'யே ஹை மொஹாபடீன்' புகழ் சங்கிராம் சிங் ஒரு தந்தையாகிறார், மகிழ்ச்சியான அப்பா குழந்தையின் வருகையை அறிவிக்கிறார் – பாலிவுட்ஷாடிஸ்.காம்

'யே ஹை மொஹாபடீன்' புகழ் சங்கிராம் சிங் ஒரு தந்தையாகிறார், மகிழ்ச்சியான அப்பா குழந்தையின் வருகையை அறிவிக்கிறார் – பாலிவுட்ஷாடிஸ்.காம்

'யே ஹை மொஹாபடீன்' புகழ் சங்கிராம் சிங் ஒரு தந்தையாகிறார், மகிழ்ச்சியான அப்பா குழந்தையின் வருகையை அறிவிக்கிறார்

டின்செல்டவுனில் குழந்தைகளுக்கு மழை பெய்தது போல் தெரிகிறது. 2019 க்கு 5 மாதங்கள் மட்டுமே, இந்த ஆண்டு பெற்றோரைத் தழுவிய பிரபலங்களின் நீண்ட பட்டியல் எங்களிடம் உள்ளது. நவீனா போலே மற்றும் கர்ரன் ஜீத், சுர்வீன் சாவ்லா மற்றும் அக்‌ஷய் தாக்கர், சாவி மிட்டல் மற்றும் மோஹித் ஹுசைன் முதல் டீயா சோப்ரா மற்றும் ரிச்சி மேத்தா, ச um மியா டாண்டன் மற்றும் ச ura ரப் சிங் வரை, தங்கள் வாழ்க்கையில் சிறிய சந்தோஷங்களை வரவேற்றுள்ளனர். இந்த பட்டியலில் சமீபத்திய சேர்க்கை யே ஹை மொஹாபடீன் புகழ், சங்கிராம் சிங் மற்றும் அவரது மனைவி குர்கிரான் கவுர். ( இதையும் படியுங்கள்: சாவி மிட்டலின் இரண்டு மாத ஆண் குழந்தை, அர்ஹாம் ஹுசைன் ‘ஷிட்டி ஐடியாஸ் டிரெண்டிங்’ குறித்து அறிமுகமானார் )

சங்கிராம் சிங் மற்றும் குர்கிரான் கவுர் ஆகியோர் தங்கள் நண்பர்கள் மற்றும் குடும்பங்களின் முன்னிலையில், டிசம்பர் 25, 2017 அன்று ஒரு திருமண ஏற்பாட்டில் கணவன்-மனைவியாக மாறினர். யே ஹாய் மொஹாபடீனில் எதிரி அசோக் கன்னா என்ற பாத்திரத்தில் புகழ் பெற்ற சங்க்ராம், தொழில்முறை காரணங்களுக்காக மும்பையில் தனது தளத்தை வைத்திருந்தாலும், அவரது மனைவி குர்கிரான் நோர்வே நாட்டைச் சேர்ந்தவர் மற்றும் வாட் ஆலோசகர் ஆவார். சங்கிராம் மற்றும் குர்கிரான் ஆகியோர் ரகசியமாக நிச்சயதார்த்தம் செய்துகொண்டனர், தொழில்துறையைச் சேர்ந்த அவரது நண்பர்கள் கூட அதை அறிந்திருக்கவில்லை, அவர்களது திருமணம் பஞ்சாபில் நடந்தது.

சங்கிராம் சிங் மற்றும் குர்கிரன் கவுர்

திருமண ஆனந்தத்தின் ஒன்றரை வருடங்களுக்குப் பிறகு, சங்கிராம் சிங் மற்றும் குர்கிரான் கவுர் ஆகியோர் பெற்றோரைத் தழுவி, தங்கள் சிறிய தேவதையின் வருகையுடன் ‘குடும்ப கிளப்பில்’ நுழைந்தனர். சிறிது நேரத்திற்கு முன்பு ஒரு பதிவில், சங்கிராம் நற்செய்தியை அறிவித்து எழுதினார், “நாங்கள் ஒரு ஆரோக்கியமான மற்றும் தேவதூதர் பெண் குழந்தையுடன் ஆசீர்வதிக்கப்பட்டுள்ளோம் என்பதை உலகுக்குச் சொல்வதில் நாங்கள் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறோம் .. அம்மாவும் மகளும் நன்றாகச் செய்கிறார்கள், அப்பா அதிகமாக இருக்கிறார் வாழ்க்கையின் இந்த சிறிய மூட்டை நீடித்த மகிழ்ச்சியுடன் “.

சங்கிராம் சிங் மற்றும் குர்கிரன் கவுர்

குர்கிரான் கவுருடனான அவரது திருமணத்திற்குப் பிறகு, சங்கிராம் சிங் ஒரே மாதிரியான வகைகளை உடைத்து, மும்பையில் தனது தொழில் வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார். இதேபோன்ற வழிகளில், ஒரு ஆதாரம் மேற்கோள் காட்டப்பட்டது, “மூன்று மாதங்களுக்கு முன்பு, சங்கிராம் அமிர்தசரஸில் திருமணம் செய்து கொண்டார். அது ஒரு ஏற்பாடு செய்யப்பட்ட திருமணம். இவரது மனைவி குர்கிரான் கவுர் நோர்வேயில் வாட் ஆலோசகர், எனவே அவர் அங்கு செல்ல முடிவு செய்துள்ளார். இறுதியாக நோர்வேக்கு இடம் பெயர்வதற்கு முன்பு இந்த ஜோடி சில மாதங்கள் பஞ்சாபில் இருக்கும். ”

சங்கிராம் சிங் மற்றும் குர்கிரன் கவுர்

தனது நெருங்கிய நண்பரும் இணை நடிகருமான சங்கிராம் சிங், யே ஹை மொஹாபடீன் புகழ் பற்றி பேசிய அலி கோனியும் அவருக்காக தனது மகிழ்ச்சியை வெளிப்படுத்தியிருந்தார். அலி கூறியிருந்தார், “நான் அவரை உண்மையில் இழக்கப் போகிறேன். சங்ராம் தனது குடும்ப உறுப்பினர்கள் பலரை நோர்வேயில் குடியேறினார், அவர்களுடன் குடும்பத் தொழிலில் சேர விரும்புகிறார். அவர் ஒரு நல்ல நண்பர், நாங்கள் அவரை புத்தாண்டுக்கு வருகை தரும் திட்டங்களை ஏற்கனவே செய்துள்ளோம். ” (மேலும் படிக்க: ஷில்பா ஷெட்டி குந்த்ரா மகனாக ஒரு பெருமைமிக்க மம்மி, வயான் WWE சாம்பிலிருந்து ஒரு சிறப்பு செய்தியைப் பெறுகிறார், ஜான் ஜான் )

சங்கிராம் சிங் மற்றும் அலி கோனி

இது நவம்பர் 7, 2017 அன்று, சங்கிராம் சிங் சமூக ஊடகங்களில் அனைவரையும், தொழில்துறையைச் சேர்ந்த அவரது நண்பர்களையும் தனது ரகசிய நிச்சயதார்த்த விழாவில் இருந்து ஒரு இடுகையுடன் ஆச்சரியப்படுத்தியிருந்தார். ஒரு புன்னகையுடன் ஒரு படத்தை தனது இன்ஸ்டாகிராமில் பகிர்ந்தார், சங்ராம் சமூக ஊடகங்களை புயலால் எடுத்தார். அவர் எழுதியது, “எடுத்தது”. அவரது இணை நடிகர் அனிதா ஹசானந்தனி படம் குறித்து கருத்து தெரிவித்திருந்தார், “வாட் டட்டட்! வாழ்த்துக்கள். ”ஷிரீன் மிர்சா எழுதியிருந்தார்,“ ஆஹா வாழ்த்துக்கள் சங்க்யி. ”

சங்கிராம் சிங் மற்றும் குர்கிரன் கவுர்

அலி கோனி புதிதாக நிச்சயதார்த்தம் செய்த தம்பதியினரின் படத்தை வெளியிட்டு, “யே லோ பாய் அப்னே துஸ்ரா சாதி நே பி ஹேண்ட்ஸ் அப் கார் டயே இப்போது நான் உண்மையில் பயப்படுகிறேன் ஹஹாஹா லவ் யூ வெறும் வீரே. என்னால் இன்னும் நம்ப முடியவில்லை. கரண் படேலும் சமூக ஊடகங்களில் அவரை வாழ்த்தி, “மேரே யார் கி ஷாதி ஹை. @ சங்ராம்_சிங் கி ஹோ காய் வா பாய் வா @alygoni வெறும் பாய், ஹமரே லியே யே டிசம்பார் ஹோகா பாடா சிதாம்கர்! ”

சங்கிராம் சிங் மற்றும் குர்கிரன் கவுர்

கரண் படேல், சங்கிராம் சிங் மற்றும் அலி கோனி

அதன்பிறகு, சங்ராம் சிங்கிடம் திருமணத்தின் திடீர் திட்டம் குறித்து எந்த தகவலும் இல்லாமல் கேட்கப்பட்டபோது, ​​அவர் பதிலளித்தார், “எங்கள் குடும்பங்கள் ஒருவருக்கொருவர் தெரிந்திருந்தன, நாங்கள் ஒரு சரியான போட்டி என்று அவர்கள் நினைத்தார்கள். நாங்கள் அறிமுகமானதும், நாங்கள் நன்றாக ஜெல் செய்தோம். மேலும், நாங்கள் ஏற்கனவே குடும்பத்தில் டிசம்பர் 26 அன்று ஒரு திருமணத்தை வைத்திருக்கிறோம், எனவே நாங்கள் 25 ஆம் தேதி திருமணம் செய்தால் நன்றாக இருக்கும் என்று பெரியவர்கள் நினைத்தார்கள். எங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்கள் நிறைய பேர் நோர்வேயில் தங்கியிருக்கிறார்கள், இரண்டு திருமணங்களுக்கு கீழே பறக்க முடியாது வேறு நேரம். ” (இதையும் படியுங்கள்: ஆமி ஜாக்சன் ஒரு அழகான கடைசி மூன்று மாத படம் இத்தாலியில் விடுமுறை நாட்களாக தனது குழந்தை பம்பை வணங்குகிறார் )

சங்கிராம் சிங் மற்றும் குர்கிரன் கவுர்

மனமார்ந்த வாழ்த்துக்கள், சங்கிராம் மற்றும் குர்கிரன்! உங்கள் சிறிய தேவதையின் காட்சியைக் காண காத்திருக்க முடியாது.

படங்கள் உபயம்: சங்கிராம் சிங்

அற்புதமான செய்திகள்! இப்போது நீங்கள் பாலிவுட்ஷாடிஸ் பயன்பாட்டைப் பதிவிறக்கலாம் மற்றும் ஒரு கதையையும் தவறவிடாதீர்கள். பயன்பாட்டைப் பெறுங்கள்

அற்புதமான செய்திகள்! இப்போது நீங்கள் பாலிவுட்ஷாடிஸ் பயன்பாட்டைப் பதிவிறக்கலாம் மற்றும் ஒரு கதையையும் தவறவிடாதீர்கள். உங்கள் சாதனத்தை Android அல்லது IOS (ஆப்பிள்) தேர்வு செய்யவும்