புதிய ஹோண்டா டபிள்யூ.ஆர்.வி வேரியண்ட் அறிமுகம் ரூ .9.95 எல் – எஸ் மற்றும் விஎக்ஸ் அம்ச மேம்படுத்தல் – ரஷ்லேன்

புதிய ஹோண்டா டபிள்யூ.ஆர்.வி வேரியண்ட் அறிமுகம் ரூ .9.95 எல் – எஸ் மற்றும் விஎக்ஸ் அம்ச மேம்படுத்தல் – ரஷ்லேன்

ஹோண்டா WRV மாறுபாடு

ஹோண்டா டபிள்யூ.ஆர்.வி வி டீசல் இன்று அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட புதிய மாறுபாடு ஆகும். இது எஸ் மற்றும் விஎக்ஸ் மாறுபாட்டிற்கு இடையில் அமர்ந்திருக்கிறது. இதில் ஹெட்லேம்ப் ஒருங்கிணைந்த கையொப்பம் எல்.ஈ.டி டி.ஆர்.எல் மற்றும் நிலை விளக்குகள், முன் மூடுபனி விளக்குகள், ஓ.ஆர்.வி.எம் இல் டர்ன் இன்டிகேட்டர்கள், கன் மெட்டல் பூச்சு ஆர் 16 மல்டி-ஸ்போக் அலாய் வீல், குரோம் டோர் ஹேண்டில்ஸ் மற்றும் ரியர் மைக்ரோ ஆண்டெனா ஆகியவை உள்ளன. உள்ளே அது நகர்ப்புற அதிநவீன கருப்பு மற்றும் வெள்ளி அமைப்பைப் பெறுகிறது.

ஏ.வி.என் உடன் 17.7 செ.மீ மேம்பட்ட தொடுதிரை இன்போடெயின்மென்ட், எச்.எஃப்.டி, ஆடியோ, குரல் கட்டளை மற்றும் குரூஸ் கட்டுப்பாட்டுக்கான ஸ்டீயரிங் பொருத்தப்பட்ட கட்டுப்பாடுகள், தானியங்கி காலநிலை கட்டுப்பாடு, வெள்ளை மற்றும் சிவப்பு வெளிச்சத்துடன் ஒரு புஷ் ஸ்டார்ட் / ஸ்டாப் பட்டன், கீலெஸ் ரிமோட் கொண்ட ஹோண்டா ஸ்மார்ட் கீ சிஸ்டம், முன்னணி சேமிப்பக கன்சோலுடன் சென்டர் ஆர்ம்ரெஸ்ட், மற்றும் சாய் மற்றும் தொலைநோக்கி பவர் ஸ்டீயரிங் (இபிஎஸ்).

WRV V ஹோண்டாவின் செயலில் மற்றும் செயலற்ற பாதுகாப்பு தொழில்நுட்பத்தின் தரத்துடன் வருகிறது. மேம்பட்ட இணக்கத்தன்மை பொறியியல் (ஏசிஇ டிஎம்) உடல் அமைப்பு, இரட்டை எஸ்ஆர்எஸ் முன்னணி ஏர்பேக்குகள், எலக்ட்ரானிக் பிரேக் விநியோகம் (ஈபிடி) கொண்ட ஆன்டி-லாக் பிரேக் சிஸ்டம் (ஏபிஎஸ்), பின்புற பார்க்கிங் சென்சார், முன்னணி பயணிகள் சீட் பெல்ட் நினைவூட்டல், அதிவேக எச்சரிக்கை, பாதசாரி காயம் குறைப்பு ஆகியவை இதில் அடங்கும். தொழில்நுட்பம், நுண்ணறிவு பெடல் (பிரேக் ஓவர் ரைடு சிஸ்டம்) மற்றும் வழிகாட்டுதல்களுடன் மல்டி ஆங்கிள் ரியர் வியூ கேமரா.

ஹோண்டா WRV மாறுபாடு

ஹோண்டா கார்ஸ் இந்தியா லிமிடெட் நிறுவனத்தின் மூத்த துணைத் தலைவரும், விற்பனை மற்றும் சந்தைப்படுத்தல் இயக்குநருமான ராஜேஷ் கோயல் கூறுகையில், “2017 ஆம் ஆண்டில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட பிரீமியம் ஸ்போர்ட்டி லைஃப்ஸ்டைல் ​​வாகனமான ஹோண்டா டபிள்யூ.ஆர்.வி, பிராண்டின் உலகளாவிய டி.என்.ஏவைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் வாடிக்கையாளர்களால் நன்கு ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்டுள்ளது. WRV க்காக S & VX தரத்தின் புதிய V தரம் மற்றும் செறிவூட்டப்பட்ட பதிப்புகளை அறிமுகப்படுத்துவதில் நாங்கள் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறோம். WRV வரிசையில் சேர்க்கப்பட்ட புத்துணர்ச்சி எங்கள் வாடிக்கையாளர்களால் பாராட்டப்படும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். ”

ஹோண்டா WRV S மற்றும் VX வகைகள் மேம்பட்ட அம்சங்களைப் பெறுகின்றன. ஹோண்டா டபிள்யூ.ஆர்.வி எஸ் வேரியண்ட்டில் கன் மெட்டல் பூச்சு ஆர் 16 மல்டி-ஸ்போக் அலாய் வீல்ஸ், டச் கண்ட்ரோல் பேனலுடன் ஆட்டோ ஏசி, மூடுபனி விளக்குகள், ஸ்பீடு சென்சிங் ஆட்டோ டோர் லாக், ஜாக் கத்தி இழுக்கக்கூடிய விசை, டிரைவர் சைட் விண்டோ ஒன் டச் அப் / டவுன் ஆபரேஷன் பிஞ்ச் காவலர், டிரைவர் மற்றும் மூடியுடன் பயணிகள் பக்க வேனிட்டி மிரர் மற்றும் பின்புற பார்க்கிங் சென்சார்கள், முன் பயணிகள் இருக்கை பெல்ட் நினைவூட்டல் மற்றும் அதிவேக எச்சரிக்கை போன்ற பாதுகாப்பு அம்சங்கள்.

விஎக்ஸ் மாறுபாடு எஸ் மாறுபாட்டிற்கு ஒத்த பெட்ரோல் மற்றும் டீசலில் கிடைக்கிறது. இது லெதர் போர்த்தப்பட்ட ஸ்டீயரிங், ஸ்பீடு சென்சிங் ஆட்டோ டோர் லாக், டிரைவர் மற்றும் மூடியுடன் பயணிகள் பக்க வேனிட்டி மிரர் ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது. பாதுகாப்பு அம்சங்களில் பின்புற பார்க்கிங் சென்சார்கள், முன் பயணிகள் சீட் பெல்ட் நினைவூட்டல் மற்றும் அதிவேக எச்சரிக்கை ஆகியவை அடங்கும்.

ஹோண்டா டபிள்யூ.ஆர்.வி பெட்ரோலை இயக்குவது 1.2 லிட்டர் எஞ்சின் ஆகும், இது 90 பி.எஸ் மற்றும் 110 என்.எம். டீசல் டபிள்யூ.ஆர்.வி 1.5 லிட்டர் மோட்டார் மூலம் இயக்கப்படுகிறது, 100 பி.எஸ் மற்றும் 200 என்.எம் 6 மெட்ரி வழியாக வழங்குகிறது. WRV உடன் தானியங்கி பரிமாற்றம் சலுகையில் இல்லை.

ஹோண்டா WR-V வகைகள் பின்வருமாறு-
1.2 பெட்ரோல் எஸ் – ரூ 8.15 எல்
1.2 பெட்ரோல் விஎக்ஸ் – ரூ 9.25 எல்
1.5 டீசல் எஸ் – ரூ 9.25 எல்
1.5 டீசல் வி – ரூ 9.95 எல்
1.5 டீசல் விஎக்ஸ் – ரூ 10.35 எல்
Ex-sh விலைகள்.