2019 ரெனால்ட் க்விட் ஃபேஸ்லிஃப்ட் ஸ்பைட் டெஸ்டிங் – ஓவர் டிரைவ்

2019 ரெனால்ட் க்விட் ஃபேஸ்லிஃப்ட் ஸ்பைட் டெஸ்டிங் – ஓவர் டிரைவ்

இந்திய கார் சந்தையில் தனது நிலையை மேம்படுத்த ரெனால்ட் கடுமையாக உழைப்பதாக தெரிகிறது. கடந்த மாதம் ட்ரைபர் எம்பிவி மற்றும் இந்த மாதம் டஸ்டர் ஃபேஸ்லிஃப்ட் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட பின்னர், பிரெஞ்சு கார் தயாரிப்பாளர் இப்போது நுழைவு நிலை ரெனால்ட் க்விட் ஹேட்ச்பேக்கிற்கான ஃபேஸ்லிஃப்ட் வேலை செய்கிறார் .

இந்த உருமறைப்பு முன்மாதிரிகள் குறிப்பிடுவது போல , 2018 ஷாங்காய் மோட்டார் கண்காட்சியில் அறிமுகமான ரெனால்ட் கே- இசட் இ.வி.யில் இருந்து சில குறிப்புகளை முகநூல் கே.வி.டி ஸ்டைலிங் எடுக்கும். இரண்டு பகுதி ஹெட்லேம்ப்ஸ் வடிவமைப்பு, மூன்று கிடைமட்ட ஸ்லேட்டுகளுடன் கூடிய பெரிய கிரில் மற்றும் அகலமான காற்று அணை ஆகியவை தெரியும். பின்புறம் ஒரு சங்கியர் பம்பரைக் கொண்டிருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, இதில் உயர்-ஏற்றப்பட்ட பிரதிபலிப்பாளர்கள் மற்றும் சற்று மறுவடிவமைப்பு செய்யப்பட்ட டெயில்லாம்ப் கிளஸ்டர் உள்ளது. ரெனால்ட் மேலும் பலவிதமான பேனல்களை உடலுடன் சேர்த்துக் கொள்ளலாம். உட்புறங்களின் படங்கள் எதுவும் இன்னும் கிடைக்கவில்லை, ஆனால் புதிய டிஜிட்டல் இன்ஸ்ட்ரூமென்ட் கிளஸ்டர் மற்றும் தொடுதிரை இன்ஃபோடெயின்மென்ட் சிஸ்டம் போன்ற சில ட்ரைபரின் பிட்கள் குறையும் என்று எதிர்பார்க்கலாம்.

பிஎஸ்விஐ பொருந்தக்கூடிய தன்மையைத் தவிர, எஞ்சின் விருப்பங்கள் பெரும்பாலும் மாறாமல் இருக்கும் . க்விட் தற்போது இரண்டு மூன்று சிலிண்டர் பெட்ரோல் விருப்பங்களுடன் வருகிறது. முதலாவது 68 பிபிஎஸ் மற்றும் 91 என்எம் கொண்ட 1.0 லிட்டர் யூனிட் மற்றும் 54 பிபிஎஸ் / 72 என்எம் கொண்ட 800 சிசி மோட்டார் ஆகும். இரண்டையும் ஐந்து வேக கையேடு மற்றும் ஏஎம்டி மூலம் வைத்திருக்க முடியும். இந்த மறு செய்கையில் AMT இன்னும் கொஞ்சம் பதிலளிக்கக்கூடியதாக இருக்கும் என எதிர்பார்க்கவும், தரையில் பொருத்தப்பட்ட ஷிஃப்டருடன் வரவும்.

இந்தியாவில் ரெனால்ட் அறிமுகப்படுத்திய இந்த புதிய அறிமுகங்கள் இங்கு எத்தனை கார்களை விற்கின்றன என்பதை இரட்டிப்பாக்கும் அல்ஜர் திட்டத்தின் ஒரு பகுதியாகும். இந்த நோக்கத்திற்காக, ஒரு சிறிய எஸ்யூவியும் செயல்பாட்டில் உள்ளது.

விலை (முன்னாள் டெல்லி)
ரூ .3.31 லட்சம் தொடங்குகிறது

இடமாற்ற
999cc

ஒலிபரப்பு
தானியங்கி

மேக்ஸ் பவர் (பி.எஸ்)
54

மேக்ஸ் முறுக்கு (என்.எம்)
91

மைலேஜ்
24.04 கி.மீ.