அடுத்து டைசன் கோபத்தை எதிர்கொள்ளும் ஓட்டத்தில் ஜாரெல் மில்லர்? – குத்துச்சண்டை காட்சி.காம்

அடுத்து டைசன் கோபத்தை எதிர்கொள்ளும் ஓட்டத்தில் ஜாரெல் மில்லர்? – குத்துச்சண்டை காட்சி.காம்

அவமானப்படுத்தப்பட்ட ஹெவிவெயிட் போட்டியாளரான ஜாரெல் மில்லர் இலையுதிர்காலத்தில் டைசன் ப்யூரியை எதிர்கொள்ள ஒரு முன்னோடியாக உருவெடுத்துள்ளார்.

லாஸ் வேகாஸில் உள்ள எம்ஜிஎம் கிராண்டில் ஆதிக்கம் செலுத்திய இரண்டாவது சுற்று டி.கே.ஓவுக்கு நடனமாடியபோது, ​​சனிக்கிழமையன்று ஜெர்மன் டாம் ஸ்வார்ஸை ப்யூரி விரைவாக வேலை செய்தார்.

முன்னாள் உலக சாம்பியனான, சண்டையில் மிகவும் பிடித்தவராக நுழைந்தார், முதல் சுற்றில் தனது ஜாப் மூலம் போட்டியை இரண்டாவது சுற்றில் பேரழிவு தரும் கலவையுடன் முடித்தார்.

jarrell-miller (1) _12

30 வயதான ஸ்வார்ஸின் மூக்கில் பல காட்சிகளை ரத்தக்களரியாக தரையிறக்கினார், பின்னர் அவரை கயிறுகளுக்கு அனுப்பினார், அங்கு ஜெர்மன் இறுதியாக ஒரு முழங்கால் வரை சென்றார்.

ஸ்வார்ஸ் தனது காலடியில் திரும்பினார், ஆனால் குத்துச்சண்டைகளைத் தவிர்ப்பதற்கு சக்தியற்றவராக இருந்தார், அதே நேரத்தில் அவரது மூலையில் துண்டு துண்டாக வீசப்பட்டது, அதே நேரத்தில் நடுவர் சண்டையை நிறுத்த நடவடிக்கை எடுத்தார்.

2020 ஆம் ஆண்டில் WBC ஹெவிவெயிட் சாம்பியனான டியான்டே வைல்டருடன் மீண்டும் போட்டியிடுவதற்கு முன்பு, இந்த ஆண்டு செப்டம்பர் பிற்பகுதியில் அல்லது அக்டோபர் தொடக்கத்தில் மீண்டும் போராடுவேன் என்று ப்யூரி கூறினார்.

ப்யூரியின் லாஸ் வேகாஸின் அறிமுகத்திற்காக மில்லர் மோதிரமாக இருந்தார்.

அவர் ஆரம்பத்தில் ஜூன் 1 ம் தேதி அந்தோணி ஜோசுவாவை எதிர்கொள்ள திட்டமிடப்பட்டார், ஆனால் மூன்று தனித்தனி மருந்து சோதனைகளில் பல தடைசெய்யப்பட்ட செயல்திறனை அதிகரிக்கும் மருந்துகளுக்கு சாதகமாக வந்த பின்னர் அவர் போராட்டத்திலிருந்து விலக்கப்பட்டார். மில்லருக்கு பதிலாக ஆண்டி ரூயிஸ், WBO, IBF, IBO, WBA பட்டங்களுக்கு ஏழு சுற்றுகளில் ஜோசுவாவை நிறுத்தியபோது பெரும் வருத்தத்தை அடைந்தார்.

மில்லர் ஏற்கனவே ப்யூரியின் இணை விளம்பரதாரரான டாப் தரவரிசையின் பாப் ஆரூமுடன் பேசியுள்ளார்.

“டைசன் டைசனைப் போல தோற்றமளித்தார் – அவர் தனது காரியத்தைச் செய்தார். இது சரியான சந்தர்ப்பத்திற்கு சரியான எதிரியாக இருந்தது. எனது இடைநீக்கம் செப்டம்பரில் உள்ளது, அக்டோபர் ஒரு சிறந்த தேதியாக இருக்கும் என்று நான் நினைக்கிறேன், அக்டோபரைப் பொருட்படுத்த மாட்டேன். டாப் தரவரிசையில் இருந்து எனக்கு சத்தம் வந்தால் நான் அதற்கு தயாராக இருப்பேன், நான் அதை உடனடியாக எடுத்துச் செல்வேன், ”என்று மில்லர் டெக்லான் டெய்லரிடம் கூறினார்.

“நான் ஏற்கனவே பாப் ஆரூமுடன் உரையாடினேன், எனவே நாங்கள் பார்ப்போம் – உங்களுக்கு ஒருபோதும் தெரியாது. நான் வரைபடக்குத் திரும்பிச் செல்கிறேன், நான் முதல்வனாக இருக்க மாட்டேன், நான் கடைசியாக இருக்க மாட்டேன், அதை நம்புங்கள். நரகத்தில் ஆமாம், என் நற்பெயரை என்னால் சரிசெய்ய முடியும் – நான் பிக் பேபி மில்லர், நான் கழுதை உதைக்கிறேன். ”

ப்யூரியின் முன்னணி விளம்பரதாரரான ஃபிராங்க் வாரன், மில்லர் தனது மனிதனை எதிர்கொள்ள ஒரு முன்னோடி என்பதை உறுதிப்படுத்தவோ மறுக்கவோ மாட்டார்.

“இந்த நேரத்தில் மில்லரின் நிலை என்னவென்று எனக்குத் தெரியவில்லை, ஆனால் அது நாம் பார்ப்போம். எல்லா விருப்பங்களையும் பார்ப்போம். முழு அணியும் அமர்ந்து நாங்கள் ஒரு முடிவை எடுப்போம். ஒரு அமெரிக்க எதிர்ப்பாளர் சிறந்த தேர்வாக இருப்பார் என்று நான் நம்புகிறேன், ஆனால் காத்திருந்து பார்ப்போம். நாங்கள் தரவரிசைகளைப் பார்ப்போம், இது இந்த வாரம் நாங்கள் செயல்படுவோம் “என்று வாரன் கூறினார்.

06-17-2019 அன்று டெனியம் கருத்து

டி.ஆரின் கீழ் தனது முதல் சண்டைக்காக மில்லரை ப்யூரிக்கு பாப் தியாகம் செய்வார் என்று நான் சந்தேகிக்கிறேன், அவர் முதலில் தனது சுயவிவரத்தை மீண்டும் உருவாக்க முயற்சிப்பார்.

06-17-2019 அன்று SchoolTheseCats கருத்து

[QUOTE = MeanestNiceGuy; 19837400] இந்த பையன் ஏன் ஒரு குத்துச்சண்டை வளையத்தின் அருகே கூட அனுமதிக்கப்படுகிறான் ??? அந்த 6 மாத இடைநீக்கம் ஒரு நகைச்சுவையானது, இந்த கனாவைப் பற்றி தொலைதூர சுவாரஸ்யமான எதுவும் இல்லை. [/ QUOTE] மில்லர் கோபத்திற்கு அடுத்ததாக இருந்தால் அவர்கள் நியூயார்க்கில் இருக்க மாட்டார்கள் என்று அவர்கள் பதிவு செய்கிறார்கள்…

06-17-2019 அன்று டெனியம் கருத்து

[QUOTE = குத்துச்சண்டை காட்சி; 19837227] நீங்கள் உண்மையிலேயே நம்பினால் உங்கள் வீட்டை அடமானம் வைக்கவும். உங்கள் பணத்தை உங்கள் வாய் இருக்கும் இடத்தில் வைக்கவும். [/ QUOTE] எந்த வீடு? குழந்தை இன்னும் தனது அம்மா அடித்தளத்தில் வாழ்கிறது.

06-17-2019 அன்று SchoolTheseCats கருத்து

[QUOTE = குத்துச்சண்டை காட்சி; 19837229] ஆமாம் நீங்கள் தவறு செய்தால் தவிர. டைசன் ப்யூரி என்பது வாடா மற்றும் சிபிபி பதிவுசெய்யப்பட்டுள்ளது.

06-17-2019 அன்று பிபிஆர் ஸ்ட்ரீட்காங் கருத்துரைத்தார்

போட்டி வாரியாக இது ப்யூரிக்கு எளிதான வேலை என்று நான் நினைக்கிறேன். ப்யூரியை நேர்மையாக வைத்திருக்க மில்லருக்கு அதிகாரம் இல்லை. மில்லர் பழச்சாறு செய்யப்பட்டிருந்தாலும் இது ஒரு மோசமான பொருத்தம். ஒரு பால்கோ இல்லாமல் **** வால் அவரது நரம்புகள் வழியாக ஓடுகிறது…

ஒரு கருத்தை இடுங்கள் – மேலும் பயனர் கருத்துகளைக் காண்க (20)