October 20, 2019
Latest

என்ஹெச்எல் வரைவு: லீக் வரலாற்றில் மிக மோசமான தேர்வுகளில் ஆறு – அமெரிக்கா இன்று

என்ஹெச்எல் வரைவு: லீக் வரலாற்றில் மிக மோசமான தேர்வுகளில் ஆறு – அமெரிக்கா இன்று

நெருக்கமான

ஸ்போர்ட்ஸ் பல்ஸ்: செயின்ட் லூயிஸ் ப்ளூஸ் தங்களது முதல் ஸ்டான்லி கோப்பையை வென்றதில் வரலாறு படைத்துள்ளது. கெவின் ஆலன் சொல்வது போல், அமெரிக்காவின் எந்த நகரமும் அதற்கு தகுதியானதல்ல. அமெரிக்கா இன்று

என்ஹெச்எல் வரைவு வான்கூவரில் வெள்ளிக்கிழமை இரவு மற்றும் சனிக்கிழமை நடைபெறும். பல ஆண்டுகளாக என்ஹெச்எல் அணிகள் எடுத்த மிக மோசமான வரைவு முடிவுகளை இங்கே காணலாம்:

1993 ஆம் ஆண்டில், ஒட்டாவா செனட்டர்கள் கியூபெக் மேஜர் ஜூனியர் ஹாக்கி லீக் நட்சத்திரம் அலெக்ஸாண்ட்ரே டேகிலை நம்பர் 1 தேர்வோடு வரைவு செய்தனர்.

செனட்டர்கள் யார் வரைவு செய்திருக்க வேண்டும் : கிறிஸ் ப்ரோங்கர் (ஹார்ட்ஃபோர்டுக்கு எண் 2) அல்லது பால் கரியா (எண் 4 முதல் அனாஹெய்ம் வரை). கிறிஸ் கிரட்டன் (எண் 3 முதல் தம்பா விரிகுடா வரை) அல்லது ஜேசன் அர்னாட் (எண் 7 முதல் எட்மண்டன் வரை) ஒரு சிறந்த தேர்வாக இருந்திருக்கும்.

என்ன நடந்தது: அடுத்த ஆறு வரைவு தேர்வுகள் டேகலை அவரது வாழ்க்கையில் விஞ்சியது. அவர் மிகைப்படுத்தலுடன் வாழ நெருங்கவில்லை. அவர் ஒரு சூப்பர் ஸ்டார் என்று கணிக்கப்பட்டு 616 ஆட்டங்களில் 129 கோல்களுடன் என்ஹெச்எல் வாழ்க்கையை முடித்தார்.

2003 ஆம் ஆண்டில், நியூயார்க் ரேஞ்சர்ஸ் டார்ட்மவுத்தின் பெரிய முன்னோக்கி ஹக் ஜெசிமானை 12 வது தேர்வோடு தேர்வு செய்தார்.

என்ன நடந்தது : ஜெசிமான் இரண்டு என்ஹெச்எல் விளையாட்டுகளை மட்டுமே விளையாடினார். அவர் அமெரிக்க ஹாக்கி லீக்கில் 2005-13 வரை விளையாடினார், பின்னர் கான்டினென்டல் ஹாக்கி லீக்கிலும் இறுதியாக ஆஸ்திரியாவிலும் விளையாடினார்.

ரேஞ்சர்ஸ் யார் வரைவு செய்திருக்க வேண்டும் : ஆறு முறை 30-க்கும் மேற்பட்ட கோல் அடித்தவர் சாக் பாரிஸ் (நியூ ஜெர்சிக்கு எண் 17) அல்லது ரியான் கெட்ஸ்லாஃப் (அனாஹெய்முக்கு எண் 19) அல்லது ப்ரெண்ட் பர்ன்ஸ் (எண் 20 முதல் மினசோட்டா வரை) அல்லது ப்ரெண்ட் சீப்ரூக் (எண் 14 சிகாகோவிற்கு).

1980 ஆம் ஆண்டில், மாண்ட்ரீல் கனடியன்ஸ் ரெஜினா பேட்ஸ் உணர்வை டக் விக்கன்ஹைசர் நம்பர் 1 ஒட்டுமொத்தமாக உருவாக்கியது.

என்ன நடந்தது : விக்கன்ஹைசர் ஒருபோதும் ஆதிக்கம் செலுத்தும் தாக்குதல் வீரராக கனடியர்கள் எதிர்பார்க்கவில்லை. அவர் தனது நான்காவது பருவத்தில் செயின்ட் லூயிஸுக்கு வர்த்தகம் செய்யப்பட்டார். அவர் 556 என்ஹெச்எல் ஆட்டங்களில் விளையாடினார் மற்றும் இரண்டு சீசன்களில் 20 கோல்களை முறியடித்தார்.

கனடியர்கள் யார் வரைவு செய்திருக்க வேண்டும்: பிரெஞ்சு கனேடிய ஸ்டாண்டவுட் டெனிஸ் சாவார்ட் தேர்வு செய்யப்பட்டிருக்க வேண்டும். கியூபெக்கில் அவர் பிரியமானவர், அவர் 1,196 ஆட்டங்களில் 1,338 புள்ளிகளுடன் ஒரு மந்திர தாக்குதல் மந்திரவாதியாக வளர்ந்தார். 1990-91 பருவத்திற்கு முன்னர் கனடியர்கள் அவருக்கான வர்த்தகத்தை முடித்தனர். கனடியர்கள் பால் காஃபி (எண் 6 முதல் எட்மண்டன் வரை) அல்லது லாரி மர்பி (லாஸ் ஏஞ்சல்ஸுக்கு எண் 4) வரைவு செய்திருக்கலாம்.

2010 ஆம் ஆண்டில், ரேஞ்சர்ஸ் முரட்டுத்தனமான பாதுகாப்பு வீரர் டிலான் மெக்லாரத்தை 10 வது தேர்வோடு வரைந்தார்.

என்ன நடந்தது: அந்த வரைவின் முதல் ஒன்பது தேர்வுகள் என்ஹெச்எல்லில் கணிசமான நேரத்தை வகித்தன. மெக்லிரத் 50 ஆட்டங்களில் விளையாடியுள்ளார்.

ரேஞ்சர்ஸ் யார் வரைவு செய்திருக்க வேண்டும்: அவருக்குப் பிறகு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட எவரும். முதல் சுற்றில் பின்னர் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டவர்களில் விளாடிமிர் தாராசென்கோ (எண் 16 முதல் செயின்ட் லூயிஸ் வரை), ஜடன் ஸ்வார்ட்ஸ் (எண் 14 முதல் செயின்ட் லூயிஸ் வரை), எவ்ஜெனி குஸ்நெட்சோவ் (எண் 26 முதல் வாஷிங்டன்), கெவின் ஹேய்ஸ் (எண் 24 முதல் சிகாகோ), கேம் ஃபோலர் (எண் 12 முதல் அனாஹெய்ம் வரை) சார்லி கோய்ல் (சான் ஜோஸுக்கு எண் 28) மற்றும் ப்ரோக் நெல்சன் (நியூயார்க் தீவுவாசிகளுக்கு எண் 30). இது ஒரு ஆழமான வரைவு.

2008 ஆம் ஆண்டில், கொலம்பஸ் ப்ளூ ஜாக்கெட்டுகள் ஒட்டுமொத்தமாக ரஷ்ய முன்னோக்கி நிகிதா ஃபிலாடோவ் எண் 6 ஐ உருவாக்கியது.

என்ன நடந்தது : ஒட்டாவாவுக்கு வர்த்தகம் செய்யப்படுவதற்கு முன்பு பிலடோவ் கொலம்பஸுடன் 44 ஆட்டங்களில் மட்டுமே விளையாடினார், அங்கு அவர் மேலும் ஒன்பது விளையாடியுள்ளார். அன்றிலிருந்து அவர் கே.எச்.எல்.

ப்ளூ ஜாக்கெட்டுகள் யார் வரைவு செய்திருக்க வேண்டும் : எரிக் கார்ல்சன் (எண் 15 முதல் ஒட்டாவா வரை) அல்லது டைலர் மியர்ஸ் (எண் 12 முதல் எருமை வரை) அல்லது ஜான் கார்ல்சன் (வாஷிங்டனுக்கு எண் 27) அல்லது ஜேக் கார்டினர் (எண் 17 முதல் அனாஹெய்ம் வரை). ஜோர்டான் எபெர்லே (எண் 22 முதல் எட்மண்டன் வரை) எப்படி?

1983 ஆம் ஆண்டில், மினசோட்டா நார்த் ஸ்டார்ஸ் அமெரிக்கன் பிரையன் லாட்டனை நம்பர் 1 தேர்வோடு வரைவு செய்தது.

என்ன நடந்தது : லாட்டன் அவர் என்று எதிர்பார்க்கப்பட்ட மேலாதிக்க நடிகராக மாறவில்லை. மினசோட்டாவில் ஐந்து சீசன்களில் விளையாடிய அவர் 21 கோல்களுக்கு மேல் அடித்ததில்லை. அவர் வர்த்தகம் செய்யப்பட்ட பிறகு, அவர் ஒரு பருவத்தில் 15 க்கு மேல் அடித்ததில்லை.

வடக்கு நட்சத்திரங்கள் யார் வரைவு செய்திருக்க வேண்டும்: ஸ்டீவ் யெஸ்மேன் (டெட்ராய்டின் எண் 4) அல்லது பாட் லாஃபோன்டைன் (நியூயார்க் தீவுவாசிகளின் எண் 3).

தானியங்கி

சிறு உருவங்களைக் காட்டு

தலைப்புகளைக் காட்டு