டிரம்பின் 'சமூக ஊடக உச்சிமாநாடு' அச்சமல்ல, அது பரிதாபகரமானது

டிரம்பின் 'சமூக ஊடக உச்சிமாநாடு' அச்சமல்ல, அது பரிதாபகரமானது

எஸ்.இ. கப் ஒரு சி.என்.என் அரசியல் வர்ணனையாளர் மற்றும் “எஸ்இ கப் அன்ஃபில்டர்டு” தொகுப்பாளராக உள்ளார் . இந்த வர்ணனையில் வெளிப்படுத்தப்பட்ட கருத்துக்கள் அவளுடையது மட்டுமே. சி.என்.என் பற்றிய கூடுதல் கருத்துக் கட்டுரைகளைக் காண்க.

(சி.என்.என்) இது ஜூலை மாதமாக இருக்கலாம், ஆனால் ஃபெஸ்டிவஸ் நம்மீது இருந்தாலும் தெரிகிறது.

குறைந்தபட்சம், வெள்ளை மாளிகையில், ஜனாதிபதி டொனால்ட் டிரம்ப் ” சமூக ஊடக உச்சிமாநாடு ” என்று அழைக்கப்படுவதை நடத்தவுள்ளார் – இது வலதுசாரி ஆர்வலர்கள் மற்றும் சமூக ஊடக பிரமுகர்களுக்கான குறைகளை ஒளிபரப்புகிறது.
வழக்கமான பாணியில், வியாழக்கிழமை காலை அவர் அதைப் பற்றி ட்வீட் செய்தார் :
“வெள்ளை மாளிகையின் சமூக ஊடக உச்சி மாநாட்டில் இன்று ஒரு பெரிய பொருள், சில நிறுவனங்கள் கடைப்பிடிக்கும் மிகப்பெரிய நேர்மையின்மை, சார்பு, பாகுபாடு மற்றும் அடக்குமுறை. நாங்கள் அவர்களை அதிக நேரம் தப்பிக்க விடமாட்டோம். போலி செய்தி ஊடகமும் இருக்கும், ஆனால் ஒரு குறிப்பிட்ட காலத்திற்கு. ”
இது நிச்சயமாக ஒரு சமூக ஊடக உச்சிமாநாடு அல்ல – உங்களுக்கு எப்படி தெரியும்: ட்விட்டர் அல்லது பேஸ்புக் போன்ற முக்கிய சமூக ஊடக தளங்கள் எதுவும் இதில் கலந்து கொள்ள அழைக்கப்படவில்லை.
யார்? ஒரு காலத்தில் பல நவ-நாஜி தீவிரவாத குழுக்களுக்கு பாதுகாப்பான துறைமுகத்தை வழங்கிய “பேஸ்புக் எதிர்ப்பு” தளமான மைண்ட்ஸ்.காம் , சில குறிப்பிடத்தக்க மற்றும் மதிப்பிழந்த சதி கோட்பாட்டாளர்கள், பல பழமைவாத சிந்தனைக் குழுக்கள், ஒரு செனட்டர் மற்றும் ஒரு காங்கிரஸ்காரர். சமூக ஊடகங்களில் பெருமை பேசினால் நம்பப்பட வேண்டும்: ஜனநாயக விவாதங்களுக்குப் பிறகு சென். கமலா ஹாரிஸை “ஒரு அமெரிக்க கறுப்பன் அல்ல” என்று தாக்க முயன்ற ஒரு ஆர்வலர்.
கார்ட்டூனிஸ்ட்டை வெளியிட்ட ஒரு கார்ட்டூனிஸ்ட், பலர் செமிடிக் எதிர்ப்பு என்று அவதூறாக அழைக்கப்பட்டனர், பின்னர் அழைக்கப்பட்டனர் (ரத்து செய்யப்பட்ட அழைப்பைப் பற்றி கருத்து தெரிவிக்க சி.என்.என் கோரிக்கைக்கு நிர்வாக அதிகாரி பதிலளிக்கவில்லை).
இடது மற்றும் ஸ்தாபன பத்திரிகைகளில் உள்ள பலருக்கு, இது ஒரு விரும்பத்தகாத கதாபாத்திரமாகும் – சந்தேகத்திற்கு இடமில்லாத தூண்டுதல்கள் மற்றும் நீர் கிணறுகள் ஒரு குழு, அமெரிக்காவின் ஜனாதிபதி உயர்த்தப்படக்கூடாது.
இந்த குழப்பம் ஓரளவு புரிந்துகொள்ளத்தக்கது – இந்த புள்ளிவிவரங்களில் சில உண்மையிலேயே வெறுக்கத்தக்க இணைய பூதங்கள், அவை துன்புறுத்தல், விரோதப் போக்கு, தூண்டுதல் மற்றும் தவறான தகவல்களைப் பரப்புவதைத் தவிர வேறு எந்த நோக்கத்திற்கும் உதவுவதில்லை. இன்னும் சிலர் வெறுக்கத்தக்க பேச்சு மற்றும் இனவெறி மீம்ஸைத் தள்ளியுள்ளனர். இன்னும் சிலர் எரிச்சலூட்டும் கேட்ஃபிளைஸ்.
ஆனால் இந்த நிகழ்வு நம் அனைவரையும் வேலை செய்யக்கூடாது என்பதற்கு பல காரணங்கள் உள்ளன.
தொடக்கக்காரர்களுக்கு, இதை யார் தொலைவில் ஆச்சரியப்படுகிறார்கள்? இவை ட்ரம்பின் கண்ணோட்டங்கள், அவரது சகோதரர்கள், அவரது சவாரி அல்லது இறப்பு. இவர்களில் பெரும்பாலோர் அவரைப் பாதுகாப்பதற்கும் ஊக்குவிப்பதற்கும் தங்கள் வாழ்க்கையில் சில அல்லது அதற்கு மேற்பட்டவற்றை அர்ப்பணித்துள்ளனர், சிலருக்கு அவர்களின் கணிசமான தொழில் பாதிப்புக்கு. ரீகன் சொல்வதை விரும்பியதால், நீங்கள் யாருடன் நடனமாடுகிறீர்கள். சரி, இவர்கள்தான் அவரைத் துன்புறுத்தினார்கள், தேர்தல் முடிவடைவதற்கு முன்னர் அவர்களுக்கு சிறிது நேரம் வெகுமதி அளிக்க டிரம்ப் விரும்புகிறார்.
அவரும், சந்தேகமின்றி, நம்மிடமிருந்து உயர விரும்புகிறார். இலக்கு அடையப்பட்டு விட்டது.
இந்த வெள்ளை மாளிகை அல்லது பிறருக்கு அழைக்கப்பட்ட முதல் சர்ச்சைக்குரிய விருந்தினர்களும் இவர்கள் அல்ல.
ஒவ்வொரு கடந்த நிர்வாகமும் ஒரு விரும்பத்தகாத சர்வாதிகாரி அல்லது இருவர், ஒரு போர் பிரபு அல்லது ஒரு கொடுங்கோலன், தங்கள் உயர்ந்த சூழலுக்கு உண்மையிலேயே தகுதியற்றவர்கள். பின்னர் பிரபலங்கள் உள்ளனர். ஜார்ஜ் எச்.டபிள்யூ புஷ் தாமதமாக என்.டபிள்யு.ஏ ராப்பரைக் கொண்டிருந்தார் , என் ஃபேவ்களில் ஒன்றான ஈஸி-இ, மதிய உணவிற்கு ஓவர் . ஜனாதிபதி ஒபாமா ஸ்னூப் டோக்கைக் கொண்டிருந்தார், அவர் வெள்ளை மாளிகையின் குளியலறையில் பானை புகைத்ததாக தற்பெருமை காட்டினார். ரிக் ரோஸும் தனது கடத்தல் மற்றும் தாக்குதல் குற்றச்சாட்டுகளுக்கு கணுக்கால் மானிட்டர் அணிந்திருந்தார் . மறக்க வேண்டாம், ஹார்வி வெய்ன்ஸ்டீனும் வெட்டு செய்தார். அவை எவ்வாறு மதிப்பிற்குரியவை அல்லது ஆகஸ்ட்? தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சீற்றம் ஒரு சிக்கலான எஜமானி.
இறுதியாக, பழமைவாதிகள் மற்றும் சமூக ஊடகங்களை எதிர்கொள்ளும் உண்மையான பிரச்சினைகள் உள்ளன. வியாழக்கிழமை அவர்கள் உரையாற்றப்படுவார்கள் அல்லது குறைந்தபட்சம் தீவிரமான வழிகளில் எழுப்பப்படுவார்கள் என்று நம்புகிறேன், ஒரு டிரம்ப் பெப் பேரணிக்கு ஜன்னல் அலங்காரம் மட்டுமல்ல.
இருப்பினும், “உச்சிமாநாடு” என்பது ஜனாதிபதியின் ரசிகர் மன்றம் ஒன்றுகூடி “போலி செய்தி” பத்திரிகைகள் மற்றும் அவை எவ்வாறு வைக்கப்படுகின்றன என்பதைப் பற்றி புகார் செய்வதற்கான ஒரு முன்னணியாகும். இது பயப்பட வேண்டிய ஒன்றல்ல, எல்லோரும் – இது பரிதாபப்பட வேண்டிய ஒன்று.