ஏஎம்டி க்யூ 4: 16-கோர் ரைசன் 9 3950 எக்ஸ், த்ரெட்ரைப்பர் 32 கோர் 3970 எக்ஸ் வரை, நவம்பர் 25 ஆம் தேதி வருகிறது – ஆனந்தெக்

ஏஎம்டி க்யூ 4: 16-கோர் ரைசன் 9 3950 எக்ஸ், த்ரெட்ரைப்பர் 32 கோர் 3970 எக்ஸ் வரை, நவம்பர் 25 ஆம் தேதி வருகிறது – ஆனந்தெக்

<பிரிவில்> <பிரிவில்>

AMD ஒரு உயர் குறிப்பில் ஆண்டை மூட அமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாக்குறுதியளித்தபடி, நிறுவனம் தனது சமீபத்திய 16-கோர் ரைசன் 9 3950 எக்ஸ் செயலியை இரண்டு 7nm டிஎஸ்எம்சி சில்லுகளுடன் கட்டப்பட்டுள்ளது, இது நுகர்வோர் தளத்திற்கு 49 749 க்கு வழங்கப்படும். இது மட்டுமல்லாமல், ஏஎம்டி இன்று அதன் அடுத்த தலைமுறை த்ரெட்ரைப்பர் இயங்குதளத்தில் அட்டைகளை உயர்த்தியுள்ளது, இதில் ஜென் 2 அடிப்படையிலான சில்லுகள், ஒரு புதிய சாக்கெட் மற்றும் சிபியு-டு-சிப்செட் அலைவரிசையில் 4x அதிகரிப்பு ஆகியவை அடங்கும்.

இந்த ஆண்டு AMD தனது ‘வீழ்ச்சி 2019 டெஸ்க்டாப் புதுப்பிப்பை’ வழங்கி, விடுமுறை காலத்திற்கான புதிய தயாரிப்புகளை உள்ளடக்கியது. Q4 வரலாற்று ரீதியாக அதிகரித்த நுகர்வோர் விற்பனையின் ஒரு நல்ல இலக்காக உள்ளது, தயாரிப்புகள் சரியான விலை புள்ளியைத் தாக்கும் வரை மற்றும் அதிகபட்ச ஷாப்பிங் காலங்களுக்கான அளவுகளில் கிடைக்கும். பிரதான ரைசன் டெஸ்க்டாப் செயலிகளுக்கு AMD தனது 7nm தயாரிப்பு போர்ட்ஃபோலியோவுடன் வழங்க வேண்டியவற்றின் க்ரீம்-டி-லா-க்ரீம் பற்றிய கூடுதல் விவரங்களுக்கு நாங்கள் இரக்கமின்றி காத்திருக்கிறோம், ஆனால் படைப்பாளி மற்றும் பணிநிலையம் 3 rd ஜெனரல் த்ரெட்ரைப்பர். ஆண்டின் நடுப்பகுதியில் இருந்து தலைமை நிர்வாக அதிகாரி லிசா சுவிடமிருந்து தொடர்ந்து தகவல்களைக் கோரிய பின்னர், தயாரிப்பு விவரங்கள், விலை நிர்ணயம் மற்றும் வெளியீட்டு தேதிகள் குறித்த மூடியை AMD தூக்குகிறது.

இன்றைய அறிவிப்பின் குறுகிய பதிப்பு முற்றிலும் வேறுபட்ட சந்தைகளில் பல பகுதிகளைச் சுற்றி வருகிறது.

<உல்>

 • டெஸ்க்டாப்புகளுக்கான ரைசன் 9 3950 எக்ஸ் 16-கோர் சிபியு
 • ரைசன் த்ரெட்ரைப்பர் 3 rd ஜெனரல் குடும்பம்: 24-கோர் 3960 எக்ஸ் மற்றும் 32-கோர் 3970 எக்ஸ் உடன் தொடங்குகிறது
 • புதிய த்ரெட்ரைப்பர் செயலிகளுக்கான புதிய டிஆர்எக்ஸ் 40 மதர்போர்டுகள்
 • நுழைவு நிலை சந்தைக்கு புதிய $ 49 அத்லான் 3000 ஜி

  இந்த வன்பொருள் அனைத்தும் நவம்பர் மாதத்தில் பின்வரும் தேதிகளில் சந்தைக்கு வர உள்ளது:

  <உல்>

 • ரைசன் 9 3950 எக்ஸ்: நவம்பர் 14 அன்று விமர்சனங்கள், நவம்பர் 25 அன்று சில்லறை
 • நவம்பர் 25 அன்று TR 3960X மற்றும் TR 3970X th
 • நவம்பர் 25 அன்று TRX40 மதர்போர்டுகள் th
 • நவம்பர் 19 அன்று அத்லான் 3000 ஜி வது
 • இன்றைய அறிவிப்புகளிலிருந்து ஒரு முக்கிய எடுத்துக்காட்டு, பாரம்பரிய டெஸ்க்டாப் மற்றும் உயர்நிலை டெஸ்க்டாப் சந்தைகளை AMD எவ்வாறு நகர்த்துகிறது என்பதுதான். தலைமை நிர்வாக அதிகாரி டாக்டர் லிசா சுவிடம் இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் கேட்கப்பட்டபோது < முக்கிய ரைசன் குடும்பம் செயல்திறனில் ‘மேலே’ நகரும்போது த்ரெட்ரிப்பருக்கு என்ன நடக்கும், அவரது பதில் ‘த்ரெட்ரைப்பர் மேலே நகரும்’. அந்த வகையில், பிரதான டெஸ்க்டாப் மற்றும் உயர்நிலை டெஸ்க்டாப்பிற்கு இடையில் AMD இன் விளக்கத்தை 16-கோர் மற்றும் 24-கோருக்கு இடையில் நகர்த்துவதைக் காண்கிறோம், ஏஎம்டி அந்த வழியில் செல்ல விரும்பினால் கூடுதல் கோர்களுக்கு மேல் அறை உள்ளது.  கம்ப்யூட்டெக்ஸ் 2019 இல் டாக்டர் லிசா சு உடனான எங்கள் குழு நேர்காணல்

  இந்த புதிய வன்பொருள் ஆர்வமுள்ள சிபியு டிடிபி மதிப்புகளுக்கான புதிய பதிவுகளையும், அதே போல் இப்போது பரந்த சந்தையில் கிடைக்கக்கூடிய சமீபத்திய 7 என்எம் செயல்முறை தொழில்நுட்பத்தில் புதிய நிலத்தையும் குறிக்கிறது. விலை நிர்ணயம், டிடிபி, ஏஎம்டியின் மூலோபாயம், ஏஎம்டியின் செயல்திறன் எண்கள், டிஆர்எக்ஸ் 40 சிப்செட் தகவல் மற்றும் அறிவிப்புகளின் பகுப்பாய்வு பற்றிய விவரங்கள் அனைத்தும் உள்ளே உள்ளன.