ஜனாதிபதி டொனால்ட் டிரம்பின் படிப்புகளில் 1 இல் நடந்த கோல்ஃப் போட்டி ரத்து செய்யப்பட்டது … ஏனெனில் ஒரு ஸ்ட்ரிப் கிளப் – NJ.com

ஜனாதிபதி டொனால்ட் டிரம்பின் படிப்புகளில் 1 இல் நடந்த கோல்ஃப் போட்டி ரத்து செய்யப்பட்டது … ஏனெனில் ஒரு ஸ்ட்ரிப் கிளப் – NJ.com

ஜனாதிபதி டொனால்ட் டிரம்பிற்கு சொந்தமான 17 கோல்ஃப் மைதானங்களில் ஸ்காட்லாந்தில் உள்ள டிரம்ப் டர்ன்பெர்ரி ஒன்றாகும்.

ஆந்திர

ஜனாதிபதி டொனால்ட் டிரம்பிற்கு சொந்தமான 17 கோல்ஃப் மைதானங்களில் ஸ்காட்லாந்தில் உள்ள டிரம்ப் டர்ன்பெர்ரி ஒன்றாகும்.

எழுதியவர் மைக் ரோசென்ஸ்டீன் | NJ.com க்கான NJ அட்வான்ஸ் மீடியா

இந்த விஷயத்தை நீங்கள் உருவாக்க முடியாது.

ஜனாதிபதி டொனால்ட் டிரம்பிற்கு சொந்தமான 17 கோல்ஃப் மைதானங்களை மேற்பார்வையிடும் டிரம்ப் அமைப்பு (நியூ ஜெர்சியில் மூன்று உட்பட), புளோரிடாவின் டோரலில் உள்ள டிரம்ப் நேஷனலில் சனிக்கிழமை நடைபெறவிருந்த போட்டியை ரத்து செய்தது.

காரணம்? போட்டியை ஆதரிக்கும் நிறுவனம் ஒரு ஸ்ட்ரிப் கிளப்பாக இருந்தது.

வாஷிங்டன் போஸ்ட்டின் கூற்றுப்படி, “நிழல் ஆல் ஸ்டார் போட்டி” புளோரிடாவின் ஹியாலியாவில் உள்ள நிழல் காபரேட் என்ற ஸ்ட்ரிப் கிளப்பினால் ஏற்பாடு செய்யப்பட்டது. விளம்பரங்கள் போட்டிகளுக்கு டிரம்ப் பெயர் இடம்பெற்றது மற்றும் கோல்ப் உறுதியளித்தார் ” உங்கள் விருப்பப்படி காடியா பெண் .”

நிழல் காபரேட்டின் சந்தைப்படுத்தல் இயக்குநராக இமானுவேல் மன்சுசோ உள்ளார். வாஷிங்டன் போஸ்டுக்கு :

ரிசார்ட்டில் நிர்வாணம் இருக்காது என்று மன்சுசோ கூறினார். நிச்சயமாக, கேடீஸ் இளஞ்சிவப்பு மினிஸ்கர்ட் அணிந்துகொள்வார் என்றும் அவர் “ஒரு கவர்ச்சியான வெள்ளை போலோ” என்றும் அழைத்தார். இருப்பினும், பின்னர், கோல்ப் வீரர்களும் நடனக் கலைஞர்களும் வேறொரு இடத்திற்குத் திரும்புவர் – காபரே தானே – அவர் ஒரு ” நிர்வாணத்தை உள்ளடக்கிய மிக சுவையான ”பரபரப்பான நிகழ்ச்சி. கோல்ஃப் மைதானத்தில் “அவர்கள் முழு நேரமும் ஆடை அணிவிக்கப் போகிறார்கள்” என்று மன்சுசோ கூறினார். “அந்த இடத்தில் வேறு.”

வாஷிங்டன் போஸ்ட்டுக்கு ஒரு அறிக்கையில், டிரம்ப் அமைப்பு ஆரம்பத்தில் இந்த நிகழ்வு ஒரு “பயனுள்ள காரணத்திற்காக” என்று கூறியது – தெற்கு புளோரிடாவில் உள்ள குழந்தைகள் தொண்டு நிறுவனமான மியாமி ஆல்ஸ்டார்ஸ் அறக்கட்டளை.

தவறான

மக்கள் கஷ்டப்படுகிறார்கள் டைகர் உட்ஸ் டொனால்ட் டிரம்பிடமிருந்து ஜனாதிபதி பதக்கத்தை பெறுகிறார் | ‘இது அருவருப்பானது … எல்லா மரியாதையையும் இழந்தது’

டொனால்ட் டிரம்ப் திங்கள்கிழமை வெள்ளை மாளிகையில் ஜனாதிபதி பதக்கத்துடன் டைகர் உட்ஸை வழங்குகிறார்.

இருப்பினும், புதன்கிழமை இந்த போட்டியை நிழல் காபரே ஆதரிப்பதை அறிந்த பின்னர் தொண்டு நிறுவனம் போட்டியில் இருந்து விலகியது. தொண்டு நிறுவனத்தின் ஈடுபாடு இல்லாமல், வாஷிங்டன் போஸ்ட்டுக்கு டிரம்ப் அமைப்பு செருகியை இழுத்தது:

“இந்த நிகழ்வு முதலில் பதிவுசெய்யப்பட்டது, இது ஒரு உள்ளூர் தொண்டு நிறுவனத்தை ஆதரிப்பதற்காக பணத்தை திரட்டுகிறது என்ற புரிதலுடன். “இப்போது தொண்டு நிறுவனம் அதன் இணைப்பை அகற்றிவிட்டதால், இந்த நிகழ்வு இனி எங்கள் சொத்தில் நடைபெறாது, செலுத்தப்பட்ட அனைத்துத் தொகையும் திருப்பித் தரப்படும்.”

மைக் ரோசென்ஸ்டைனை mrosenstein@njadvancemedia.com இல் அணுகலாம் . ட்விட்டரில் அவரைப் பின்தொடரவும் @ rosenstein73 . பேஸ்புக்கில் NJ.com ஐக் கண்டறியவும் .