. எந்த மறைமுக கட்டணங்கள் அல்லது கட்டணங்கள் எதுவும் இல்லை என்று Paytm கூறுகிறது. வருடாந்திர கட்டணத்தை 500 ரூபாய்க்கு 50,000 ரூபாய்க்கு மேல் செலவழிக்கிறது.

Paytm வாடிக்கையாளர்கள் தங்கள் Paytm பயன்பாட்டில் கிரெடிட் கார்டுக்கு விண்ணப்பிக்கலாம், அங்கு Paytm First Card Passbook வழியாக சலுகைகளை கண்காணிக்கலாம்.

Paytm First Card வாடிக்கையாளர்களுக்கு Paytm Promo- குறியீடானது ரூ. 10,000 மதிப்புடையது, முதல் நான்கு மாதங்களுக்குள் கிரெடிட் கார்டில் ரூ .10,000 வரை செலவழிக்கப்படும். Paytm First Card Passbook வாடிக்கையாளர்கள் தங்கள் கிரெடிட் கார்டு பரிவர்த்தனைகளை கண்காணிக்க அனுமதிக்கவில்லை, ஆனால் பேட்ம் மற்றும் சிட்டி ஆகியவற்றிலிருந்து ஒரு உண்மையான நேர அடிப்படையில் பிரத்யேக சலுகைகளை உயர்த்திக் காட்டுகிறது.

Paytm First Card ஆனது கவர்ச்சிகரமான சமமான மாதாந்திர தவணை (EMI) விருப்பங்கள் மற்றும் சிட்டி ப்ரிவிலேஜ் மேடையில் மற்றவற்றுடன் சாப்பாட்டு, ஷாப்பிங், டிராவல், எக்ஸ்ப்ளோர்ட் சலுகைகள் போன்ற பல சலுகைகளை வழங்குகிறது.

“எங்கள் புதிய பிரசாதம் எங்கள் வாடிக்கையாளர்களுக்கு அவர்களின் டிஜிட்டல் கட்டண விருப்பங்களில் மிகுந்த நெகிழ்வுத்தன்மையைக் கொண்டுவருவதற்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, மேலும் பெரிய டிக்கெட் கட்டணமில்லாத பணம் செலுத்துவதற்கு உதவுகிறது. எங்கள் வாடிக்கையாளர்களிடமிருந்து ஒரு நல்ல வரவேற்பைப் பெறுவதில் நாங்கள் உறுதியாக உள்ளோம், “என்று தலைவர் மற்றும் நிர்வாக இயக்குனர் விஜய் சேகர் சர்மா தெரிவித்தார்.

2009 ஆம் ஆண்டின் சிட்டி கொமர் கொமர்ஷியல் வங்கி வாடிக்கையாளர் வாடிக்கையாளராக தொடங்கியதில் இருந்து 2009 ஆம் ஆண்டின் ஒருவரிடமிருந்து சிட்டி உறவு உறவு கொண்டது. நிறுவனத்தின் வளர்ந்து வரும் அபிலாஷைகளை ஆதரிப்பதற்காக, பிட்டி 2015 ஆம் ஆண்டில் ஆண்ட் பைனான்சின் ஆரம்ப முதலீட்டிற்கான ஆலோசகராகவும், அலிபாபா குரூப் மற்றும் அன்ட் ஃபினான்ஷியல் சர்வீசஸ் க்ரூப் 2016 ஆம் ஆண்டின் மூலோபாய முதலீட்டிற்கும் ஆலோசகராக இருந்தார்.

நவம்பர் 2016 ல், Paytm பணப்பரிசி சிடிபாங்க் ஆன்லைன் மற்றும் மொபைல் பயன்பாட்டில் ஒருங்கிணைக்கப்பட்டது, சிடி வாடிக்கையாளர்களுக்கு வசதியானதாக மாற்றுவதற்கு, வேகமாக ஆன்லைனில் பணம் சம்பாதிப்பது. சிட்டி மற்றும் பேட்ம் ஆகியவை தொடர்ச்சியாக, மற்றும் அவ்வப்போது, ​​Paytm பயன்பாட்டில் பதிவுசெய்யப்பட்ட திரைப்பட டிக்கெட்களைப் போன்ற சிடி டெபிட் மற்றும் கிரெடிட் கார்ட் வாடிக்கையாளர்களுக்கு பிரத்யேக பிரசாதங்களைக் கட்டியுள்ளன.

“Paytm First Card என்பது ஒரு புதிய அனைத்து டிஜிட்டல் நுகர்வோர் தளத்திற்கும் கிரெடிட் கார்டு சேவைகளை எங்கள் நிபுணத்துவத்தை நீட்டிக்க எங்களுக்கு வாய்ப்பளிக்கிறது. சிட்டி நிறுவனத்திற்கு ஒரு நிறுவன உறவு தொடங்கியது சிட்டி உரிமையை முழுவதும் வலுவான மற்றும் ஆழ்ந்த கூட்டாக வளர்ந்துள்ளது. நம் பங்காளிகளுக்கு, வாடிக்கையாளர்களுக்கும், வணிகத்திற்கும் வளர்ச்சி அதிகரிக்கும் வகையில், சிட்டி, உலகளாவிய ரீதியில் எவ்வாறு தன்னை எவ்வாறு நிறுவுகிறது என்பதை இன்றைய அறிவிப்பு உறுதிப்படுத்துகிறது “என்று ஸ்டீஃபன் பர்ட்டின் CEO, குளோபல் நுகர்வோர் வங்கி, சிட்டி கூறினார்.

கடன் மதிப்புக்கு மதிப்பீடு செய்ய சிட்டி மற்றும் பேட்ம் ஆகியோரும் இணைந்து உருவாக்கப்பட்ட ஒரு தேர்வு கருவியைப் பயன்படுத்தி, பேட்மண்ட் சாத்தியமான தளத்தை அடையாளம் காண்பிக்கும். இது வாடிக்கையாளர்களை முன்மாதிரியாக மாற்றுவதற்கான ஒரு புதுமையான மாற்றத்தை வழங்குகிறது, இல்லையெனில் அல்லது கடன் வரலாறு இல்லை.