மலாக்கா அரோரா: எனது தனிப்பட்ட மற்றும் தொழில் வாழ்க்கையில் நான் ஒரு இடத்தில் இருக்கிறேன், அதில் நான் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறேன் – பிங்க்வில்லா

மலாக்கா அரோரா: எனது தனிப்பட்ட மற்றும் தொழில் வாழ்க்கையில் நான் ஒரு இடத்தில் இருக்கிறேன், அதில் நான் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறேன் – பிங்க்வில்லா

மலாக்கா அரோரா தனிப்பட்ட முறையில் மற்றும் தொழில் ரீதியாக ஒரு மகிழ்ச்சியான இடத்தில் எப்படி இருக்கிறார் என்பதைத் திறந்து வைத்தார், இதனால்தான் அவள் முகத்தில் இயற்கையான பளபளப்பு இருந்தது. படியுங்கள்!

45 வயதான இந்த நடிகை தனது ஒர்க்அவுட் ஆட்சியை ஒருபோதும் தவறவிடாததால், மலாக்கா அரோரா ஜிம்மிற்கு வெளியே தட்டப்படுவது கிட்டத்தட்ட ஒவ்வொரு நாளும் தான். மும்பையில் ஒரு மழை நாளாக இருந்தாலும் அல்லது வெயிலாக இருந்தாலும், ஜிம்மில் வியர்த்துக் கொள்ள மலாக்கா தனது அடோப்பிலிருந்து வெளியேறுகிறார். தாமதமாக, நாங்கள் மலாக்கா அரோராவை அவரது ஜிம் உடையில் ஒடிக்கும்போதெல்லாம், அவள் எப்போதுமே ஒரு மேக்கப் தோற்றத்தை வெளிப்படுத்துவதில்லை, அவளுடைய முகத்தில் பளபளப்பை நாம் கவனிக்க முடியாது. சரி, நீங்கள் ஒரு மகிழ்ச்சியான இடத்தில் இருந்தால், பளபளப்பு இயல்பாகவே உள்ளே இருந்து வருகிறது, மலாக்கா அதைப் பற்றி வினவப்பட்டபோது, ​​அவர் தனிப்பட்ட முறையில் மற்றும் தொழில் ரீதியாக ஒரு மகிழ்ச்சியான இடத்தில் இருப்பதால், பளபளப்பு அதே விளைவாகும் என்று ஒப்புக்கொண்டார்.

ஒரு நேர்காணலில், இந்த சாய்ய சாய்யா நடிகை, “இது ஒரு நல்ல இடத்தில், மனரீதியாக, உடல் ரீதியாக மற்றும் உணர்ச்சி ரீதியாக வருவதால் வருகிறது என்று நினைக்கிறேன். இது யோகா மற்றும் தியானம் என்றும் நான் கூறுவேன். இது எனக்கு வாழ்க்கையில் வழிநடத்துதலையும் புரிதலையும் அளித்துள்ளது. எனது தனிப்பட்ட மற்றும் தொழில்முறை வாழ்க்கையில் நான் மிகவும் மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறேன். அதுதான் உள்ளேயும் வெளியேயும் பிரதிபலிக்கிறது. ”

சில நாட்களுக்கு முன்பு, அர்ஜுன் கபூர் மற்றும் லேடிலோவ் மலாக்கா அரோரா ஆகியோர் அமெரிக்காவிற்கு ஒரு சிறிய பயணத்திற்காக புறப்பட்டனர், அர்ஜுனின் பிறந்த நாளில்தான் மலாக்கா அவருடன் ஒரு அருமையான-டோவி புகைப்படத்தை வெளியிட்டதால் அர்ஜுன் இன்ஸ்டா-ஆப்டிகலுடனான தனது உறவை ஏற்படுத்தினார். அமெரிக்காவில் தங்கியிருந்த காலத்தில், அர்ஜுன் கபூர் மற்றும் மலாக்கா அரோரா ஆகியோரும் ரிஷி கபூர் மற்றும் நீது கபூர் ஆகியோரை சந்தித்து ரிஷியின் உடல்நிலை குறித்து விசாரித்தனர், மேலும் மலாக்கா அனைவருடனும் இன்ஸ்டாகிராமில் ஒரு படத்தை வெளியிட்டிருந்தார். நாங்கள் பேசும்போது, ​​மலாயக் மற்றும் பியூ அர்ஜுன் ஆகியோர் மீண்டும் வளைகுடாவுக்கு வந்துள்ளனர், திரும்பி வந்தவுடன், மலாக்கா எந்த நேரத்தையும் வீணாக்காமல் நேராக தனது ஜிம்மிற்கு சென்றார்.

ALSO READ: புகைப்படங்கள்: மலாக்கா அரோரா எங்கள் மந்தமான வெள்ளிக்கிழமைக்கு நியான் வண்ணத்தைச் சேர்த்து இணையத்தை விளக்குகிறது