நோக்கியா 9 ப்யூர் வியூ இறுதியாக இந்தியாவுக்கு வருகிறது – ஜிஎஸ்மரேனா.காம் செய்தி – ஜிஎஸ்மரேனா.காம்

நோக்கியா 9 ப்யூர் வியூ இறுதியாக இந்தியாவுக்கு வருகிறது – ஜிஎஸ்மரேனா.காம் செய்தி – ஜிஎஸ்மரேனா.காம்

கடந்த வாரம் ஒரு டீஸருக்குப் பிறகு, அது வெளியான 5 மாதங்களுக்குப் பிறகு, நோக்கியா 9 ப்யூர் வியூ இறுதியாக இந்தியாவில் விற்பனைக்கு வருகிறது.

பென்டா-கேம் தொலைபேசி இன்று முதல் பிளிப்கார்ட் மற்றும் நோக்கியாவின் வலைத்தளத்திலிருந்து வாங்குவதற்கு கிடைக்கிறது, இதன் விலை 6 ஜிபி / 128 ஜிபி மிட்நைட் ப்ளூ உள்ளமைவில் 49,999 ரூபாய் (50 650). இது ஜூலை 17 ஆம் தேதி இந்தியாவின் முக்கிய சில்லறை கடைகளில் கிடைக்கும்.

நோக்கியா 9 ப்யூர் வியூ இறுதியாக இந்தியாவுக்கு வருகிறது

நோக்கியா 9 ப்யர்வியூவின் விவரக்குறிப்புகள் 2019 ஆம் ஆண்டின் நடுப்பகுதியில் ஒரு ஸ்னாப்டிராகன் 845 சிப்செட் மற்றும் 6 ஜிபி ரேம் கொண்ட பற்களில் சற்று நீளமாக உள்ளன, ஆனால் பிக்சல் 3 ஐப் போலவே, நோக்கியா 9 ப்யர்வியூவின் கவனம் இமேஜிங்கில் உள்ளது.

குறைந்த சத்தம், அதிக டைனமிக் வீச்சு மற்றும் ஒரு புதுமையான உருவப்படம் பயன்முறையுடன் அடுக்கப்பட்ட படங்களின் வாக்குறுதிக்காக ஒரே குவிய நீளத்துடன் ஐந்து 12 எம்.பி கேமராக்களை (அவற்றில் மூன்று ஒரே வண்ணமுடையவை) கொண்டுவருகிறது.

PUREVIEW என்ற விளம்பர குறியீட்டைக் கொண்டு நோக்கியா 9 தூயக் காட்சியை நீங்கள் வாங்கினால், 5,000 ரூபாய் மதிப்புள்ள வவுச்சர் மற்றும் நோக்கியாவின் உண்மையான வயர்லெஸ் 705 இயர்பட்ஸ் (பொதுவாக 9,999 ரூபாய் மதிப்பு) பெறலாம்.

மூல