ரிஷி கபூருடனான தனது முதல் சந்திப்பு பற்றிய விவரங்களை நீது கபூர் பகிர்ந்து கொள்கிறார், அவரை ஒரு பிராட் என்று அழைக்கிறார் – டைம்ஸ் ஆஃப் இந்தியா

ரிஷி கபூருடனான தனது முதல் சந்திப்பு பற்றிய விவரங்களை நீது கபூர் பகிர்ந்து கொள்கிறார், அவரை ஒரு பிராட் என்று அழைக்கிறார் – டைம்ஸ் ஆஃப் இந்தியா
புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஜூலை 10, 2019, 15:05 IST 427 காட்சிகள்

ரிஷி கபூர் மற்றும் நீது கபூர் ஆகியோர் நீண்ட காலமாக தங்கள் ரசிகர்கள் பலருக்கு ஜோடி கோல்களை அளித்து வருகின்றனர். சமீபத்தில், ஒரு நேர்காணலில் நீது முதல் முறையாக ரிஷி கபூரை சந்தித்ததிலிருந்து தனது அனுபவத்தைப் பகிர்ந்து கொண்டார். தனது முதல் சந்திப்பை பயங்கரமானதாக அழைத்த அந்த அழகான நடிகை, ‘அவருக்கு கொடுமைப்படுத்துதல் பழக்கம் இருந்தது, எனவே அவர் தனது அலங்காரம் மற்றும் உடைகள் குறித்து கருத்து தெரிவிப்பார். அவர் உண்மையில் அனைவரையும் கொடுமைப்படுத்த விரும்பிய ஒரு பிரட். ‘ அப்போது ரீல் லைஃப் சூப்பர் ஹிட் ஜோடியாக இருந்த நிஜ வாழ்க்கை ஜோடி, ‘அமர் அக்பர் அந்தோணி’ மற்றும் ‘கெல் கெல் மெய்ன்’ போன்ற பல படங்களை ஒன்றாக செய்தார்கள்.

மேலும் படிக்க குறைவாக படிக்கவும்