ஆபர்ன் 9 வது இன்னிங்கில் சரிந்து, 5-4 என்ற கணக்கில் மிசிசிப்பி மாநிலத்தை இழக்கிறது – AL.com

ஆபர்ன் 9 வது இன்னிங்கில் சரிந்து, 5-4 என்ற கணக்கில் மிசிசிப்பி மாநிலத்தை இழக்கிறது – AL.com

மிசிசிப்பி மாநிலத்தின் டஸ்டின் ஸ்கெல்டன், பின்னணி, ஆபர்ன் கேட்சர் மாட் ஷெஃப்லரின் முன்னால் கொண்டாடுகிறார், ஜூன் 16, 2019 ஞாயிற்றுக்கிழமை, ஒமாஹா, நெப். (AP புகைப்படம் / நாட்டி ஹார்னிக்)

ஆந்திர

மிசிசிப்பி மாநிலத்தின் டஸ்டின் ஸ்கெல்டன், பின்னணி, ஆபர்ன் கேட்சர் மாட் ஷெஃப்லரின் முன்னால் கொண்டாடுகிறார், ஜூன் 16, 2019 ஞாயிற்றுக்கிழமை, ஒமாஹா, நெப். (AP புகைப்படம் / நாட்டி ஹார்னிக்)

எழுதியவர் சாம் ப்ளம் | SBlum@al.com

கல்லூரி பேஸ்பால் விளையாட்டின் மிகப் பெரிய மேடையில், எட்வர்ட் ஜூலியனுக்கு ஆபர்ன் பேஸ்பால் மிகப்பெரிய வெற்றியை முடிவுக்குக் கொண்டுவருவதற்கான வாய்ப்பு கிடைத்தது – ஒருவேளை எப்போதும். மூன்றாவது இடத்திற்கு ஒரு கூர்மையான தரை பந்து அவர் கஷ்டப்பட்டு தனது வலது கையில் சிரமமும் தயக்கமும் இல்லாமல் வைத்தார்.

இப்போது எடுக்கப்பட்டதெல்லாம் அவரது சிறந்த, மூன்று ரிசர்வ் வங்கியின் விளையாட்டுக்கு ஒரு கேப்பர் வைக்க ஒரு வீசுதல் மட்டுமே. அவர் இறுதிச் செயலைப் பெறுவது பொருத்தமாகத் தெரிந்தது. அவர் சக்தியை வழங்கியிருப்பார் – இந்த இடத்தின் வரலாற்றில் சில மணிநேரங்களுக்கு முன்பே மிக நீண்ட ஹோம் ரன் அடித்தார்.

அது அவரது நிலை – அவர் அதை தூக்கி எறிந்தார். அதனுடன், அவர் ஒரு வெற்றியை எறிந்தார். பின்னர் இரண்டு இன்ஃபீல்ட் ஒற்றையர், மற்றும் ஆபர்ன் 5-4 என்ற கணக்கில் தோற்றது, அதன் மூன்று ரன்கள் ஒன்பதாவது இன்னிங் முன்னணி வீழ்ச்சியை விரைவான மற்றும் அதிர்ச்சியூட்டும் பாணியில் கண்டது.

சில நிமிடங்கள் கழித்து, ஜூலியன் ஒரு புதிய மேடையில் இருந்தார். அவர், தனது லாக்கருக்கு முன்னால் அமர்ந்தபடி அவரது முகத்தில் விளக்குகள், ஒலிவாங்கிகள் மற்றும் கேமராக்கள் – இவ்வளவு விவரிக்க முடியாத ஒன்றை விளக்க முயற்சிக்கிறார்.

“இது உறிஞ்சுகிறது,” ஜூலியன் ஒரு கிசுகிசுக்கு மேலே, அவரது குரல் நடுங்கியது, “அதாவது, என்னால் தூக்கி எறிய முடியாததால் நாங்கள் தோற்றோம்.”

ஆபர்ன் வெற்றியாளர்களின் அடைப்புக்குறிக்கு முன்னேறுவதில் இருந்து விலகி இருந்தார். அதற்கு பதிலாக, அவர்கள் செவ்வாய்க்கிழமை மதியம் 1 மணிக்கு லூயிஸ்வில்லுக்கு எதிரான தங்கள் சீசனுக்காக போராடுவார்கள். சாம்பியன்ஷிப் சுற்றுக்கு புலிகள் இப்போது தொடர்ச்சியாக நான்கு ஆட்டங்களில் வெல்ல வேண்டும்.

தலைமை பயிற்சியாளர் புட்ச் தாம்சன், பேரழிவின் மூலம் அவருக்கு உதவ ஜூலியனுடன் ஒருவரோடு ஒருவர் நேரத்தை செலவிட திட்டமிட்டுள்ளார் என்றார். நிறைய வீரர்கள் ஜூலியனுடன் பேசினர், அவரது தலையை மேலே வைத்துக் கொள்ள முயற்சித்தனர். கோனார் டேவிஸ் முதன்மையானவர் – அவர் களத்தில் இருந்து இறங்கும்போது அவரிடம் வந்தார். பக்கத்து லாக்கரில் அமர்ந்திருந்த ஸ்டீவன் வில்லியம்ஸ் செய்தியாளர்களிடம் பேசியபின் அவரை முதுகில் தட்டினார்.

“அவர் நாடகத்தை மூன்றாவது தளத்திற்கு கொண்டு வருவார் என்று நான் முழுமையாக எதிர்பார்க்கிறேன்,” என்று தாம்சன் கூறினார். “பின்னர் மெதுவான ரோலர், அவர் அதை உருவாக்கியிருக்கலாம் என்று நினைத்தேன். முந்தைய ஆட்டத்தில் எட்வர்ட் ஜூலியன் செய்த குற்றத்திற்காக இல்லாவிட்டால் நாங்கள் அதே நிலையில் இருக்க மாட்டோம். ”

இந்த அணி விதியில் ஒன்றாகத் தோன்றியது. தனது கடைசி ஐந்து தொடக்கங்களில் 6.12 ERA ஐக் கொண்டிருந்த சோபோமோர் ஜாக் ஓவன், எம்.எஸ்.யு ஏஸ் மற்றும் நாட்டின் மிகச் சிறந்த பிட்சர்களில் ஒருவரான ஈதன் ஸ்மால். வழக்கமான சீசனின் பிற்பகுதியில் பிஞ்ச்-அடித்த ஜூலியன், ஒமாஹா இரவில் ஆழமாக ஒரு வீட்டை ஓடினார்.

வழக்கமான பருவத்தில் எப்போதாவது பயனுள்ள நிவாரணியாக இருக்கும் ரிச்சர்ட் ஃபிட்ஸ் இரண்டு சரியான இன்னிங்ஸ்களில் பணியாற்றினார். பின்னர் ஒருபோதும் புல்பனில் இருந்து வெளியேறாத டேனர் பர்ன்ஸ், சேமிப்பைப் பெறுவதற்கான விளிம்பில் தோன்றினார்.

“அவர் தலையைக் கீழே வைத்திருக்க வேண்டிய அவசியமில்லை” என்று பர்ன்ஸ் ஜூலியனைப் பற்றி கூறினார். “யாராவது இருந்தால், அது நானாக இருக்க வேண்டும். நான் வந்து கடைசி மூன்று அவுட்களைப் பெற வேண்டியிருந்தது, இரண்டு மட்டுமே கிடைத்தது. கடைசியாக எனக்கு கிடைக்கவில்லை. ”

ஆட்டத்தின் கடைசி வெற்றியை களமிறக்கவில்லை என்று பர்ன்ஸ் தன்னை குற்றம் சாட்டுகிறார். அது அவரிடம் திரும்பி வந்து அவரது கையுறையைப் பார்த்துவிட்டு மார்ஷல் கில்பெர்ட்டுக்கு ஒரு வாக்ஆஃப் வெற்றியாக மாறியது. பிரிவு 1 இல் உள்ள எந்த அணியையும் விட மிசிசிப்பி மாநிலம் இந்த பருவத்தில் இப்போது 28 ஆட்டங்களில் இருந்து வென்றது.

தாம்சன் மற்றும் பயிற்சி ஊழியர்கள் பின்னர் அணியுடன் பேசுவதற்காக பணிபுரிந்தனர் – சீசன் முடிவடையவில்லை என்று நம்பிக்கையின் சில செய்திகளை அளித்தனர். கல்லூரி பேஸ்பால் அந்த வகையில் தனித்துவமானது. மிகவும் அழிவுகரமான பிந்தைய பருவ இழப்பு, பருவத்தை கூட முடிக்காது.

ஹெக், இந்த ஆபர்ன் அணி கூட அதன் எஸ்.இ.சி போட்டியை ஒரு காட்டு ஆடுகளம் / பிழையில் முடித்தது, இது இரண்டு எல்.எஸ்.யூ ரன்னர்களை கோல் அடிக்க அனுமதித்தது. இந்த முழு வழக்கமான பருவமும் வீழ்ச்சியால் நிறைந்துள்ளது. என்.சி.ஏ.ஏ போட்டி மூன்று வாரங்கள் ஆகும்.

ஆனால் இது போன்ற ஒரு இழப்புக்குப் பிறகு, அந்த முன்னோக்கைக் கண்டுபிடிப்பது கடினம். ஒருவேளை அது இன்றிரவு அல்லது நாளை பயிற்சி களத்தில் வரும், ஆனால் அது அமைதியாகவும், ஒரு லாக்கர் அறையை நீங்கள் காணக்கூடியதாகவும் இருந்தது. ஆட்டத்திற்குப் பிறகு பயிற்சியாளர்கள் என்ன சொன்னார்கள் என்று கேட்டபோது, ​​ஒரு ரன் பந்தின் ஐந்து இன்னிங்ஸ்களை வீசிய ஓவன் உறுதியாக தெரியவில்லை.

“நிறைய ‘ஹெயில் ஸ்டேட்’ நடந்து கொண்டிருக்கிறது,” என்று அவர் கூறினார், எதிர்க்கட்சியின் கொடூரமான கொண்டாட்டத்தை குறிப்பிடுகிறார், “அதனால் என்னால் அதை உண்மையில் கேட்க முடியவில்லை.”

ஆபர்ன் அதைத் தடுக்கும் என்று தோன்றியது. இது ஆறாவது இடத்தில் இரண்டு, ஒரு அவுட் ஜாமிலிருந்து தப்பியது. இது ஏழாவது இடத்தில் இரண்டு-அவுட், நோ-அவுட் ஜாமிலிருந்து தப்பியது. ஆரம்ப இன்னிங்ஸில் ரன்னர்கள் இருந்ததால் அது தப்பித்தது.

ஒன்பதாவது இடத்தில் இரண்டு ரன்களை அனுமதித்த பிறகு, அவர்கள் இன்னும் ஒரு நெரிசலில் இருந்து தப்பிப்பது போல் தோன்றியது. இது ஒரு வீசுதல் மட்டுமே. உயரமும் அகலமும் பயணித்த ஒரு வீசுதல், அதனுடன், ஆபர்னுக்கு ஒரு தேசிய சாம்பியன்ஷிப்பிற்கு போட்டியிட ஒரு வாய்ப்பு இருக்கலாம்.

“நாங்கள் எப்படி விளையாடுகிறோம் என்பது எனக்குப் பிடிக்கும்,” என்று தாம்சன் கூறினார், நாங்கள் இந்த ஆண்டின் சிறந்த பேஸ்பால் விளையாடுகிறோம், இன்று இரவு எட்டு மற்றும் மூன்றில் இரண்டு பங்கு செய்தோம். ”