இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட இன்-டிஸ்ப்ளே கைரேகை சென்சார் மற்றும் டிரிபிள் ரியர் கேமராக்கள் கொண்ட டெக்னோ பாண்டம் 9, இதன் விலை ரூ .14,999 – 91 மொபைல்கள்

இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட இன்-டிஸ்ப்ளே கைரேகை சென்சார் மற்றும் டிரிபிள் ரியர் கேமராக்கள் கொண்ட டெக்னோ பாண்டம் 9, இதன் விலை ரூ .14,999 – 91 மொபைல்கள்
Tecno Phantom 9

“டெக்னோ பாண்டம் 9 என்பது ரூ .15,000 க்கு கீழ் உள்ள முதல் தொலைபேசியாகும், இது பயோமெட்ரிக் பாதுகாப்பிற்காக காட்சிக்கு கைரேகை சென்சார் இடம்பெற்றுள்ளது”

Tecno , ஹாங்காங் சார்ந்த Transsion ஹோல்டிங்ஸ் குழுவின் துணை பிராண்ட் பாண்டம் 9 ஸ்மார்ட்போன் இந்தியாவில் தொடங்கப்பட்டது அறிமுகப்படுத்தியது. புதிய டெக்னோ பாண்டம் 9 டிரிபிள் ரியர் கேமராக்களுடன் நைட் அல்காரிதம் 2.0 போன்ற சிறந்த குறைந்த ஒளி புகைப்படம், குவாட் ரியர் ஃப்ளாஷ் மற்றும் கூகிள் லென்ஸிற்கான ஆதரவு ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது. இந்த கைபேசி 6.4 அங்குல FHD + AMOLED டிஸ்ப்ளே மற்றும் 3,500mAh பேட்டரியைக் கொண்டுள்ளது. பயோமெட்ரிக் பாதுகாப்பிற்காக இன்-டிஸ்ப்ளே கைரேகை சென்சாரை ராக் செய்த ரூ .15,000 விலை அடைப்புக்குட்பட்ட முதல் தொலைபேசி டெக்னோ பாண்டம் 9 ஆகும்.

டெக்னோ பாண்டம் 9
டெக்னோ பாண்டம் 9 6.4 அங்குல FHD + AMOLED டிஸ்ப்ளே, பாறைகள் மூன்று பின்புற கேமராக்கள் மற்றும் 3,500mAh பேட்டரியைக் கொண்டுள்ளது

இந்தியாவில் டெக்னோ பாண்டம் 9 விலை, விவரக்குறிப்புகள்

இந்தியாவில் டெக்னோ பாண்டம் 9 விலை ரூ .14,999 மற்றும் கைபேசி லாப்லாண்ட் அரோரா நிறத்தில் வருகிறது. இது ஜூலை 17 ஆம் தேதி நாட்டில் விற்பனைக்கு வரும், மேலும் பிளிப்கார்ட் வழியாக வாங்குவதற்கு இது கிடைக்கும்.

டெக்னோ பாண்டம் 9 6.4 அங்குல முழு எச்டி + அமோலேட் டிஸ்ப்ளே, 1,080 x 2,340 பிக்சல்கள் தீர்மானம், செல்ஃபி ஸ்னாப்பருக்கு இடமளிக்கும் ஒரு வாட்டர் டிராப், 19: 5: 9 விகித விகிதம் மற்றும் 91.47 சதவீத திரை முதல் உடல் விகிதம் வரை கொண்டுள்ளது. இது 2.3GHz ஆக்டா கோர் மீடியாடெக் ஹீலியோ பி 35 SoC ஆல் இயக்கப்படுகிறது, இது 6 ஜிபி ரேம் மற்றும் 128 ஜிபி இன்டர்னல் ஸ்டோரேஜுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது, இது 256 ஜிபி வரை மேலும் விரிவாக்கக்கூடியது. இது அண்ட்ராய்டு 9.0 பை அவுட் ஆஃப் பெட்டியின் அடிப்படையில் HIOS 5.0 இல் இயங்குகிறது.

ஒளியியலைப் பொறுத்தவரை, டெக்னோ பாண்டம் 9 ஒரு மூன்று பின்புற கேமரா அமைப்பை 16MP முதன்மை சென்சார், 8MP இரண்டாம் நிலை அகல-கோண லென்ஸ் மற்றும் 2MP மூன்றாம் ஆழம் அலகு f / 1.8 துளை ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது. கேமராக்களை மைக்ரோஸ்பர், ஏஆர் மோட், அனிமோஜி, பொக்கே மோட்,
எச்டிஆர், அழகு, ஆட்டோ காட்சி கண்டறிதல் மற்றும் பனோரமா. இது 1080p வீடியோக்களையும் பதிவு செய்யலாம். முன்பக்கத்தில், 32MP AI செல்பி கேமரா இரட்டை-எல்இடி ஃபிளாஷ், எஃப் / 2.0 துளை மற்றும் 79.4 டிகிரி அகல-கோண லென்ஸுடன் உள்ளது . பயோமெட்ரிக் பாதுகாப்பிற்காக காட்சிக்கு கைரேகை சென்சார் உள்ளது. இணைப்பு விருப்பங்களில் 4G VoLTE, Wi-Fi, புளூடூத் 5.0 மற்றும் GPS + GLONASS ஆகியவை அடங்கும். 3,500 எம்ஏஎச் பேட்டரி தொலைபேசியை எரிபொருளாகக் கொண்டுள்ளது.