சோனாம் கபூர் 'நவீன மஹாராணி'க்கு மாற்றாக கேன்ஸ் 2019 இல், படங்கள் பார்க்க – News18

சோனாம் கபூர் 'நவீன மஹாராணி'க்கு மாற்றாக கேன்ஸ் 2019 இல், படங்கள் பார்க்க – News18

சோனாம் கபூர், கேன்ஸ் திரைப்பட விழாவில் தனது மூன்றாவது போட்டியின்போது இந்திய ஏஸ் வடிவமைப்பாளர்களான அபு ஜானி சந்தீப் கோஸ்லாவிலிருந்து ஒரு சீருடை அணிந்த உடம்பை அணிந்திருந்தார்.

Sonam Kapoor Transforms Into 'Modern Maharani' at Cannes 2019, See Pics
படத்தை மரியாதை: Instagram / சோனம் கபூர்

சோனாம் கபூர் தனது கன்னி திரைப்பட விழாவில் தனது மூன்றாவது தோற்றத்திற்கான வெள்ளி தெரிவுசெய்தார். நடிகை இந்திய ஏஸ் வடிவமைப்பாளர்களான அபு ஜானி சந்தீப் கோஸ்லாவின் தொடர்ச்சியான கவர்ச்சியான உடல்நலம் அணிந்திருந்தார்.

அலங்காரமான, ராஜபுதனத்தை பெருமளவில் கொண்டுவந்து, ஒரு பொருளைக் கையில் எடுத்ததுடன், கையைச் சுற்றியும், ஒரு அழகிய வைரமும், கழுத்துப் பட்டை அணிந்திருந்தது. அவளுடைய ஆபரணங்களை அவள் ஒரு மோதிரத்தை வைத்திருந்தாள், அவள் மோதிர விரல் மீது அவள் அணிந்திருந்தாள்.

அவள் ஒரு நேர்த்தியான, சென்டர் பகுதியாக முடி, shimmery புகை கண் ஒப்பனை மற்றும் நிர்வாண உதடுகள் அவரது தோற்றம் பாணியில். அவரது சொந்த சகோதரி ரியா கபூரின் பாணியில், தி

நீர்ஜா

நாகரீகமான பேஷன் விலை உயர்வை நட்சத்திரம் உயர்த்தியது.

கௌரவிக்கப்பட்ட காலாவின் முதல் தோற்றத்திற்காக, நடிகை ஒரு சிவப்பு வாலண்டினோ உடைகளில் மிகைப்படுத்தப்பட்ட ரஃப்ஃபுல் சட்டைகளுடன் படுகொலை செய்யப்பட்டார். அவர் வெள்ளை பூக்களைக் கொண்டு தனது முடிகளை அணுகினார் மற்றும் ஒரு ஜோடி சிவப்பு ஸ்டைலோட்ட்களை அணிந்திருந்தார்.

பிரஞ்சு ரிவியராவில் தனது நாளில், சோனாம் லெபனானிய பேஷன் டிசைனர் எலி சாப் ஒரு ஊதா லேயர் எண்ணை தேர்வு செய்தார். அவரது குழுவினர் அவளுக்குத் தெரிவு செய்திருந்தார்கள்- ஒரு ஜோடி வைரத் துணி.

சோனம் மற்றும் அவரது சகோதரி ரீஹா ஆகியோர் பிரான்ஸைத் தொட்டதிலிருந்து, 33 வயதான பாணியிலான டிவா தனது ரசிகர்களை தனது Instagram கணக்கில் வீடியோக்களையும் அற்புதமான படங்களையும் புதுப்பித்து வருகிறது. ஒரு காக்கி ஜாக்கெட்டுடன் சேர்த்து ஒரு பெரிய அளவிலான நீல காப்ரி மற்றும் ஒரு சிவப்பு மேலோட்டத்தை முன்னதாகவே பார்த்தார்.

கடந்த ஆண்டு சோனம் கபூர் 71 வது கேன்ஸ் சர்வதேச திரைப்பட விழாவில் வெப்பநிலை உயர்ந்துள்ளது. நடிகர் இரண்டு ரெட் கார்பெட் தோற்றத்தில் அதிர்ச்சியடைந்தார். ரல்ப் மற்றும் ரோசோவிலிருந்து ஒரு கலவையான லெஹெனா முதல் கழகம் இருந்தது, அதே நேரத்தில் அவரது இரண்டாவது சிவப்பு கம்பள குழுவானது வேரா வாங் கோச்சர் கவுன் ஆகும்.

பிரஞ்சு ரிவியராவில் சோனம் கபூரின் 10 வது வருடம் இது அழகுசாதன பிராண்டு லா’ஒரியலில் ஒரு தூதராகும். தவிர, இந்திய நடிகைகள் பிரியங்கா சோப்ரா, தீபிகா படுகோன், கங்காலா ரனாத் மற்றும் ஹினா கான் ஆகியோர் இந்த ஆண்டு பிரஞ்சு ரிவியராவில் சிவப்பு கம்பளம் மீது நடந்து சென்றனர்.

பின்பற்றவும்

@ News18Movies

மேலும்