சோனி ரஸ்தான் ஆலியா பட் உடன் கர்ப்பமாக இருக்கும்போது காட்சிக்கு 'பல சிகரெட்டுகளை' புகைத்தார் (இது தெரியாமல்) – என்.டி.டி.வி செய்தி

சோனி ரஸ்தான் ஆலியா பட் உடன் கர்ப்பமாக இருக்கும்போது காட்சிக்கு 'பல சிகரெட்டுகளை' புகைத்தார் (இது தெரியாமல்) – என்.டி.டி.வி செய்தி
புது தில்லி:

நடிகை சோனி ரஸ்தான் செவ்வாயன்று தனது 1993 ஆம் ஆண்டு கும்ரா திரைப்படத்தைப் பற்றி அற்பமான விஷயங்களைப் பகிர்ந்து கொண்டார், இதில் ஸ்ரீதேவி மற்றும் சஞ்சய் தத் ஆகியோருடன் இணைந்து நடித்தார். இயக்குனர் மகேஷ் பட்டின் மனைவி சோனி ரஸ்தான், இந்த படம் குறித்து சினிமா ரேரில் இருந்து ஒரு ட்வீட்டைப் பகிர்ந்து கொண்டார், மேலும் அவர் தனது இரண்டாவது குழந்தையான ஆலியா பட் உடன் கர்ப்பமாக இருப்பதாகக் கூறினார் – அவர் படப்பிடிப்பில் இருந்தபோது, ​​அந்த நேரத்தில் தனது கர்ப்பத்தைப் பற்றி தனக்குத் தெரியாது. ஸ்ரீதேவியின் கதாபாத்திரமான ரோஷினியுடன் நட்பு கொண்ட இப்படத்தில் சோனி ரஸ்தான் ஒரு கைதியாக நடித்தார், அவர் ஒரு போதைப் பொருள் வழக்கில் பொய்யாக சிக்கியுள்ளார். அவர் கர்ப்பமாக இருப்பதை அறியாமல் ஒரு காட்சிக்காக ‘பல சிகரெட்டுகளை’ புகைத்ததாக சோனி ரஸ்தான் மேலும் கூறினார்.

சோனி ரஸ்தான் ட்வீட் செய்ததாவது, “எனக்கு மிகவும் பிடித்த படங்களில் ஒன்று மற்றும் மிகவும் பாராட்டப்பட்ட பாத்திரங்கள். நம்பமுடியாத ஸ்ரீதேவியுடன் நடிப்பது மிகவும் மகிழ்ச்சியாக இருந்தது. மிகவும் நேசித்த நினைவுகள். அந்த நேரத்தில் ஆலியாவுடன் கர்ப்பமாக இருந்தார், அது இன்னும் தெரியவில்லை. அந்த காட்சி செய்தது அங்கு நான் பல சிகரெட்டுகளை புகைத்தேன். ”

சோனி ரஸ்தானின் ட்வீட் இங்கே:

எனக்கு பிடித்த படங்களில் ஒன்று மற்றும் மிகவும் பாராட்டப்பட்ட பாத்திரங்கள். நம்பமுடியாத ஸ்ரீதேவியுடன் நடிக்க இது ஒரு மகிழ்ச்சி. மிகவும் நேசத்துக்குரிய நினைவுகள். அந்த நேரத்தில் ஆலியாவுடன் கர்ப்பமாக இருந்தார், அது இன்னும் தெரியவில்லை. நான் பல சிகரெட்டுகளை புகைத்த அந்த காட்சி https://t.co/cxZSZU6DD9

– சோனி ரஸ்தான் (oni சோனி_ராஸ்டன்) ஜூலை 10, 2019

கும்ரா 1993 ஆம் ஆண்டில் அதிக வசூல் செய்த ஏழாவது படம், இதை இயக்கியது மகேஷ் பட்

மகேஷ் பட் இயக்கிய சாரன்ஷ் , சதக் , டாடி மற்றும் சர் – இவை அனைத்தும் விமர்சன ரீதியாக பாராட்டப்பட்ட படங்களில் துணை வேடங்களில் சோனி ரஸ்தான் நடித்துள்ளார். அவர் சமீபத்தில் ராசியில் ஆலியா பட் உடன் இணைந்து நடித்தார். அவர் 2018 ஆம் ஆண்டில் வெளியான யுவர்ஸ் ட்ரூலி மற்றும் 2019 இன் காஷ்மீரில் நோ ஃபாதர்ஸ் ஆகிய படங்களிலும் முக்கிய வேடங்களில் நடித்தார்.

சோனி ரஸ்தான் 1986 ஆம் ஆண்டில் திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் மகேஷ் பட்டை மணந்தார், அவர்கள் இரண்டு மகள்களுக்கு பெற்றோர். அவர்களின் மூத்த மகள் ஷாஹீன் ஒரு எழுத்தாளர், ஆலியா ஒரு நடிகர்.

NDTV.com இல் இந்தியாவிலும் உலகெங்கிலும் இருந்து பிரேக்கிங் நியூஸ் , லைவ் கவரேஜ் மற்றும் சமீபத்திய செய்திகளைப் பெறுங்கள். என்டிடிவி 24 எக்ஸ் 7 மற்றும் என்டிடிவி இந்தியாவில் அனைத்து லைவ் டிவி நடவடிக்கைகளையும் பிடிக்கவும். பேஸ்புக்கில் எங்களைப் போல அல்லது சமீபத்திய செய்திகள் மற்றும் நேரடி செய்தி புதுப்பிப்புகளுக்கு ட்விட்டர் மற்றும் இன்ஸ்டாகிராமில் எங்களைப் பின்தொடரவும்.